CHADEMA agenda zenu za maendeleo ziko wapi siku hizi?

CHADEMA agenda zenu za maendeleo ziko wapi siku hizi?

Duh! hivi kweli jamaa wanataka fbi waje tz?
They are kidding!
 
Kwa kipindi kirefu sana nilikipambanua chama cha chadema kama muhimili wa kwanza wa kupambana na rushwa ukifuatiwa na washika dau wengine kama Takukuru na kadha wa kadha. Niliona chadema kama mwanga mpya wa maendeleo ya nchi hhi maskini. Nilitazama kama nchi inayotawaliwa na akili ndogo na Chadema akili kubwa.
Naomba kuuliza mlipotea wapi? Mimi naona mmekuwa na akili ya nyumba ndogo (side Chick) tofauti kabisa na dhima ya mwanzo. Shida ipo wapi? Wivu kwa watawala? Sera zimekwisha vichwani? Mtunga Agenda wenu amefariki dunia? au walopokazi wengi wamevamia chama? Au mnalipwa na Mataifa fedhuri kuvuruga nchi?

1.Kiongozi mkubwa kama Meya wa kinondoni kwenda kupeleka kesi mahakamani kupambana na makonda.
Who is Makonda by the way? Makonda ni mtu tu ambaye yupo kwenye boti ya makaratasi anasafiri kwa kasi hana muda na upumbavu. Kesho kibarua kikiisha atalima nyanya maisha yatamnyookea vizuri kabisa kama Diamondi anavyouza karanga. Lakini meya anapoteza muda wa kuhudumia watu, anapeleka kesi mahakamani kuongeza idadi ya kesi tu bila sababu ya msingi. Lakini Meya ajui kuwa pale alipo hawezi kumwajibisha makonda kwa namna yoyote ile. Aliye mteua anaweza kufutia hukumu pia kwa msamaha wa rais. Mahakama pale ni jalala unaweza kumshitaki mtu yoyote ata ambaye humjui na itatolewa maamuzi.

Yapo mengi sana ambayo hayana tija kabisa. Mfano Mwingine wa akili mbovu ni swali la kujiuliza. Je Rais Kennedy wa Marekani na Waziri Mkuu wa israel walivyouwawa Tanzania tulipeleka TISS kuchunguza?
FBI wameapa kulinda nchi ya yao. |Hivi LISU ni Mmarekani? au Alikuwa anatumika? Sasa FBI kipusa wao kapiwa risasi ndiowaje kuchunguza? Swala FBI linaibua mijadala mpana sana akilini mwa watu.

Tatizo la LISU ni kubwa sana na kuna uzembe ulifanyika kila mtu anajua. Tulijisahau sana hapo mwamzo. Mpaka hata ubalozi ya marekani hapa nchini ukashambuliwa, tunashuundia mlolongo wa watu kufa kwa risasi mara kwa mara, Usalama wetu na dunia kwa ujumla haupo sawasawa.Jirani zetu kenya kiongozi mkubwa week hii kauwawa. Tunasahau shambulio la Lucky Dube linafanana kabisa na tukio la LISU.

Huu ni Muda wa kushikamana sana kwa hili tuko la LISU. Nilitegemea CHADEMA wangekuja kuisimamisha Dunia kwa tukio la LISU. Hotuba ya Mbowe ya mshikamano ingeipa Chadema credit sana. Kuliko hivi sasa CHADEMA inavyoporomoka. Comment nyingi watu wamechanganyikiwa kabisa kwa hili tukio. Wengine wanahisi limefanywa na upinzani kuufitini utwala wa Mjomba. wengine wnawaza tofauti.

