CHADEMA acheni chokochoko, msilete siasa kwenye maafa

CHADEMA acheni chokochoko, msilete siasa kwenye maafa

Chadema ni kundi la wajinga haijapata kutokea duniani
Hujui hata maana ya ujinga mshamba wewe. Miaka 62 baada ya uhuru hamna hata vifaa vya uokoaji vya kisasa?
Wewe bado unajiona mjanja kuendelea kuwaamini?
Jinga sana. Umeona ma v8 yaliyopo kule ? Yanalingana na hali halisi za wale wahanga kiuchumi?
Unafikiri adui wa nchi hii ni chadema? Walishawahi kuongoza nchi hii?
 
CHADEMA wanapenda kutafuta attention,wakati Rais hajarudi au kabla ya hapo hawakupanga kuwatembelea wahanga wa mafuriko Katesh, Rais katoka Dubai na wao wanapanga tarehe hiyo hiyo kwenda Katesh! Kama siyo chokochoko na kutafuta attention ni nini?

Walikuwa hawana mpango baada ya kuwakosoa humu nao wanapanga ratiba sawa na Rais, Hivi Rais aende na wao waende na magwanda kama siyo kuleta ushabiki wa kisiasa na vurugu ni nini? Basi hata wangemtuma mwakilishi.

Kila kinachofanyika CHADEMA lazima walete siasa, sasa wameanza kutaka huruma kwamba wamezuiliwa, ratiba ya Rais na nye pia hapo hapo? Vyombo vya ulinzi vilifanya jambo la maana kuliko kuleta fedheha kwenye jambo nzito hii

Pia soma > CHADEMA wasitisha safari kuelekea Katesh-Hanang kuwafariji wahanga wa mafuriko kutokana na vikwazo walivyowekewa
Katazame ni jezi za chama gani zimejazana kwenye hilo janga, ndio utajua chama gani kimeamua kugeuza hilo janga ni kampeni . Ni kwamba mmeona wivu tu baada ya cdm kwenda huko, mmeona mtakosa nafasi ya propaganda mfu kuwa ndio mnaowajali wananchi.
 
Katazame ni jezi za chama gani zimejazana kwenye hilo janga, ndio utajua chama gani kimeamua kugeuza hilo janga ni kampeni . Ni kwamba mmeona wivu tu baada ya cdm kwenda huko, mmeona mtakosa nafasi ya propaganda mfu kuwa ndio mnaowajali wananchi.
Viongozi wa CCM ndo hao ambao wapo kwenye serikali,kwahiyo unataka serikali isiende?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwenye mikutano ya rais au hata bungeni lini wamekuwa na staha wanaanza maneno ya kejeli hapo hapo...usingeshangaa kuona wakitoa maneno ya kashfa hapo hapo mbele ya rais kwamba mafuriko ni uzembe wa serikali

Sent using Jamii Forums mobile app

Duh! Unaelewa unachoingea lakini?. CHADEMA walitaka kwenda kuwaona wahanga Hospitali, ila CCM walikuwa na mkutano wa kumsifia Rais na uchawa wao bila hata kusema neno kwa wahanga.
 
Chadema ni wapumbavu watupu!

Wapumbavu ni CCM wanaoshindwa kuwapa pole wahanga wa Katesh na kutumia muda wote kumsifia na kumwabudu Rais Hadi kumwandalia ngoma za asili huku watu wakiwa kwenye janga kubwa.
 
Hivyo unavyomona ndo mi navyomwona, ni mtumishi wangu, na yuko pale kwa kura yangu, lakini haileti haifai kutafuta kujulikana kwenye matatizo,maana hao chadema wanatafuta attention,mda wote walikuwa wapi hadi wapange ratiba sawa na Rais?

Sent using Jamii Forums mobile app

CHADEMA hawamtemekei Samiah Kama wewe unavyomtetemekea ndio maana waliamua ratiba yao bila kuangalia ratiba za wajinga wengine zikoje.
 
Hiyo ndo mentality ya chadema kwamba tukipanga mda na Rais watu wengi watakuwa na Mbowe ili kuvuruga agenda ya serikali, kwahiyo chadema inatafuta kiki kwenye mikutano ya Rais

Sent using Jamii Forums mobile app

CHADEMA inatafuta kiki? CCM ndio inatafuta kiki. Rais anakuja kwenye maafa kumbe ni mkutano wa kumsifia na kumchezea ngoma za asili. Aiseeh nimeona aibu sana.
 
Tuache ushabiki kwenye ukweli, CHADEMA hawakupaswa kupanga ziara siku ya ziara ya Mkuu wa Nchi eneo Hilo Hilo. PERIOD

CHADEMA wamefanya la maana. Watu baadala ya kushugulika na wahanga wanaandaa tukio la kumsifu na kumwabudu Rais Hadi kuleta vikundi vya kisanii. Bora CHADEMA wameenda kuwafariji.
 
CHADEMA wanapenda kutafuta attention,wakati Rais hajarudi au kabla ya hapo hawakupanga kuwatembelea wahanga wa mafuriko Katesh, Rais katoka Dubai na wao wanapanga tarehe hiyo hiyo kwenda Katesh! Kama siyo chokochoko na kutafuta attention ni nini?

Walikuwa hawana mpango baada ya kuwakosoa humu nao wanapanga ratiba sawa na Rais, Hivi Rais aende na wao waende na magwanda kama siyo kuleta ushabiki wa kisiasa na vurugu ni nini? Basi hata wangemtuma mwakilishi.

Kila kinachofanyika CHADEMA lazima walete siasa, sasa wameanza kutaka huruma kwamba wamezuiliwa, ratiba ya Rais na nye pia hapo hapo? Vyombo vya ulinzi vilifanya jambo la maana kuliko kuleta fedheha kwenye jambo nzito hii

Pia soma > CHADEMA wasitisha safari kuelekea Katesh-Hanang kuwafariji wahanga wa mafuriko kutokana na vikwazo walivyowekewa
Kwenda kufariji waathirika unaziita chokochoko
 
Back
Top Bottom