james marco
JF-Expert Member
- Aug 2, 2017
- 208
- 167
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu Ndumbula SISITIVI zetu ni auto zinaweza rotate na kuteremka na kulifuata gari zikishamaliza zinarudi sehem yake[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mkuu acha kufukua makaburi[emoji16][emoji16][emoji16]mambosasa anafamilia ujue,cctv zetu hazipo kabisa Africa kama ndege zetu mpya
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] @coniliere tupo advanced sana bongolandCCTV za Tanzania zinapiga oicja kama Joseph Senga au Muhidin Issa Michuzi.
😁😁😁Mkuu Ndumbula SISITIVI zetu ni auto zinaweza rotate na kuteremka na kulifuata gari zikishamaliza zinarudi sehem yake[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app