Nina Mengi ya kuongea ila nia yangu ni moja tu. Chadema mmepotea njia. Mnapoteza mvuto kwa kasi. na hii elimu bure ni jeneza lenu. Maana kwa mara ya kwanza kila mtoto wa Tanzania. anapata nafasi ya kumpanua jambo katika level ya elimu bure.
Ndege yupi? Hili jina ni kubwa sana sina hakika kama ni wa ukoo huo, nakataa kabisaaa!!!! wewe lazima utakuwa "kibhereke"
 
Kwa kipindi kirefu sana nilikipambanua chama cha chadema kama muhimili wa kwanza wa kupambana na rushwa ukifuatiwa na washika dau wengine kama Takukuru na kadha wa kadha. Niliona chadema kama mwanga mpya wa maendeleo ya nchi hhi maskini. Nilitazama kama nchi inayotawaliwa na akili ndogo na Chadema akili kubwa.
Naomba kuuliza mlipotea wapi? Mimi naona mmekuwa na akili ya nyumba ndogo (side Chick) tofauti kabisa na dhima ya mwanzo. Shida ipo wapi? Wivu kwa watawala? Sera zimekwisha vichwani? Mtunga Agenda wenu amefariki dunia? au walopokazi wengi wamevamia chama? Au mnalipwa na Mataifa fedhuri kuvuruga nchi?

1.Kiongozi mkubwa kama Meya wa kinondoni kwenda kupeleka kesi mahakamani kupambana na makonda.
Who is Makonda by the way? Makonda ni mtu tu ambaye yupo kwenye boti ya makaratasi anasafiri kwa kasi hana muda na upumbavu. Kesho kibarua kikiisha atalima nyanya maisha yatamnyookea vizuri kabisa kama Diamondi anavyouza karanga. Lakini meya anapoteza muda wa kuhudumia watu, anapeleka kesi mahakamani kuongeza idadi ya kesi tu bila sababu ya msingi. Lakini Meya ajui kuwa pale alipo hawezi kumwajibisha makonda kwa namna yoyote ile. Aliye mteua anaweza kufutia hukumu pia kwa msamaha wa rais. Mahakama pale ni jalala unaweza kumshitaki mtu yoyote ata ambaye humjui na itatolewa maamuzi.

Yapo mengi sana ambayo hayana tija kabisa. Mfano Mwingine wa akili mbovu ni swali la kujiuliza. Je Rais Kennedy wa Marekani na Waziri Mkuu wa israel walivyouwawa Tanzania tulipeleka TISS kuchunguza?
FBI wameapa kulinda nchi ya yao. |Hivi LISU ni Mmarekani? au Alikuwa anatumika? Sasa FBI kipusa wao kapiwa risasi ndiowaje kuchunguza? Swala FBI linaibua mijadala mpana sana akilini mwa watu.

Tatizo la LISU ni kubwa sana na kuna uzembe ulifanyika kila mtu anajua. Tulijisahau sana hapo mwamzo. Mpaka hata ubalozi ya marekani hapa nchini ukashambuliwa, tunashuundia mlolongo wa watu kufa kwa risasi mara kwa mara, Usalama wetu na dunia kwa ujumla haupo sawasawa.Jirani zetu kenya kiongozi mkubwa week hii kauwawa. Tunasahau shambulio la Lucky Dube linafanana kabisa na tukio la LISU.

Huu ni Muda wa kushikamana sana kwa hili tuko la LISU. Nilitegemea CHADEMA wangekuja kuisimamisha Dunia kwa tukio la LISU. Hotuba ya Mbowe ya mshikamano ingeipa Chadema credit sana. Kuliko hivi sasa CHADEMA inavyoporomoka. Comment nyingi watu wamechanganyikiwa kabisa kwa hili tukio. Wengine wanahisi limefanywa na upinzani kuufitini utwala wa Mjomba. wengine wnawaza tofauti.

Nina Mengi ya kuongea ila nia yangu ni moja tu. Chadema mmepotea njia. Mnapoteza mvuto kwa kasi. na hii elimu bure ni jeneza lenu. Maana kwa mara ya kwanza kila mtoto wa Tanzania. anapata nafasi ya kumpanua jambo katika level ya elimu bure.
Utazisikiaje hali ya kuwa unawazuia kusema?

