CEO wa Stanbic Tanzania....


The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,153
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,153 280
nipo curious kidogo
huyu ceo wa stanbinc tanzania,,,....

je ni mtanzania?
kasomea wapi?
cv yake ikoje???
amefanya kazi wapi na wapi?
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Simfahamu.. Ila tu nafaham Stanbinc positions kubwa nyingi zimetawaliwa na ambao sio Wa TZ...
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,153
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,153 280
Simfahamu.. Ila tu nafaham Stanbinc positions kubwa nyingi zimetawaliwa na ambao sio Wa TZ...
majority wanatoka nchi gani?
 
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined
Sep 5, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Gold Addict

Gold Addict

Senior Member
Joined Sep 5, 2011
151 0 0
ni mkenya mwenye asili ya somalia,kabla ya hapo alikuwa rm pale citi bank...
 
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
892
Likes
28
Points
45
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
892 28 45
mi nawapenda tu knye mikopo wapo fasta sana bila hata kujuana, hayo ya anatoka wap sijui wala sijawahi muona
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Boss taratibu banaa nina mchongo na huyu jamaa
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,011
Likes
331
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,011 331 180
Si anaitwa Bashir or something....si kama nilisoma huwa ni famous pale rose garden or something...
kama ni Bashiri nakumbuka a good leader. hebu ngoja nisubiri manake mambo ya The Boss saa ingine....
 
B

blacktanzanite

Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
13
B

blacktanzanite

Member
Joined Aug 19, 2011
53 0 13
bashiri ni msomi wa kawaida.but chance utokea kwa wachache so wat?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Si ndio vizuri utoe details?? Hebu achia bana....lol
<br />
<br />
Tukutane kule kijiweni nikupe the inside out maana dili bado halijakamilika so lazima nibanie details for the time being
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,061
Likes
4,675
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,061 4,675 280
ni mkenya mwenye asili ya somalia,kabla ya hapo alikuwa rm pale citi bank...
Mwaka jana au juzi wakati bank yake inaanzisha bidhaa ya Islamic Finance alitoa kauli moja chafu sana kuhusu idadi ya Waislam hapa Tz. Tuliokuwepo pale tukajua yuko addicted na vita vya huko kwao Somalia hivyo tukamchukulia punguani flan tu.
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
21
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 21 135
AD ni kwanini senior positions (managers, directors, VP's, CEO's etc) kwenye hizi kampuni nyingi za kigeni zinashikwa na wageni na sio wabongo? Ina maana sisi wabongo ni vilaza sana na hatuna effective managerial skills and talents ama?
Nasikia vibaya sana wenzetu wanapiga msondo sisi wabongo tunaendelea kupiga chapuo
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,146
Likes
1,149
Points
280
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,146 1,149 280
nipo curious kidogo
huyu ceo wa stanbinc tanzania,,,....

je ni mtanzania?
kasomea wapi?
cv yake ikoje???
amefanya kazi wapi na wapi?
Harvard university but i could be wrong
 
A

August

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2007
Messages
4,646
Likes
803
Points
280
A

August

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2007
4,646 803 280
Mwaka jana au juzi wakati bank yake inaanzisha bidhaa ya Islamic Finance alitoa kauli moja chafu sana kuhusu idadi ya Waislam hapa Tz. Tuliokuwepo pale tukajua yuko addicted na vita vya huko kwao Somalia hivyo tukamchukulia punguani flan tu.
can u echo it? hapa, na kama unaona itachafua hali ya hewa ni pm ili na mimi nimfanyie assessment au niitafakari hiyo kauli yake
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
AD ni kwanini senior positions (managers, directors, VP's, CEO's etc) kwenye hizi kampuni nyingi za kigeni zinashikwa na wageni na sio wabongo? Ina maana sisi wabongo ni vilaza sana na hatuna effective managerial skills and talents ama?
Nasikia vibaya sana wenzetu wanapiga msondo sisi wabongo tunaendelea kupiga chapuo
Wabongo tuna tabia ya kubaniana hata kama unajua kuna info inaweza kumsaidia mwenzako tunakuwa wagumu, hata tukiwa katika nafasi za juu kuwasaidia watanzania wenzetu huwa ni ishu watu wanaona kama vile mwenzake atapata kuliko yeye
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
AD ni kwanini senior positions (managers, directors, VP's, CEO's etc) kwenye hizi kampuni nyingi za kigeni zinashikwa na wageni na sio wabongo? Ina maana sisi wabongo ni vilaza sana na hatuna effective managerial skills and talents ama?
Nasikia vibaya sana wenzetu wanapiga msondo sisi wabongo tunaendelea kupiga chapuo

