Celtel na International text Messages


Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Naona hamna thread ya Tekelinalokujia, au labda niko chakari bin bwii hata silioni.

Nina swali. Kuna tatizo gani celtel? Mtu akinitumia messeji kutoka bongo, hiyo meseji inajituma si chini ya mara 10. Rekodi leo imefika 32...... Gadaaamn. Sort it out.

Kuna mwingine nje ya TZ ana matatatizo haya? Sijaona makampuni mengine yana matatizo, lakini hawa Celtel wanaondoa utamu wa meseji zangu ebooo!! Gongo bin komoni ikinipanda mi nitawapandia juu ya milingoti yao niinyofoe ohooooo...inaboa sasa. gadaaaaaamn.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Nina swali. Kuna tatizo gani celtel? Mtu akinitumia messeji kutoka bongo, hiyo meseji inajituma si chini ya mara 10. Rekodi leo imefika 32...... Gadaaamn. Sort it out.
Du mzee nilifikiri washikaji zangu Tanzania ni vimeo wanatuma same sms zaidi ya mara kumi...naona ni shida ya Celtel am getting the same multiple copies hapa Swiss

Ush
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Du mzee nilifikiri washikaji zangu Tanzania ni vimeo wanatuma same sms zaidi ya mara kumi...naona ni shida ya Celtel am getting the same multiple copies hapa Swiss

Ush
noma. ngoja tusikie wengine wanasemaje.
 
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2007
Messages
986
Likes
70
Points
145
Quemu

Quemu

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2007
986 70 145
Naona hamna thread ya Tekelinalokujia, au labda niko chakari bin bwii hata silioni.

Nina swali. Kuna tatizo gani celtel? Mtu akinitumia messeji kutoka bongo, hiyo meseji inajituma si chini ya mara 10. Rekodi leo imefika 32...... Gadaaamn. Sort it out.

Kuna mwingine nje ya TZ ana matatatizo haya? Sijaona makampuni mengine yana matatizo, lakini hawa Celtel wanaondoa utamu wa meseji zangu ebooo!! Gongo bin komoni ikinipanda mi nitawapandia juu ya milingoti yao niinyofoe ohooooo...inaboa sasa. gadaaaaaamn.

Celtel ni 0784? Kama ndio hiyo, basi ata mimi huwa na experience hizo multiple sms. It's crazy
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Celtel ni 0784? Kama ndio hiyo, basi ata mimi huwa na experience hizo multiple sms. It's crazy
Yep!! Pia 0786...imebidi nizichunguze hizo namba leo ndio nikagundua ni Celtel. Lakini mtu aliye bongo hapotezi pesa. Tatizo wewe mpokea meseji.
Mara ya kwanza inatokea nilifikiria mtu anasisitiza saaana. Kidogo nimpandishie....kumbe kosa la Celtel.
Celtel,mnatupa preshaaaa...
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
duh hiyo kalii!mara 32 msg moja??ngekua nshamtusi huyo mtu longiii kama ni mdogo kwangu aisee!
 
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2006
Messages
3,275
Likes
1,368
Points
280
Maarifa

Maarifa

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2006
3,275 1,368 280
Wot is the source of the problem? Maana hata mie huwa mpaka nazima simu Je kwa aliyetuma anachajiwa? . Nilijaribu kupiga customer service Dar hawajui wot I was talking about. Mlio TZ jamani ulizienini kulikoni?
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
461
Likes
3
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
461 3 0
Naona hamna thread ya Tekelinalokujia, au labda niko chakari bin bwii hata silioni.

Nina swali. Kuna tatizo gani celtel? Mtu akinitumia messeji kutoka bongo, hiyo meseji inajituma si chini ya mara 10. Rekodi leo imefika 32...... Gadaaamn. Sort it out.

Kuna mwingine nje ya TZ ana matatatizo haya? Sijaona makampuni mengine yana matatizo, lakini hawa Celtel wanaondoa utamu wa meseji zangu ebooo!! Gongo bin komoni ikinipanda mi nitawapandia juu ya milingoti yao niinyofoe ohooooo...inaboa sasa. gadaaaaaamn.
yaani mshikaji weee acha tu mie siku ya mwanzo nilipata sms kutoka kwa my SWEET HEART si unajua tena,basi zikawa zinaingia more than once nikaona duh labda ndio ANASISITIZA KUWA ANANIPENDA,ikaingia kama mara 10,nikaridhika roho yangu si unajua tena.

basi nx time nikawa napata sms kutoka kwa washikaji nikaja kugundua kuwa hizo sio kawaida nikajua lazima kuna problems,after all issue kama hizo kwa akina sisi tuliotokea ktk FIELDS YA TELECOMMUNICATIONS inakuwa rahisi kugundua mambo kama hayo.

nafikiri kuna problmes.
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
yaani mshikaji weee acha tu mie siku ya mwanzo nilipata sms kutoka kwa my SWEET HEART si unajua tena,basi zikawa zinaingia more than once nikaona duh labda ndio ANASISITIZA KUWA ANANIPENDA,ikaingia kama mara 10,nikaridhika roho yangu si unajua tena.

basi nx time nikawa napata sms kutoka kwa washikaji nikaja kugundua kuwa hizo sio kawaida nikajua lazima kuna problems,after all issue kama hizo kwa akina sisi tuliotokea ktk FIELDS YA TELECOMMUNICATIONS inakuwa rahisi kugundua mambo kama hayo.

nafikiri kuna problmes.
Lol. Pole sana.
Ila hili tatizo la miezi.
 
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
560
Likes
2
Points
0
N

NakuliliaTanzania

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
560 2 0
Lol. Pole sana.
Ila hili tatizo la miezi.

yeah ni problema ya muda, mwanzoni ilikuwa zinakuja zaidi ya kumi, na amazingly mtu ametuma mara moja lakini anakatwa mara hizo kumi au zaidi, kama zaidi ya dola moja kwa message moja

updated information nilizo nazo ni kuwa japokuwa hawakatwi lakini ninapata bado multiple messages, ijapokuwa idadi yake sasa inapungua kidogo walau tatu but its annoying!

hao wenzao tigo sijui wamezidiwa, ukituma sawa wao kukutumia haiwezekani! (0713,14,17,etc)

hao jamaa wanajua kuvuna faida tu hawajali kabisa wateja
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Hili tatizo lipo mpaka huku Verizon/ Sprint lakini siyo mara kumi kumi.Nishaona sana message kujirudia mara mbili mpaka nne siku nyingine.

Wataalam wa Verizon/Sprint wanasema hii hutokea kama system ya receiver huwa haiwi notified na cellphone kwamba imepokea hiyo text message (bad connectivity etc) kwa hiyo huendelea kuituma kama vile haijapokewa.Ukitaka kuistop unaweza ku-power off the receiving phone right after receiving the first message and then powering it on.

Uzuri ni kwamba nafikiri katika mambo ya accounting inahesabika kama message moja tu.

I know, it is a pain, there has got to be a better way.
 
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2006
Messages
1,330
Likes
16
Points
0
C

Chuma

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2006
1,330 16 0
mie sijawahi kupata sms za namna hii za celtel...mke wangu anayo celtel na kwa experience ni kuwa CELTEL hata voice quality wapo better kuliko wengine.
Tatizo kama hili lilinitokea huko nyuma na watu wa BUZZ/TIGO.nikataka kumuwakia Mke wangu..baadae nilipoona na zingine zaja ikabidi nipige kutuliza hali na NIKAMUOMBA RADHI mke wangu.
Kifupi sija experience hili tatizo la CELTEL kwasasa kwasasa, may be linakwenda na HALI YA HEWA ????/
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,297