CHADEMA acheni kutetea majizi na mafisadi

CHADEMA acheni kutetea majizi na mafisadi

Milioni kumi na tisa tusione hata msururu wa watu? Unajua watu 19 maana yake? Wangalau kwenye kila watu watatu mmoja amejiandikisha kupiga kura. Uchaguzi mkuu wa 2015 walijiandikisha watu 22m, nadhani uliona ni jinsi gani kila mtu ukikutana naye anasema kajiandikisha. Misururu ya kujiandikisha uliona ilivyokuwa. Sasa hivi waliojiandikisha ni 1 kwa 200. Ww na wajinga wenzio ndio mnaweza kudanganywa kipuuzi. Jaribu kuangalia zoezi la vitambulisho vya nida uliona misururu yake, na wale hawakufika hata hiyo 19m. Ukiacha hizo itikadi zako za siasa za kipuuzi, ni watu wangapi unaowajua ww wamejiandikisha kupiga hizo kura?

Nakusaidia ww na wajinga wenzio na hao wanaotoa takwimu za kitoto, watanzania tuko 55m+, walio chini ya miaka 18 ni 25m+, wanabaki 30m+. Kwenye hao maana yake kwenye kila watu watatu wazima, wawili wamejiandikisha. Huo ndio uhalisia uliopo, ukirejea idadi iliyojitokeza kwenye kujiandikisha kupiga kura 2015 na zoezi la vitambulisho vya taifa? Unapolishwa taarifa za kipuuzi lazima utumie akili pia. Kwa hiki nilichokuambia ww na wenzio nadhani mtajua kwamba watawaliwa walishaamka zamani, viongozi bado wamebaki usingizini, ndio maana unaona matumizi makubwa ya nguvu kuliko akili.

Mikocheni junction, misuli, yehodaya, jingalao, airfiftyone, jingalao, msemaji ukweli,Diana chimbukano,tuntemeke
Save your breathe with your blah! blah! blah! Ninapokea takwimu rasmi ya Mh. Waziri. Hizo zako pelekea nyumbu. Watakuelewa sana!
 
Save your breathe with your blah! blah! blah! Ninapokea takwimu rasmi ya Mh. Waziri. Hizo zako pelekea nyumbu. Watakuelewa sana!

Waziri kwakuwa anajua ww ni kilaza na kakuambia ukaamini, ila sisi wengine sio vilaza ndio maana nimekutoa nje ya box uweze kutumia akili yako, badala ya hiyo ya kushikiwa.
 
Waziri kwakuwa anajua ww ni kilaza na kakuambia ukaamini, ila sisi wengine sio vilaza ndio maana nimekutoa nje ya box uweze kutumia akili yako, badala ya hiyo ya kushikiwa.
Tindo Hata vichaa hung'ang'ania kuwa wao sio vichaa. Utasikia, "Eti mimi kichaa...?"
 
Tindo Hata vichaa hung'ang'ania kuwa wao sio vichaa. Utasikia, "Eti mimi kichaa...?"

Ww ruka, chuchumaa, kimbia hilo utajua ww, lakini huo ujinga wako kichwani nimeutoa hata ukiendekeza ujuha lakini nimekufumbua macho. Nadhani sasa umejua 19m maana yake ni nini, hata huyo anayelisha Matango pori wananchi akipita hapa akaona nilichoandika pale juu atajua uongo wake umekaa vibaya.
 
Ww ruka, chuchumaa, kimbia hilo utajua ww, lakini huo ujinga wako kichwani nimeutoa hata ukiendekeza ujuha lakini nimekufumbua macho. Nadhani sasa umejua 19m maana yake ni nini, hata huyo anayelisha Matango pori wananchi akipita hapa akaona nilichoandika pale juu atajua uongo wake umekaa vibaya.
Ahahahaha!
 
Wapiga kura halal waliojiandikisha sina hakika hata kama watu mil 10 wamefika
 
99% ya mafisadi waliopo ndani na hata nje ni sisiemu hawa chadema wamepatwa na nini kutetea maccm majizi
 
CHADEMA kimegeuka chombo cha kupinga na kukosoa kila jambo linalofanywa na awamu ya 5.