In most cases kitu kibubwa nime observe ni kua (naomba mtanisamehe saaana kwa hili wajameni) Wakenya most of them wana nidhamu saana kazini kuliko Watanzania... inawezekana saana tokana na utamaduni wao wa maisha kuendesha relying completely tokana na kazi ya kuajiriwa... Wako sharp, wako very fluent katika lugha ya kuendeshea mahala pa kazi (vitu kama Barua, Mikataba, Memos, na the like - wako focused) hicho kinawafanya waonekane kama wanafaa saana kazini kuliko Watanzania... On topo of that wana roho mbaya, hamna kuoneana huruma au mambo ya kufanyia favour ovyo ovyo... Mkenya sio a reliable person kama rafiki (thou kuna exceptions....)

And of course unaelewa nature yetu Watanzania Zela... Most anafanya kazi weekend shamba... part time miradi na mambo kibao... Mie naamini saana hiio inachangia hata why Watanzania wengi hatuna nidhamu kazini... The way Watanzania weengi tuwapo kazini tunavo handle kazi zetu.. Dah! nisije vuka mpaka...
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,153
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,153 280
In most cases kitu kibubwa nime observe ni kua (naomba mtanisamehe saaana kwa hili wajameni) Wakenya most of them wana nidhamu saana kazini kuliko Watanzania... inawezekana saana tokana na utamaduni wao wa maisha kuendesha relying completely tokana na kazi ya kuajiriwa... Wako sharp, wako very fluent katika lugha ya kuendeshea mahala pa kazi (vitu kama Barua, Mikataba, Memos, na the like - wako focused) hicho kinawafanya waonekane kama wanafaa saana kazini kuliko Watanzania... On topo of that wana roho mbaya, hamna kuoneana huruma au mambo ya kufanyia favour ovyo ovyo... Mkenya sio a reliable person kama rafiki (thou kuna exceptions....)

And of course unaelewa nature yetu Watanzania Zela... Most anafanya kazi weekend shamba... part time miradi na mambo kibao... Mie naamini saana hiio inachangia hata why Watanzania wengi hatuna nidhamu kazini... The way Watanzania weengi tuwapo kazini tunavo handle kazi zetu.. Dah! nisije vuka mpaka...

huitaki kuomba radhi hilo linafahamika
wakenya wako more aggressive kwenye kazi na most important
wanam treat boss au mteja kama inavyopaswa

hii inatokana na kuwa private sector na ushindani kwao vilianza siku nyingi...

na umasikini kwao uko juu sana,mtu akifukuzwa kazi ni soo

sisi mtu akifukuzwa kazi anaweza kwenda kulima
kenya utalima wapi???????
 
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2010
Messages
3,105
Likes
21
Points
135
VUVUZELA

VUVUZELA

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2010
3,105 21 135
In most cases kitu kibubwa nime observe ni kua (naomba mtanisamehe saaana kwa hili wajameni) Wakenya most of them wana nidhamu saana kazini kuliko Watanzania... inawezekana saana tokana na utamaduni wao wa maisha kuendesha relying completely tokana na kazi ya kuajiriwa... Wako sharp, wako very fluent katika lugha ya kuendeshea mahala pa kazi (vitu kama Barua, Mikataba, Memos, na the like - wako focused) hicho kinawafanya waonekane kama wanafaa saana kazini kuliko Watanzania... On topo of that wana roho mbaya, hamna kuoneana huruma au mambo ya kufanyia favour ovyo ovyo... Mkenya sio a reliable person kama rafiki (thou kuna exceptions....)

And of course unaelewa nature yetu Watanzania Zela... Most anafanya kazi weekend shamba... part time miradi na mambo kibao... Mie naamini saana hiio inachangia hata why Watanzania wengi hatuna nidhamu kazini... The way Watanzania weengi tuwapo kazini tunavo handle kazi zetu.. Dah! nisije vuka mpaka...
Sawa AD nimekupata.
Lakini najiuliza kitu kimaoja. Kuna wabongo wengi sana ambao walisomea nje ya nchi na kuishi na kufanya kazi huko esp US/UK na eventually miaka ya karibuni wengi tu walirudi bongo huku wakiwa very fluent in English, highly skilled and talented in array of professions like finance, banking, IT, accounting, consulting etc Na hili ni kundi la wabongo ambao ni wachapa kazi na hawana uswahili ni kazi mtindo mmoja. Sasa hili kundi unataka kuniambia halija-break through the system kuwareplace hawa wageni?
 

Forum statistics

Threads 1,238,317
Members 475,877
Posts 29,315,605