• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

CCM yakwama Katoro

Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2012
Messages
1,316
Points
1,195
Yegoo

Yegoo

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2012
1,316 1,195
Viongozi wa ccm,wamepewa Angalizo na wananchi wa mji wa katoro-GEITA,baada ya kupata maudhuria machache sana,zikiwa ni salamu kwa chama hicho kuwa hakikubaliki!
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
45,195
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
45,195 2,000
Watu wameshajua kuwa CCM ni Chama Cha Majangili.


HATARI:
Weka mbali na Tembo.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,387
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,387 2,000
wamehonja joto nahisi kuna sehemu watakuwa wanaongea na mawe tu
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
12,027
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
12,027 2,000
Tembo kaa mbali na CCM .HATARI!
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,871
Points
1,250
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,871 1,250
Nachukulia picha wakifika arusha sjui itakuaje?
 
K

Kimweli

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
899
Points
225
K

Kimweli

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
899 225
Mmeshau kuweka na wauwaji. Wanawindana hadi wao kwa wao na usalama wa wauaji wao. Shame o. then
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Points
1,225
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 1,225
Majambazi Ccm hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,620
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,620 2,000
Kama wameweza kumchagua mhujumu wa nyara za taifa kuwa moja ya viongozi wao waandamizi basi jua ni Chama Cha Majangili. Walifanya kosa kubwa sana, na litawagharimu.
 
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
348
Points
0
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
348 0
Safi sana.... Pongezi kwa Wananchi wa KATORO-Geita.... Kidumu Chama cha Mapokeo
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Tena wameanzia nyumbani kwao ,najua Karagwe na kyerwa hawataenda
 

Forum statistics

Threads 1,403,289
Members 531,177
Posts 34,419,817
Top