CDM kumshawishi Babu wa Loliondo Kugombea Arusha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CDM kumshawishi Babu wa Loliondo Kugombea Arusha

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Chiume, Apr 8, 2012.

  1. C

    Chiume Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari toka ndani ya chungu ni kuwa kuna mpango unaendela kupikwa kumshawishi Mchungaji Mwasapila... Babu wa kikombe agombee ubunge Arusha Mjini kwa tiketi ya CDM ili kujibu mapigo ya Magamba kumshawishi Mwakasege...

    Imekaaje hii wakubwa???
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 7,156
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Hili jukwaa saa nyingine linaingiliwa na wendawazimu kisa eti nao wamepewa uhuru wa kuwasilisha hisia zao, tuna kazi kubwa sana kuitwa great thinkers kwa mwendo huu
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,523
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 0
    neno la upumbavu wa leo
     
  4. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 7,178
    Likes Received: 1,182
    Trophy Points: 280
    Rwakibarila mkubwa wewe!...
     
  5. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,117
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mkuu Chiume, naona hii ni post yako ya kwanza tangu ujiunge na jf, karibu sana. Tunakusihi utuletee chanzo cha habari hii, la si hivyo tutakuchukulia kuwa wewe ni mzushi na mpenda sifa za kipumbavu!
     
  6. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    mwanaizaya ni mwanaizaya tu hata ukimuweka kwenye chupa atainama.....
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,523
    Likes Received: 1,700
    Trophy Points: 280
    Jahil Murakkab
     
  8. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mods ipelekeni kwenye jukwaa la UTANI, Unaanza vibaya humu jamvini
     
  9. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,854
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Ni kweli, MODS hii ipelekwe jukwaa la Utani.
     
  10. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 559
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Sintoshangaa, Magwanda kwa sasa wanahaha, wanaweza kuparamia chochote.
     
  11. u

    uwemba1 JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 755
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 60
    Imekaa kidwanzidwanzi kama ulivyomwenyewe
    1 Imekuonesha ulivyomjiinga na
    2 Hujitambui
    3. Nenda FB wapo dizain yako
    4. People huko serious
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,874
    Likes Received: 6,228
    Trophy Points: 280
    pumba.com
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    kweli hii chit chat. ingekua kweli si ungepeleka siasa?
    CDM hawawezi kujifanyia ubaya kiasi hicho, that's suicidal bwana.
     
  14. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    $$%%&4#@$%556$#@@
    $$$$%%@#@@@$%6*-+%$
    Ukome kabisa....st......d
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Nimei like...
     
  16. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,929
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    .

    Duh! - hivi na hili Jina la yule Jaji aliehukumu kesi ya Lema Arusha lishakuwa Tusi!

    Sasa OK! ... kumbe kumuita mtu Rwakibarila ni kum-Lusinde mtu!


    .
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,474
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    Acha upumbavu wewe!
     
Loading...