CCM yamvua Uanachama Mzee Hassan Nassor Moyo

CCM yamvua Uanachama Mzee Hassan Nassor Moyo

TAARIFA MUHIMU:

Halmashauri kuu ya Chama Cha Mapinduzi(CCM) Mkoa wa Magharibi Unguja kupitia kikao chake kilichomalizika muda huu Kimemvua Uanachama wa C.C.M Mzee HASSAN NASSOR MOYO na hivyo kuanzia sasa Mzee Moyo si mwanachama tena wa Chama Cha Mapinduzi.

moyo+px.jpg

Hassan Nassor Moyo​

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI.


busura za mwinyi kwenye siasa za Tanzania ziko wapi
poa tu wacha tubadilishane wao wametupa mzee moyo mzee wa busara sisi tumewapa zito kabwe
 
Ushauri wangu huyu Mzee aende cuf alafu UKAWA wamchague awe mgombea mwenza wa UKAWA...ni ushauri tu.
 
Haya ndio nayoyasema kila siku kwamba vyama vya siasa nchini vimekuwa vina wenyewe. Yaani kweli Mzee Nossor Moyo wa kuvuliwa uanachama? kwa kosa gani maana kama ingelikuwa hakubaliani na Mapinduzi au Muungano basi wengi wangekoma Uanachama. Halafu mzee wa watu kisha jistaafia hana madhara yoyote zaidi ya kwamba hufuatwa kwa Hekima na busraa zake juu ya utawala na pengine maoni yake juu ya maswala.

Binadamu wote hatuwezi fikiria sawa, na fikra zamtu haziwezi kuitwa kosa ikiwa si hatarishi kwa Usalama wa wananchi wake. Wazo ni wazo tu hata kama limetoka na sintoelewa ya Muungano na muundo wa serikali. Mimi nadhani ile kauli yake ya mwisho aliposema kwamba Alifuatwa kuwezesha kubadilisha matokeo ya Ushindi wa CUF Zanzibar 2010 ndiyo ilomponza.. Na kama kuna ukweli hapo tena najivua.....
 
Haya ndio nayoyasema kila siku kwamba vyama vya siasa nchini vimekuwa vina wenyewe. Yaani kweli Mzee Nossor Moyo wa kuvuliwa uanachama? kwa kosa gani maana kama ingelikuwa hakubaliani na Mapinduzi au Muungano basi wengi wangekoma Uanachama. Halafu mzee wa watu kisha jistaafia hana madhara yoyote zaidi ya kwamba hufuatwa kwa Hekima na busraa zake juu ya utawala na pengine maoni yake juu ya maswala.

Binadamu wote hatuwezi fikiria sawa, na fikra zamtu haziwezi kuitwa kosa ikiwa si hatarishi kwa Usalama wa wananchi wake. Wazo ni wazo tu hata kama limetoka na sintoelewa ya Muungano na muundo wa serikali. Mimi nadhani ile kauli yake ya mwisho aliposema kwamba Alifuatwa kuwezesha kubadilisha matokeo ya Ushindi wa CUF Zanzibar 2010 ndiyo ilomponza.. Na kama kuna ukweli hapo tena najivua.....

Yani kwa kweli inasikitisha sana. Busara haikutumika hapa
 
Kama ni kweli, chama cha CCM mkoa wa Zanzibar (Mweee samahani kumbe Zanzibar ni nchi) kimeamua kujimaliza chenyewe!
 
TAARIFA MUHIMU:

Halmashauri kuu ya Chama Cha Mapinduzi(CCM) Mkoa wa Magharibi Unguja kupitia kikao chake kilichomalizika muda huu Kimemvua Uanachama wa C.C.M Mzee HASSAN NASSOR MOYO na hivyo kuanzia sasa Mzee Moyo si mwanachama tena wa Chama Cha Mapinduzi.

moyo+px.jpg

Hassan Nassor Moyo​

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI.

Huyu mzee SI ndie aliyetumika kumchafua Dr.Salim 2005 kwamba Salim sio mTZ na alikuwa mmoja katika mauwaji ya mzee Karume?imekuwaje Leo thamani yake imeisha?
 
Huyu mzee SI ndie aliyetumika kumchafua Dr.Salim 2005 kwamba Salim sio mTZ na alikuwa mmoja katika mauwaji ya mzee Karume?imekuwaje Leo thamani yake imeisha?
Mzee huyu ana mambo mengi sana maana alikuwa akitumiwa ku penetrate ngome za UMMA party na hata kuwatonya ASP yaliyopo upande ule. Majuzi tu kasema mwenye we ndiye kamfanya Seif Hamad akubali kushindwa uchaguzi wa 2010. Pamoja na unafiki wake lakini kiukweli he was working for the party na kwa manufaa ya CCM au ASP miaka yote leo hii wa kumwagwa!..
 
Ccm msimwue mzee wetu,hicho mlichokifanya kinatosha
 
Mzee huyu ana mambo mengi sana maana alikuwa akitumiwa ku penetrate ngome za UMMA party na hata kuwatonya ASP yaliyopo upande ule. Majuzi tu kasema mwenye we ndiye kamfanya Seif Hamad akubali kushindwa uchaguzi wa 2010. Pamoja na unafiki wake lakini kiukweli he was working for the party na kwa manufaa ya CCM au ASP miaka yote leo hii wa kumwagwa!..
Kusema kweli kumfuta huyu mzee uanachama si sahihi. Hawa ni baadhi ya hazina za nchi hii. Nadahani waandishi wa historia wamfuate watuandikie historia sahihi ya Muungano na mambo mengine yanayohusu nchi hii hususan zanzibar
 
Mbona siku zote wanafukuza wanachama wa upande mmoja tu wa visiwani? Kwanini hawawafukuzi wa huku Bara kama kina chenge wanaojiita nyoka wa makengeza msaka fedha?
 
Mmemwonea .mbona mmeshindwa kumvua uanachama lowassa na badala yake mnamkemea mkiwa mmejificha?.mnaangqlia wanyongee.
 
Back
Top Bottom