Ccm yaanza kujenga daraja la mbutu wilayani igunga - ni nini tafsiri yake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ccm yaanza kujenga daraja la mbutu wilayani igunga - ni nini tafsiri yake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sabayi, Oct 10, 2012.

  1. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,321
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Awali ya Yote naipongeza Serikali kwa kuanza Kujenga hilo daraja la Mbutu ambalo ni kiunganisho muhimu sana cha mawasiliano kwa wakazi wa wilayani Igunga mwisho wa siku wananchi sio kwamba tunataka ccm,CDM,tlp au cuf bali ni maendeleo na uwajibikaji.Lakini ni kwanini limeanza kujengwa muda huu? Is it a coincidence? Au ni kujipanga kwa ccm kwenye uchaguzi wa marudio Igunga? Wakija na evidence ya walichowafanyia tayari wananchi? Je wakishindwa tena uchaguzi wa marudio kabla hilo daraja halijaisha bajeti ya kuendelea kulijenga itakuwepo? au nalo litaishia hapo hapo tukaimbiwa wimbo wa kila siku kuwa Kasungura ni kadogo hakatoshi?
     
  2. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,487
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Waaache wajenge,hizo ni kodi zetu,na wao wana haki,lakini kumbuka watanzania Wanakula CCM wanalala CDM!
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hata wajenge fly overs toka songea hadi bukoba CCM has to go!
     
  4. d

    delako JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 2,000
    Likes Received: 158
    Trophy Points: 160
    Its true!Tunakula nyinyiem na kulala cdm!!!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Daraja na lijengwe,tena limecheleweshwa sana
    .
    Lakini ccm wasije wakatumia uchochoro huo kama namna ya kujikampenia wapewe kura, maana attempt hiyo itakuwa to their detriment, na itawaangushia pua.
     
  6. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,321
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Wasi wasi wangu ni kuwa incase wakipigwa chini kwenye uchaguzi mdogo wanaweza wasiendelee tena kulijenga hilo daraja
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,594
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wanaogopa kuanguka endapo uchaguzi utarudiwa!
     
Loading...