Raisi akitumbua majipu, akikamata wahujumu uchumi, CHADEMA wamekuwa watu wakuwatetea mafisadi na kuona kama mafisadi wanaonewa. Kipindi cha 2010-2015 Niliipenda CHADEMA kwa kukemea mafisadi na kuyapinga ,hakika kilikuwa kipindi kizuri sana, mikutano ya CHADEMA, mitandaoni kote walikemea mafisadi na wahujumu uchumi.

Mtu aliyekufa kipindi kile akifufuka leo hawezi kuamini kama leo CHADEMA wamekuwa wakiwatetea mafisadi na wabadhirifu wa Mali za umma kama wanaonewa eti Rais Msgufuli ana chuki nao . Mafisadi yamebanwa na sasa yanazitapika hela yalizoiba, cha ajabu CHADEMA bado wanamkatisha tamaa Rais Magufuli aonekane ana chuki na mafisadi.


Kwa kweli Itawawia vigumu kuiona Ikulu, niwaambieni majimbo mengi yatarudi CCM, majimbo kama Iringa mjini, Mbeya mjini ni kama tayari yamesharudi CCM, anayetoka maeneo hayo anaelewa ninachoongea. Sasa nyie endeleeni kupinga na kutetea mafisadi na wahujumi uchumi.

Kwa ziara anazofanya Rais Magufuli mikoani ni dhahiri Rais anakubalika na wananchi sana tofauti na propaganda za mitandaoni za CHADEMA.

Kuna wasiwasi CHADEMA ikapata mbunge mmoja uchaguzi ujao.
Mkuu kwani Chaidaima ni chama basi ni SACCOS tu ya mtu mmoja tu misheni town na vijana wake wa vijiweni ambao kutwa wanatoa mapovu hapa JF
 
Chadema watabisha
Wanachama wa CHADEMA ni wachache sana na wanachama wa CCM ni wengi sana lakini mbona wanachama wa CCM bado wanaweweseka pamoja na mwenyekiti wao? Mtu mwenye makosa siku zote huwa anateseka kwa sababu ya makosa anayofanya. CCM mezidi dhuluma ndiyo maana mnaweweseka kila siku pamoja na kufanya kampeni siku zote lakini mwenyekiti wa CCM bado roho iko juu.
Mnapendwa na watu wengi lakini kila siku mnaweweseka na CHADEMA. Inashangaza sana
 
Mkuu kwani Chaidaima ni chama basi ni SACCOS tu ya mtu mmoja tu misheni town na vijana wake wa vijiweni ambao kutwa wanatoa mapovu hapa JF
Kama ni SACCOS kwanini mnahangaika na CHADEMA? Hii nchi imeharibiwa na CCM ndiyo maana mpaka uchaguzi wa mtaa watu wamepewa unga na dagaa ili wakajiandikishe. Watu wanafuatwa nyumbani ili wajiandikishe. CCM ilivyo na watu wengi bado mnaweweseka na SACCOS? ha ha ha ha ha ha
Umesahau kuweka namba za simu ili teuzi zikija uwemo maana mwenyekiti wa kijani anapenda sana watu wenye viherehere
 
Wanachama wa CHADEMA ni wachache sana na wanachama wa CCM ni wengi sana lakini mbona wanachama wa CCM bado wanaweweseka pamoja na mwenyekiti wao? Mtu mwenye makosa siku zote huwa anateseka kwa sababu ya makosa anayofanya. CCM mezidi dhuluma ndiyo maana mnaweweseka kila siku pamoja na kufanya kampeni siku zote lakini mwenyekiti wa CCM bado roho iko juu.
Mnapendwa na watu wengi lakini kila siku mnaweweseka na CHADEMA. Inashangaza sana
vilaza wa CCM hawawezi kuelewa kitu hapo
 
Siku hizi kimegeuka chama cha kutetea majizi.

Sent from my TECNO LA7 using JamiiForums mobile app
Ha ha ha ha ha
Kunywa maji meng Utapata presha kwasababu ya CHADEMA ukizingatia mwenyekiti wa CCM amesema lazima ipitishwe CCM. Ha ha ha ha ha ha
Ule uzi wa mwenyekiti wa CCM kuugua imeonesha ni kwa jinsi gani watu hawamkubali. Kuna watu walipotea JF lakini kwenye huo uzi waliibuka. Relax hata uiseme vipi CHADEMA ila hauna uwezo wa kuitokomeza.
 
