CCM yamvua Uanachama Mzee Hassan Nassor Moyo

CCM yamvua Uanachama Mzee Hassan Nassor Moyo

Hao hawawawezi ndiyo maana maana wanawatumia watu kama akina Anaconda kuwatutkana hadharani.
 
​najuliza hivi Kangi Lugola ana tofauti gani na mtazamo wa mzee Nassoro Moyo??? lakini hadi leo ni mwanachama
 
Hayo tuwaulizeevwenye chama chao ila kwa utaratibu WA kawaoda vyamani ukiitwa ukapewa onyo au kukubaliana na msimamo WA chama hata km hupendi wanakuacha ila km ukiambiwa tengua msimamo wako ukagoma unaZan kifuatacho nn?
 
laana ya kuwapuuza wazee haitowaacha , hivi kuna wa kumvua uanachama mwadilifu kama mzee moyo ndani ya ccm hii ? yaani chenge na lowasa ni bora kuliko mzee moyo ? unajua bhana kuna mambo ccm inatenda hata shetani ameshika kiuno kwa bumbuwazi !

CC Pasco

Somo la "Karma" naona CCM imewakaa pembeni pamoja na kuwa wengi wao wanakesha humu JF.

 
Last edited by a moderator:
laana ya kuwapuuza wazee haitowaacha , hivi kuna wa kumvua uanachama mwadilifu kama mzee moyo ndani ya ccm hii ? yaani chenge na lowasa ni bora kuliko mzee moyo ? unajua bhana kuna mambo ccm inatenda hata shetani ameshika kiuno kwa bumbuwazi !

Mkuu maneno ya Mwl Nyerere yanatimia..
 
nawapongeza ccm kwa kuchukua hatua za kinidhamu kwa mwanachama wake, japo vyama vya upinzani vikichukua hatua kama hiyo, ccm huwa upande wa watovu wa nidhamu. namaanisha double standard.
 
Kweli kunakufukuzana lakini kumfukuza Hassan Nassoro Moyo hapo wamefukuza msingi wa chama

Babu yako akikukosoa hadharani, kaa chini na kujiuliza ni kwanini kafanya hivyo!!? Au muulize. Kuihamisha familia yako kwenye ukoo wake ni kujimaliza. Aliekutangulia kakutangulia tu...
 
Babu yako akikukosoa hadharani, kaa chini na kujiuliza ni kwanini kafanya hivyo!!? Au muulize. Kuihamisha familia yako kwenye ukoo wake ni kujimaliza. Aliekutangulia kakutangulia tu...

Hii ni point ya msingi sana.
 
Siku zote Ngome ikishachimbika chini kwa maji yatiririkayo au hata kwa upepo ni lazima itaanguka tuuuu
 
Jifunzeni siasa...CCM hatumzungumzii tena Mansour wala hatutamzungumzia tena Mzee Moyo, enzi yao ndani ya CCM imekwisha..tulikuwa nao tukijenga Chama pamoja nao, tumethamini na kujali mchango wao hata leo ila kwa makosa ambayo KANUNI ziko wazi leo sio wanachama wenzetu ndani ya CCM lakini hawawi tena hoja kwetu.

Hao mliowafukuza hawana impact kubwa kwa sasa. Wale mlioshindwa kuwavua gamba ndio ungejua moto wake. Wenzenu cdm wameshafukuza wengi na wala sio hoja kwa sasa. Ila kwa Zitto nyinyi ccm ndio mnaendeleza mada zake kwa faida ya chama chenu.
 
Back
Top Bottom