CCM yaamua kupora ushindi liwalo na liwe

Amiliki

JF-Expert Member
May 6, 2011
2,085
1,004
Wanabodi,

Kuna ndugu yangu amenipigia simu eti anadai huko Ifakara, Tume imewataka wapigakura kutotiki against jina la mgombea bali wanatakiwa kila mpigakura aandike jina sahihi la mgombea wa chama chake, na watakaoshindwa kuandika, wasimamizi wa uchaguzi wamepewa maagizo ya nini cha kufanya.
Je huu si Ubakaji wa demokrasia?
Je huko kwingine nako hali iko hivi?

Naomba kiwasilisha.
 
Wanabodi,

Kuna ndugu yangu amenipigia simu eti anadai huko Ifakara, Tume imewataka wapigakura kutotiki against jina la mgombea bali wanatakiwa kila mpigakura aandike jina sahihi la mgombea wa chama chake, na watakaoshindwa kuandika, wasimamizi wa uchaguzi wamepewa maagizo ya nini cha kufanya.
Je huu si Ubakaji wa demokrasia?
Je huko kwingine nako hali iko hivi?

Naomba kiwasilisha.

soma Mwananchi la leo mdau Amiliki karatas za kura zakamatwa zikipigwa fotokopi mabibo na zimeshawekewa alama ya Vema kwa mgombea mmoja ni za wilaya ya Kilosa na zina logo ya Halmashauri
 
Last edited by a moderator:
Je hii kuandika Jina badala ya tick si kwamba kura inakuwa imeharibika?
 
Wanabodi,

Kuna ndugu yangu amenipigia simu eti anadai huko Ifakara, Tume imewataka wapigakura kutotiki against jina la mgombea bali wanatakiwa kila mpigakura aandike jina sahihi la mgombea wa chama chake, na watakaoshindwa kuandika, wasimamizi wa uchaguzi wamepewa maagizo ya nini cha kufanya.
Je huu si Ubakaji wa demokrasia?
Je huko kwingine nako hali iko hivi?

Naomba kiwasilisha.

Hayo mambo ya hearsay toa hapa.
 
Anadhani akili zake ndogo ni sawa na za wengine!!!

Sasa mimi nimeambiwa na reliable source. Kama unamtu yeyote ifakara muulize. Magamba mnataka tuwatoe na mapanga sasa. Demokrasia imewashinda.
 
Wanabodi,

Kuna ndugu yangu amenipigia simu eti anadai huko Ifakara, Tume imewataka wapigakura kutotiki against jina la mgombea bali wanatakiwa kila mpigakura aandike jina sahihi la mgombea wa chama chake, na watakaoshindwa kuandika, wasimamizi wa uchaguzi wamepewa maagizo ya nini cha kufanya.
Je huu si Ubakaji wa demokrasia?
Je huko kwingine nako hali iko hivi?

Naomba kiwasilisha.
Mwenyezi Mungu aepushie mbali lakini kuna kila dalili damu itamwagika kesho.
Damu ya Watanzania itamwagika kesho kwa watu kutak ushindi wa kishindo.
Damu ya Watanzania itamwagika kesho kwa watawala kushindwa kusoma alama za nyakati.
Niliweka uzi jana kuelezea msisimko uliopo katika uchaguzi huu bahati mbaya mod wameondoa na nilitoa mfano wa Kilosa ambapo ni ngome ya CCM.
 
Back
Top Bottom