CCM yamvua Uanachama Mzee Hassan Nassor Moyo

CCM yamvua Uanachama Mzee Hassan Nassor Moyo

Jifunzeni siasa...CCM hatumzungumzii tena Mansour wala hatutamzungumzia tena Mzee Moyo, enzi yao ndani ya CCM imekwisha..tulikuwa nao tukijenga Chama pamoja nao, tumethamini na kujali mchango wao hata leo ila kwa makosa ambayo KANUNI ziko wazi leo sio wanachama wenzetu ndani ya CCM lakini hawawi tena hoja kwetu.

ivi nyie ccm mnajenga chama au mnashindana kuigawana nchi kwa u roho. wizi na ufisadi wenu wa kuimaliza nchi hii
 
Babu yako akikukosoa hadharani, kaa chini na kujiuliza ni kwanini kafanya hivyo!!? Au muulize. Kuihamisha familia yako kwenye ukoo wake ni kujimaliza. Aliekutangulia kakutangulia tu...

A Word! Kweli hapa ni sawa na mjukuu kumfukuza babu yake kwenye ukoo!
 
TAARIFA MUHIMU:

Halmashauri kuu ya Chama Cha Mapinduzi(CCM) Mkoa wa Magharibi Unguja kupitia kikao chake kilichomalizika muda huu Kimemvua Uanachama wa C.C.M Mzee HASSAN NASSOR MOYO na hivyo kuanzia sasa Mzee Moyo si mwanachama tena wa Chama Cha Mapinduzi.

moyo+px.jpg

Hassan Nassor Moyo​

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI.


Mkuu mbona umekurupuka? Tuambie kwanza ni kwa nini amevuliwa uanachama badala ya kutoa povu kama bia float.
 
Lowasa akitaka afukuzwe chama hata jioni hii athubutu kupinga hadharan muungano wa serikali mbili au amtaje aliyeileta richmond, nakuhakikishia Hakutapambazuka atakuwa amefukuzwa!
 
sasa vipi mzee butiku na warioba nao watafukuzwa ccm ?

maana anachopigania mzee moyo mawazo ya wananchi yaheshimiwe na wazee wale wawili ni msimamo wao ni huo na wote wazee wa ccm
 
Wezi na mafisadi kama Vijisenti,Ngereja na majizi mengine yanadunda mtaani tu. Ccm kweli ni chama cha majizi.
 
Wezi na mafisadi kama Vijisenti,Ngereja na majizi mengine yanadunda mtaani tu. Ccm kweli ni chama cha majizi.

Ukweli kama wewe ni mtu wa peponi basi utaihama CCM na kama hukuihama utafukuzwa tu. Na hii ni karata ingine ya ushindi kwa vyama vya upinzani ,embu chunguza kama CCM haikuwahi kushinda huko Zanzibar wakati vigogo hawa wakiwa ndani ya CCM itakuja kushinda leo ya akina asha bakali, Na mzipo hangalia mtawafukuza wengi sana kwani benchi ambalo ni against muundo wa Muungano ndani ya ccm kwa upande wa Zanzibar ni kubwa sana,
 
zanzibar ni koloni la Tanganyika, watafukuzwa wazanziberi tu wenye vimbelembele!


mwaka huu zanzibar kuna sinema si ya kawaida.

kwa kweli mwaka huu ni mwaka wa historia vitabu vingi vitaandikwa

kwanza mtoto wa muasisi wa mapinduzi na rais wa awamu iliopita hawawivi chungu kimoja na ccm hasa wa zanzibar msimao wake upo wazi anataka mamlaka kamiili

mtoto wa muasisi mwengine mansour yussuf himid na yy ndio hivyo yupo against nao na msimamo ule ule kua mamlaka kamil

mwanasheria aliekua wa serikali ya zanzibar kaonyesha hadharani kua zama zimebadilika hakuna mbili bila ya zanzibar kua na mamlaka kamili

muasisi wa mapinduzi na muasisi wa hio ccm na miongoni wa waandishi wa katiba ya mwanzo nassor moyo na yy ndio kajiunga na teller hasikii wala haoni zaidi ya mamlaka kamili

katibu mkuu wa baraza la mapinduzi la mwanzo na yy yupo kwenye timu ya mamlaka kamili

jumbe msimamo wake unajulikana aliekua rais wa pili na mwenyekiti wa mwisho waASP kwa kweli kazi ipo

hawa wote ni wana ccm damu walikua si waarabu si mahizbu hawa ila kwa kweli wanataka mamlaka kamiiili


mwaka huu kwa waasisi waliobaki ccm labda mmoja mzee hamid ameir na yy hana nguvu yyte wala ushawishi
 
wanaigiza CDM kwa vidagaaa hivyo, mbona EL AC na RA hakuna wa kuwagusa ndanI YA CCM??
 
Kama wanaujanja wamfute lowasa waone moto wake. Nina hakika ccm itapasuka vipande vipande
 
sasa vipi mzee butiku na warioba nao watafukuzwa ccm ?

maana anachopigania mzee moyo mawazo ya wananchi yaheshimiwe na wazee wale wawili ni msimamo wao ni huo na wote wazee wa ccm

Wataaanzia wapi hata Mzee Moyo nyuma ya pazia watampigia magoti ili akae kimya iliionekane yameisha.
Wasije umbuka.
 
Jifunzeni siasa...CCM hatumzungumzii tena Mansour wala hatutamzungumzia tena Mzee Moyo, enzi yao ndani ya CCM imekwisha..tulikuwa nao tukijenga Chama pamoja nao, tumethamini na kujali mchango wao hata leo ila kwa makosa ambayo KANUNI ziko wazi leo sio wanachama wenzetu ndani ya CCM lakini hawawi tena hoja kwetu.

Mtamuua lini?
 
Sisiem ni kundi la uhalifu. Hawapendi kukosolewa, bora uibe mabilioni utasamehewa ila ukisema ukweli kuwatetea watanzania watakufanyia unyama wa haliya juu. Nilikuwa nawabishia watu kuhusu hili, leo nimeelewa..... hatuitaki katiba iliyoandikwa na joka chongo...pu.mba.fuuuuu. puuuu
 
TAARIFA MUHIMU:

Halmashauri kuu ya Chama Cha Mapinduzi(CCM) Mkoa wa Magharibi Unguja kupitia kikao chake kilichomalizika muda huu Kimemvua Uanachama wa C.C.M Mzee HASSAN NASSOR MOYO na hivyo kuanzia sasa Mzee Moyo si mwanachama tena wa Chama Cha Mapinduzi.

moyo+px.jpg

Hassan Nassor Moyo​

KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI.



Hawatabaki salama. Kwa mtazamo wangu naona sababu za kumvumilia zilikuwepo kuliko kumvua uanachama. Mengi yatadhihiri iwapo ataamua kutumia majukwaa mengine kusema anayoyaamini!
 
​Ndio shughuli ya kuvua gamba imeanza au ni usanii kwa mtoa kauli asiye na woga?

Boti litoboka katikati ya mkondo wa bahari basi kabla ya kuzama ni masahare kuwatosa mabaharia pwani wakidhani watapona .
CCM Zanzibar imetota tayari inazama hakuna wa kuzuia ....
 
Back
Top Bottom