Mpango wenu umefeli maana mmewazuia chadema kusema majukwaani na nyie mmeishia kuunyonga uchumi.

Ilipaswa uone aibu kuuliza swali uliloliuliza.
 
Eh, Eh, Eh........... nimestuka kuna wengi maboga sijui sababu shule za kata au nini sijui.
Kuchagua na kutochagua havina uhusiano na demokrasia. Demokrasia ni jambolinalohusiana na maamzi ya wengi. \Basi. wengi kuamua kwa kila kitu. Basi. Mukiamua kuwa rais Magufuli awe rais wa maisha na kama mtakuwa mumeamua kweli na sio kusingiziwa kuwa mumeamua basi hiyo ni demokrasia iliyo tukuka. Tatizo ni jinsi ya kuamua. Mtapiga kura? Huko kuna kudanganywa. Mtaamuaje ni quiz. Kama katika kuamua kuna kudanganywa basi anayedanganya haitakii demokrasia maana yake atakuwa ni dikteta. Basi.
 
Ngoja niweke nafasi hapa nimalizie usafi wa mwisho wa mwezi nitarudi..........
 
Natamani wanipe ajira niwatungie hoja. Maana wana hoja mufirisi

Mkuu wewe wahi buku 7 tu.

Unayoyatoa ni machozi ya mamba. Ya kuwa una machungu na Chadema, ya kuwa tukio la Lissu laendana na la Lucky Dube? Hata Sizonje na Bashite wanajua hakuna kushabihiana hapo.

Mashirika ya kimataifa hutoa usaidizi wao nchi nyingi tu duniani wala si kuwa wanatoa huduma zao kwa wamarekani peke yao.

Ni wazi sasa hamna haja ya uchunguzi huru kwa sababu wengi mtaumbuka. Kama hamhusiki povu lote dhidi ya uchunguzi huru la nini? Sasa mwaanza kuleta hata sababu danganya toto? Looh! Kweli hata aibu hamna.
 
Kwa kipindi kirefu sana nilikipambanua chama cha chadema kama muhimili wa kwanza wa kupambana na rushwa ukifuatiwa na washika dau wengine kama Takukuru na kadha wa kadha. Niliona chadema kama mwanga mpya wa maendeleo ya nchi hhi maskini. Nilitazama kama nchi inayotawaliwa na akili ndogo na Chadema akili kubwa.
Naomba kuuliza mlipotea wapi? Mimi naona mmekuwa na akili ya nyumba ndogo (side Chick) tofauti kabisa na dhima ya mwanzo. Shida ipo wapi? Wivu kwa watawala? Sera zimekwisha vichwani? Mtunga Agenda wenu amefariki dunia? au walopokazi wengi wamevamia chama? Au mnalipwa na Mataifa fedhuri kuvuruga nchi?

1.Kiongozi mkubwa kama Meya wa kinondoni kwenda kupeleka kesi mahakamani kupambana na makonda.
Who is Makonda by the way? Makonda ni mtu tu ambaye yupo kwenye boti ya makaratasi anasafiri kwa kasi hana muda na upumbavu. Kesho kibarua kikiisha atalima nyanya maisha yatamnyookea vizuri kabisa kama Diamondi anavyouza karanga. Lakini meya anapoteza muda wa kuhudumia watu, anapeleka kesi mahakamani kuongeza idadi ya kesi tu bila sababu ya msingi. Lakini Meya ajui kuwa pale alipo hawezi kumwajibisha makonda kwa namna yoyote ile. Aliye mteua anaweza kufutia hukumu pia kwa msamaha wa rais. Mahakama pale ni jalala unaweza kumshitaki mtu yoyote ata ambaye humjui na itatolewa maamuzi.

