CCM yaunga mkono Maridhiano ya kisiasa

CCM yaunga mkono Maridhiano ya kisiasa

.. Hii style alikuwa anaitumia zaidi JK. Iko hivi wameona hakuna haja ya kuangaika na watu wasio na madhara,sana sana ni kuleta attention kwa wafadhili wazungu bila sababu ya msingi. Hii style ilitumika sana kipindi cha JK. Na watakaofaidi hayo mnayoyaita maridhiano ni Mbowe na waliomzunguka.. FULL STOP. Ila mwananchi wa Tandahimba na Nyangulukulu mfuasi wa CHADEMA hayatamuhusu hata kidogo. Ukitaka kuamini hilo,hata akina Mdee watakaa bungeni hadi 2025 na story ya katiba mpya ndo imefika mwisho. Hakuna mkate mgumu mbele ya chai, ila mwisho wa movie watakaoathirika kisaikolojia ni wafuasi wa vyama wanaochukulia siasa kama ushabiki wa Simba na Yanga.
Unaumia sana wewe mjane
 
.. Hii style alikuwa anaitumia zaidi JK. Iko hivi wameona hakuna haja ya kuangaika na watu wasio na madhara,sana sana ni kuleta attention kwa wafadhili wazungu bila sababu ya msingi. Hii style ilitumika sana kipindi cha JK. Na watakaofaidi hayo mnayoyaita maridhiano ni Mbowe na waliomzunguka.. FULL STOP. Ila mwananchi wa Tandahimba na Nyangulukulu mfuasi wa CHADEMA hayatamuhusu hata kidogo. Ukitaka kuamini hilo,hata akina Mdee watakaa bungeni hadi 2025 na story ya katiba mpya ndo imefika mwisho. Hakuna mkate mgumu mbele ya chai, ila mwisho wa movie watakaoathirika kisaikolojia ni wafuasi wa vyama wanaochukulia siasa kama ushabiki wa Simba na Yanga.
Haya ni maoni yako, tunayaheshimu kwa 100%...

Lakini kumbuka, maoni huwa siyo facts. Maoni ni maoni tu..

Narudia tena kusema, tunayaheshimu...
 
.. Hii style alikuwa anaitumia zaidi JK. Iko hivi wameona hakuna haja ya kuangaika na watu wasio na madhara,sana sana ni kuleta attention kwa wafadhili wazungu bila sababu ya msingi. Hii style ilitumika sana kipindi cha JK. Na watakaofaidi hayo mnayoyaita maridhiano ni Mbowe na waliomzunguka.. FULL STOP. Ila mwananchi wa Tandahimba na Nyangulukulu mfuasi wa CHADEMA hayatamuhusu hata kidogo. Ukitaka kuamini hilo,hata akina Mdee watakaa bungeni hadi 2025 na story ya katiba mpya ndo imefika mwisho. Hakuna mkate mgumu mbele ya chai, ila mwisho wa movie watakaoathirika kisaikolojia ni wafuasi wa vyama wanaochukulia siasa kama ushabiki wa Simba na Yanga.
endelea kujipoza poza na dhana hewa
 
2015, CCM waligeuka Mwafaka wao na CUF. Maalim alipomshinda Shein kwenye sanduku la kura, wakafuta matokeo ya uchaguzi. Huu mwafaka wa CHADEMA na CCM utakuwaje tofauti? Hili ni swali ambalo kila anayeifahamu CCM vizuri anajiuliza.
Awamu hii ni Mama
 
CCM ni ileile. Kuna tofauti gani kati ya awamu ya Mwinyi (Maalim kaibiwa Urais 1995, vyombo vya habari vilitangaza kabisa kuwa amemzidi mgombea wa CCM), ya Mkapa (Mauaji Pemba), Kikwete (Katiba mpya ya uongo), Magufuli (mauaji, kubambikia kesi, risasi kwa TL, kura za kwenye mabegi, nk) na Samia (Ugaidi wa kufikirika tu)?
Awamu hii ni Mama
 
Athari za awamu ya tano huenda zikawa kubwa kwa ccm kuliko kwa Wapinzani.

Yale ya awamu ya tano hakuna anayetaka yajirudie
Wazee wote walioiweka madarakani awamu ile walitukanwa na wengine kudukuliwa
 
Chama cha Mapinduzi (CCM) , kimetangaza kuunga Mkono Mazungumzo yanayoendelea kati ya Mwenyekiti wao na viongozi wa Chadema , yenye lengo la kuleta usawa wa KIDEMOKRASIA na HAKI , kwa MASLAHI MAPANA YA TAIFA.

Kauli hii nzuri imetangazwa hadharani na Shaka Hamdu Shaka , ambaye ni Katibu wa Uenezi na Itikadi wa Chama hicho , alipoongea na Waandishi wa Habari .
Ndugu yangu erythrocyte, nakumbuka wakati wa kampeni Kuna jina nilikupa Kama sikosei powercef,
Niseme tu ndugu, Kama family ya Chadema na kutokana na kauli ya katibu mkuu tunaunga mkono ,ila

Ndugu Shaka ,katibu mwenezi wa CCM Wala sie wanachadema hatuna shida ya kumsikiliza, yeye anatoa KWa upande ule, nasi Myika anatoa KWa upande wetu, kwanza hata kauli yake sijaelewa Mie, at mazungumzo na wenzetu upande wa pili yaendelea vizuri, he wapi hao,

Sasa nasema chadema hatuitaji mazungumzo ya Shaka, maana ccm inawenywe, chadema ina umma,
Twatakacho ni MOJA mh kuanzisha mchakato wa katiba mpya hapo endeleeni na mazungumzo hata Mara kumi , hakuna iyo dalili WANAUMA WANASEMA HAWATAKI ,SASA MTALAZIMISHA, NA HII MSIPO KUWA MAKINI YAENDA LETA MATATIZO

wanachadema na wapenda haki rais asimame aseme mchakato unaanza ,process zianze , mazungumzo yaendelea hamna shida,

Je mwajua wananchi wameanza kuwa na hasira, ccm Hawa sio wa kulemba, Mh kiongozi wangu Mbowe ,mpaka mdaa wadau wengi wanataka response KWa kile kimewakilishwa haiwezekani achana na mambo haya, tukajenge chama, tuna campen nying na Kama zinalala Sasa mfano
Join the chain,chadema digital, katiba, naona zinaanza zorota
 
Mkutano mzima na Waandishi wa Habari Huyo Shaka analeta Historia za 1957.
Ameshindwa kuongeza chochote ambacho kimo tayari katika vyombo vya habari.

Narudia, CCM inaendeleza hadaa za kisiasa kwa Wananchi kuelekea Uchaguzi wa 2025. CCM haina makubaliano na Wananchi wa Tanzania kuendelea kushika wadhifa wa Serikali kwenda 2030! Wananchi tutaamua kwa kura. Kwa maridhiano au la!

PEOPLE POWER!
 
Na 2025 hakuna uchaguzi Hadi katiba ipatikane kwanza NDIO malengo yalivyo!
HAKUNA KATIBA MPYA HAKUNA UCHAGUZI!!!
TUSUBIRI
Kaongea lolote katika mabadiliko ya yatakayoongelewa kwenye kile kikosi kazi na malengo yake? Katiba Mpya ni lazima iwe baada ya 2025?

Vinginevyo, hiyo lugha ni kuwatia usingizi tu!
 
Na 2025 hakuna uchaguzi Hadi katiba ipatikane kwanza NDIO malengo yalivyo!
HAKUNA KATIBA MPYA HAKUNA UCHAGUZI!!!
TUSUBIRI
Lakini uwe mwangalifu kidogo.

Kama hakuna uchaguzi maana yake ni Samia kukaa ofisini zaidi ya muda wake, hadi hapo Katba Mpya itakapopatikana na uchaguzi ufanyike?

Mbona hilo atalipenda sana!
 
Hivi yule Bia yetu aliondoka na korona, nini? Au alizikwa na mfalme Zumeradi kandokando ya ziwa Nyanza? Baada ya Mahera kumtangaza yule mkuu wa malaika wa shetani kuwa kashinda uchaguzi, akapotea JF!! Ama anasubiri uchaguzi 2025 ndio aanze tena propaganda za CCM? CCM inawatumia kama mipira. Uchaguzi ukishaa wanatupwa!

View attachment 2236038
Atakuwa alipigwa na kitu kozito
 
.. Hii style alikuwa anaitumia zaidi JK. Iko hivi wameona hakuna haja ya kuangaika na watu wasio na madhara,sana sana ni kuleta attention kwa wafadhili wazungu bila sababu ya msingi. Hii style ilitumika sana kipindi cha JK. Na watakaofaidi hayo mnayoyaita maridhiano ni Mbowe na waliomzunguka.. FULL STOP. Ila mwananchi wa Tandahimba na Nyangulukulu mfuasi wa CHADEMA hayatamuhusu hata kidogo. Ukitaka kuamini hilo,hata akina Mdee watakaa bungeni hadi 2025 na story ya katiba mpya ndo imefika mwisho. Hakuna mkate mgumu mbele ya chai, ila mwisho wa movie watakaoathirika kisaikolojia ni wafuasi wa vyama wanaochukulia siasa kama ushabiki wa Simba na Yanga.
Hao wa Tandahimba na Nyangulukulu, wamefanyia nini mageuzi na demokrasia ya nchi, mpaka utake mazungumzo yawafaidishe wao?! Mbowe unaye msema, alikula Krisimasi na pasaka jela, alafu leo lipumbafu la kwenye keaboard, ambalo ni lisukumagang, jinga, linataka kuhoji interity ya Mwamba?! Kenya wanasema; “tafuta wengine wa kushikia ufwala, my friend!”
 
Maridhiano wanayowaza wafuasi wa CHADEMA ni maigizo yaani wapo ndotoni bila wao kujijua sababu watu wanataka maridhiano pasipo shaka yoyote kuwa walishindwa uchaguzi vibaya sana baada ya wenzao kujipanga na kusoma udhaifu wa chadema wakawashawishi wapiga kura lengo likatiki hapo wakataka wakose wote ndio kisa cha kuwageuka hao akina mama wakati mnyika anajua kila kitu kwanini akina mdee na si wengine ni kwamba chama kilipeleka majina halafu wakabadilika,kimsingi chadema acheni kusumbua serikali subirini mwaka wa uchaguzi ufiki mkanadi sera zenu mchaguliwe au wananchi waendelee kuwapiga za chembe tena narudia acheni kusumbua washindi wa uchaguzi subirini muda ufike saizi ni muda wa serikali ya ccm kutekeleza ahadi walizowahaidi wapiga kura.
 
Maridhiano wanayowaza wafuasi wa CHADEMA ni maigizo yaani wapo ndotoni bila wao kujijua sababu watu wanataka maridhiano pasipo shaka yoyote kuwa walishindwa uchaguzi vibaya sana baada ya wenzao kujipanga na kusoma udhaifu wa chadema wakawashawishi wapiga kura lengo likatiki hapo wakataka wakose wote ndio kisa cha kuwageuka hao akina mama wakati mnyika anajua kila kitu kwanini akina mdee na si wengine ni kwamba chama kilipeleka majina halafu wakabadilika,kimsingi chadema acheni kusumbua serikali subirini mwaka wa uchaguzi ufiki mkanadi sera zenu mchaguliwe au wananchi waendelee kuwapiga za chembe tena narudia acheni kusumbua washindi wa uchaguzi subirini muda ufike saizi ni muda wa serikali ya ccm kutekeleza ahadi walizowahaidi wapiga kura.
Hayo maneno yako yote ni sentensi moja, na hamna hata koma! Ungekuwa unaongea kwa mdomo lazima povu lingekutoka!!
 
Back
Top Bottom