CHADEMA acheni chokochoko, msilete siasa kwenye maafa

CHADEMA acheni chokochoko, msilete siasa kwenye maafa

CHADEMA hawamtemekei Samiah Kama wewe unavyomtetemekea ndio maana waliamua ratiba yao bila kuangalia ratiba za wajinga wengine zikoje.
Kama wengine ni wajinga basi msinung'unike kuzuiwa,uhuni uhuni uhuni lazima mzuiwe msipige kelele maana hambadiliki

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Chokochoko ipo wapi wewe? Tatizo mnamuabudu Rais kupitia kiasi mpaka mnawashangaa wanaomchukulia poa. Amkeni acheni uzezeta. Rais ni mtumishi wa raia. So Raia ndio Boss.
Basi mwacheni mtumishi wa raia afanye kazi zake siyo popote anapoenda mpeleke pua zenu kuharibu,kwani ilishindikana nini msiende kabla au baada ya leo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Basi mwacheni mtumishi wa raia afanye kazi zake siyo popote anapoenda mpeleke pua zenu kuharibu,kwani ilishindikana nini msiende kabla au baada ya leo

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona wamefika na wametembelea wahanga wala hakuna fujo iliyotokea? Kwanini unapenda kukariri ujinga wa machawa? Hivi uliona sawa kwenye msiba mkubwa kama huu mnafanya tafrija ya kumsifia rais hivi akili zenu zinaishi vichwani kweli au kwenye maungo mengine ya miili yenu? Na mkapeleka wasanii kabisa kusifia eti mama kaacha vinono Arabuni.
View attachment 2836288View attachment 2836289View attachment 2836291View attachment 2836292
 
Mbona wamefika na wametembelea wahanga wala hakuna fujo iliyotokea? Kwanini unapenda kukariri ujinga wa machawa? Hivi uliona sawa kwenye msiba mkubwa kama huu mnafanya tafrija ya kumsifia rais hivi akili zenu zinaishi vichwani kweli au kwenye maungo mengine ya miili yenu?
Jana wameruhusiwa baada ya rais kupita, jana asubuhi mlipost humu viongozi wa serikali wameenda na sare za chama,mara pap! Kundi la mbowe nao na magwanda.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom