CHADEMA acheni kuhoji kuhusu Prof. Lipumba


DITOPILE WAPILI

DITOPILE WAPILI

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
333
Likes
190
Points
60
DITOPILE WAPILI

DITOPILE WAPILI

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
333 190 60
Chama cha CHADEMA kimekuwa wazungumzaji wakuu katika kuhoji kuondoka na kuwepo kwa Prof. Lipumba kwenye chama CUF, hii inaonesha dalili zote za kupoteza dira na malengo kwa chama cha CHADEMA.

CHADEMA bora wangeanza kuhoji kwanini KATIBU MKUU wao, DR. SLAA aliondoka kwenye chama chao kuliko kuanza kuwa wasemaji wa chama cha CUF.

CHADEMA lazima watambue kwanza, CUF ni chama kikubwa cha kisiasa kina uongozi na taratibu zake.
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
27,173
Likes
14,646
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
27,173 14,646 280
Chama cha CHADEMA kimekuwa wazungumzaji wakuu katika kuhoji kuondoka na kuwepo kwa Prof. Lipumba kwenye chama CUF, hii inaonesha dalili zote za kupoteza dira na malengo kwa chama cha CHADEMA.

CHADEMA bora wangeanza kuhoji kwanini KATIBU MKUU wao, DR. SLAA aliondoka kwenye chama chao kuliko kuanza kuwa wasemaji wa chama cha CUF.

CHADEMA lazima watambue kwanza, CUF ni chama kikubwa cha kisiasa kina uongozi na taratibu zake.
na wewe unawakanya chadema kama nani? na kuisemea cuf kama nani?
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,614
Likes
17,974
Points
280
Age
19
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,614 17,974 280
ulitaka chadema waongelee rambirambi?

swissme
 
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
2,018
Likes
2,158
Points
280
Age
36
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
2,018 2,158 280
Chama cha CHADEMA kimekuwa wazungumzaji wakuu katika kuhoji kuondoka na kuwepo kwa Prof. Lipumba kwenye chama CUF, hii inaonesha dalili zote za kupoteza dira na malengo kwa chama cha CHADEMA.

CHADEMA bora wangeanza kuhoji kwanini KATIBU MKUU wao, DR. SLAA aliondoka kwenye chama chao kuliko kuanza kuwa wasemaji wa chama cha CUF.

CHADEMA lazima watambue kwanza, CUF ni chama kikubwa cha kisiasa kina uongozi na taratibu zake.
Nawashangaa sana hawa CHADEMA, wanajua kabisa kuwa kazi ya kumtetea na kumlinda Lipumba ni ya wanaCCM, lakini wao kila siku wanasumbuka kuhoji kuondoka au kuwepo kwa lipumba CUF. hivi CHADEMA hamna kazi nyingine, hiyo ya lipumba wachieni UVCCM
 
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2014
Messages
3,222
Likes
1,928
Points
280
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined May 11, 2014
3,222 1,928 280
Mtaka chadema wasi hoji,ili mpige bao kiulaini???
 
DITOPILE WAPILI

DITOPILE WAPILI

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
333
Likes
190
Points
60
DITOPILE WAPILI

DITOPILE WAPILI

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
333 190 60
Nawashangaa sana hawa CHADEMA, wanajua kabisa kuwa kazi ya kumtetea na kumlinda Lipumba ni ya wanaCCM, lakini wao kila siku wanasumbuka kuhoji kuondoka au kuwepo kwa lipumba CUF. hivi CHADEMA hamna kazi nyingine, hiyo ya lipumba wachieni UVCCM
Pia
Slaa ccm ilimponza sasa ni mkimbizi kakimbia nchi yake.


swissme
Aliye -change GIA angani ndiyo alisababisha DR. Slaa kuondoka.
 
Abedibukulu

Abedibukulu

Member
Joined
Nov 27, 2016
Messages
24
Likes
9
Points
5
Age
31
Abedibukulu

Abedibukulu

Member
Joined Nov 27, 2016
24 9 5
Tusipende kutafuta umaharufu ambao hauna tija CHADEMA wapo sawa kuhoji uhalali wa bwana yule kuwa mwenye haki na wana kutaka kujua kwa nn prof aliwakimbia wakati wa uchanguz na sada anataka nn? Ifahamike kuwa CUF ni mwanachama UKAWA kwala sababu hiyo Chadema bado wanaweza kuhoji

Kimsingi ni kwamba kama CUF ni moja ya dau wa UKAWA nilizma wadau ambao wapo kwenye UKAWA nilazma wahoji sio chadema tu hata NLD,NCCR MAGEUZ
 
DITOPILE WAPILI

DITOPILE WAPILI

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
333
Likes
190
Points
60
DITOPILE WAPILI

DITOPILE WAPILI

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
333 190 60
Tusipende kutafuta umaharufu ambao hauna tija CHADEMA wapo sawa kuhoji uhalali wa bwana yule kuwa mwenye haki na wana kutaka kujua kwa nn prof aliwakimbia wakati wa uchanguz na sada anataka nn? Ifahamike kuwa CUF ni mwanachama UKAWA kwala sababu hiyo Chadema bado wanaweza kuhoji

Kimsingi ni kwamba kama CUF ni moja ya dau wa UKAWA nilizma wadau ambao wapo kwenye UKAWA nilazma wahoji sio chadema tu hata NLD,NCCR MAGEUZ
Ukitaka kutafuta nyoka anzia mguuni mwako, ilitakiwa CHADEMA kuanza kuhoji kuhusu KATIBU WAO MKUU DR. SLAA kwanini alikimbia wakati wa uchanguzi? halafu ndiyo waende kwa jirani.
 
Makuli

Makuli

Senior Member
Joined
Nov 15, 2016
Messages
175
Likes
309
Points
80
Makuli

Makuli

Senior Member
Joined Nov 15, 2016
175 309 80
Chama cha CHADEMA kimekuwa wazungumzaji wakuu katika kuhoji kuondoka na kuwepo kwa Prof. Lipumba kwenye chama CUF, hii inaonesha dalili zote za kupoteza dira na malengo kwa chama cha CHADEMA.

CHADEMA bora wangeanza kuhoji kwanini KATIBU MKUU wao, DR. SLAA aliondoka kwenye chama chao kuliko kuanza kuwa wasemaji wa chama cha CUF.

CHADEMA lazima watambue kwanza, CUF ni chama kikubwa cha kisiasa kina uongozi na taratibu zake.
Slaa hana ishu tena shida IPO kwa pro pesa ..
 

Forum statistics

Threads 1,273,258
Members 490,344
Posts 30,475,511