Yapo mengi sana ambayo hayana tija kabisa. Mfano Mwingine wa akili mbovu ni swali la kujiuliza. Je Rais Kennedy wa Marekani na Waziri Mkuu wa israel walivyouwawa Tanzania tulipeleka TISS kuchunguza?
FBI wameapa kulinda nchi ya yao. |Hivi LISU ni Mmarekani? au Alikuwa anatumika? Sasa FBI kipusa wao kapiwa risasi ndiowaje kuchunguza? Swala FBI linaibua mijadala mpana sana akilini mwa watu.

Tatizo la LISU ni kubwa sana na kuna uzembe ulifanyika kila mtu anajua. Tulijisahau sana hapo mwamzo. Mpaka hata ubalozi ya marekani hapa nchini ukashambuliwa, tunashuundia mlolongo wa watu kufa kwa risasi mara kwa mara, Usalama wetu na dunia kwa ujumla haupo sawasawa.Jirani zetu kenya kiongozi mkubwa week hii kauwawa. Tunasahau shambulio la Lucky Dube linafanana kabisa na tukio la LISU.

Huu ni Muda wa kushikamana sana kwa hili tuko la LISU. Nilitegemea CHADEMA wangekuja kuisimamisha Dunia kwa tukio la LISU. Hotuba ya Mbowe ya mshikamano ingeipa Chadema credit sana. Kuliko hivi sasa CHADEMA inavyoporomoka. Comment nyingi watu wamechanganyikiwa kabisa kwa hili tukio. Wengine wanahisi limefanywa na upinzani kuufitini utwala wa Mjomba. wengine wnawaza tofauti.

Nina Mengi ya kuongea ila nia yangu ni moja tu. Chadema mmepotea njia. Mnapoteza mvuto kwa kasi. na hii elimu bure ni jeneza lenu. Maana kwa mara ya kwanza kila mtoto wa Tanzania. anapata nafasi ya kumpanua jambo katika level ya elimu bure.
Paschal ndugu yangu utaumiza kichwa na hawa watu. Hawana agenda yoyote Zaidi ya kudumisha mila ya kwenda likizo kula Kisusio na Mbege.

Hawana agenda yoyote kwa sababu maendeleo ya nchi siyo agenda yao.

Hawana agenda yoyote kwa sababu amani, utulivu na mshikamano wa kitaifa siyo ajenda yao.

Wanapigania fursa ya kuiba, kupora na kugombania vimwana.
 
Mkuu umesahau ile habari ya Msigwa na Lema kwenda kuongea mambo ya Tanzania wakiwa kwenye media ya Kenya.

Hawa ni mawaziri vivuli, maana yake CHADEMA wakipewa nchi hawa wanakuwa ni mawaziri kamili, lakini diplomasia ndogo tu imewashinda.

Wamerudi kwenye harakati za kina Kijo Bisimba, watu ambao wanashindwa kuficha chembechembe za ukabila kwenye kazi zao na maamuzi yao.
 
CHADEMA wana deal na matukio ya msimu maendeleo ni jambo la mida mrefu sasa wao wanataka front page kila siku
 
Hakuna maendeleo bila uhuru wa kweli

Uhuru bila mipaka ndio maana ulala bar. unaacha mke wako anakula mchicha na watoto saba umemzalisha. Na kama ufanyi hivyo tafsiri ni kuwa haupo huru.
 
Uhuru bila mipaka ndio maana ulala bar. unaacha mke wako anakula mchicha na watoto saba umemzalisha. Na kama ufanyi hivyo tafsiri ni kuwa haupo huru.
Hii inahusiana vipi na siasa za Tanzania? Rais wa wanyonge anataka tuwe wanyonge then unalaumu tukila mchicha?
 
Hii inahusiana vipi na siasa za Tanzania? Rais wa wanyonge anataka tuwe wanyonge then unalaumu tukila mchicha?
Inamaa haupo huru hata nyumbani kwako mwenye. Maana nyingine uhuru lazima uwe na mipaka
 
Wanazo. Kuna ile ya kuchangia damu nchi nzima. Na ya kusali albadri na wapagani. Na Halima Mdee anataka watoto wa shule wazae Magufuli apigwe stop.
 
Back
Top Bottom