CHADEMA acheni kutetea majizi na mafisadi

CHADEMA acheni kutetea majizi na mafisadi

Umeandika pointi ila umejiuliza kama haya yangekuwepo Ben Saanane angepotea mpaka leo? Yule mwandishi wa habari angepotea mpaka leo? Vipi kuhusu Tundu Lissu kupigwa risasi? Tulipofikia chuki imeshapandikizwa, imekomaa na sasa imezaa mtoto ndiyo maana kila kitu kibaya watu wanashangilia. Ukiona mtoto anakuchukia ujue kuna sababu na usianze kumuadhibu kwa vile mdogo basi atakupenda ila utakuwa umeongeza chuki. Jiangalie kwanza wewe umekosea wapi mpaka watu wanakuchukia?
Jifunzeni kwenye Siasa za Kenya. Mfano. Hapa Tanzania Raila Odinga ndiye angekuwa Tundu Lissu anajiapisha uraisi mngemfanyaje? Mtu kuikosoa serikali tu anauwawa.
Unajifunza nini toka Kenya Mkuu au hujui kwamba fisadi namba moja ni Makamu wa Rais na hiyo Ni public knowledge sio tetesi.

Unajua kwamba wachina wamejimilikisha SGR baada ya serikali kushindwa kulipa deni.

Unajifunza vp kwa mtu aliyeshindwa?
 
Mkuu, waache kutetea mafisadi watetea nini? Kwani toka dr slaa ameondoka umewasikia wanaongea kitu chochote cha maana? Tunachosikia toka kwao ni porojo, matusi na ubaguzi wa kikabila peke yake. JPM amekaba kotekote kwa hiyo wao wakaona mwanya wa kutokea nikupinga kila kitu na kutetea chochote ambacho JPM yuko against.
Naomba unitag ukiona wanatetea kitu chochote cha maana.
 
ndo agenda yao iliyo aki rais aki deal na tumbua tumbua ya mafisadi wenyewe wanasimama upande huo huo.
imekua kikosi flani cha uhalifu
 
CCM acheni kutetea mashoga
tapatalk_1571921669725.jpeg
 
Back
Top Bottom