Unamtuhumu mtu kwa uhujumu uchumi, unamsweka sero kwa muda mrefu, kisha unamshawishi akiri tuhuma zake kwa makubaliano ya kulipa fedha kwa kisingizio cha msamaha. Kisha computer zenye kumbukumbu za tuhuma zao zinatoweka kwa visingizio vya kiajabu ajabu.
Lakini c walishasema sio ofisi kuu bali Ni ofisi ndogo!. Chakushangaza zaidi mkaamua kutengeneza clip ambayo nayo ikabuma.

Acheni chuki jikiteni kwenye hoja, hivyo ndivyo siasa zinavyofanywa. Asitokee wa kusema mbona CCM wanafanya michezo michafu kwakua kuna mawili

1. Huwezi kumshinda adui yako kwa kutumia mbinu zake na

2. Chuki haijawahi kuwa suluhisho la Jambo lolote bali upendo, "HAIIMAANISHI WEWE NI DHAIFU KWA KUGEUZA UPANDE WA PILI WA SHAVU" bali

Hudhihirisha ukomavu ulionao katika nyanja husika.
 
Lakini c walishasema sio ofisi kuu bali Ni ofisi ndogo!. Chakushangaza zaidi mkaamua kutengeneza clip ambayo nayo ikabuma.

Acheni chuki jikiteni kwenye hoja, hivyo ndivyo siasa zinavyofanywa. Asitokee wa kusema mbona CCM wanafanya michezo michafu kwakua kuna mawili

1. Huwezi kumshinda adui yako kwa kutumia mbinu zake na

2. Chuki haijawahi kuwa suluhisho la Jambo lolote bali upendo, "HAIIMAANISHI WEWE NI DHAIFU KWA KUGEUZA UPANDE WA PILI WA SHAVU" bali

Hudhihirisha ukomavu ulionao katika nyanja husika.
Umeandika pointi ila umejiuliza kama haya yangekuwepo Ben Saanane angepotea mpaka leo? Yule mwandishi wa habari angepotea mpaka leo? Vipi kuhusu Tundu Lissu kupigwa risasi? Tulipofikia chuki imeshapandikizwa, imekomaa na sasa imezaa mtoto ndiyo maana kila kitu kibaya watu wanashangilia. Ukiona mtoto anakuchukia ujue kuna sababu na usianze kumuadhibu kwa vile mdogo basi atakupenda ila utakuwa umeongeza chuki. Jiangalie kwanza wewe umekosea wapi mpaka watu wanakuchukia?
Jifunzeni kwenye Siasa za Kenya. Mfano. Hapa Tanzania Raila Odinga ndiye angekuwa Tundu Lissu anajiapisha uraisi mngemfanyaje? Mtu kuikosoa serikali tu anauwawa.
 
Umeandika pointi ila umejiuliza kama haya yangekuwepo Ben Saanane angepotea mpaka leo? Yule mwandishi wa habari angepotea mpaka leo? Vipi kuhusu Tundu Lissu kupigwa risasi? Tulipofikia chuki imeshapandikizwa, imekomaa na sasa imezaa mtoto ndiyo maana kila kitu kibaya watu wanashangilia. Ukiona mtoto anakuchukia ujue kuna sababu na usianze kumuadhibu kwa vile mdogo basi atakupenda ila utakuwa umeongeza chuki. Jiangalie kwanza wewe umekosea wapi mpaka watu wanakuchukia?
Jifunzeni kwenye Siasa za Kenya. Mfano. Hapa Tanzania Raila Odinga ndiye angekuwa Tundu Lissu anajiapisha uraisi mngemfanyaje? Mtu kuikosoa serikali tu anauwawa.
Nilidhani enielewa kumbe bado tafadhali hebu rudia kwa utaratibu kabisa namba 1 na 2.

Hutoki kwa jirani ukaenda kwa jirani kaka, unatoka kwako ndipo uende kwa jirani.
 
Back
Top Bottom