CCM ya Polepole imepoteza ushawishi kwa vijana

CCM ya Polepole imepoteza ushawishi kwa vijana

Hana uwezo huo hata, katika Katiba alikariri mambo manne tu (serikali 3, vyeo vya RC na DC, kuondolewa, kupunguza madaraka ya rais na kubana matumizi).
Nje ya hapo hakuwa na akili kabisa ni mvivu wa kufikiri na kujenga hoja hawezi.

Tena, ccm ishukuru sana Rais Dr Magufuli, anaokoa jahazi ila angekuwa rais ambaye hatendi angalau mambo ambayo jamii ilitamani kuona yanafanywa. Basi, ccm ingekuwa n tayari ni chama ambacho ni "hayati ccm"

Kupata zero shuleni hakujawahi kumwacha mtu salama hata kama itapita miaka 20 bado sifuri inaonekana.
Mkuu ina maana polepole alipata sifuri shuleni?
 
Ni kwel kabs ila usimfananishe manara na polepole simba iko well organized bana labda tafuta kijana yanga wa kufanana nae bana
Basi wamchukue yule taahira wa kuropoka asiyekuwa na kazi rasmi kwa sasa, ambaye Yanga waliamua kumtimua, sijui wanamwita Jerry Muro. Huenda akafaa zaidi badala ya Polepole.
 
Polepole ni mpiga tarumbeta tu, hawezi kuwa kiongozi. Alivyokua RC sijawai kusikia jambo lolote aliloongelea, sasa hivi anachofanya ni kuandaa press release feki tu.
Alijigeuza kuwa trafiki wa kuongoza magari katika mitaa ya Dar.
 
Sikia, mkuu o level amesoma Anzania Boys alifaulu vizuri.


Ila A-Level amesoma Benjamin Mkapa combination ya PCB alitaga a.k.a fa fa fa also know as Division Zero.
Hahahaha, mkuu wewe noma mwaka gani ili nimtafute Google
 
Hahahaha, mkuu wewe noma mwaka gani ili nimtafute Google


Mkuu, [HASHTAG]#Ngaranalo[/HASHTAG], mimi siyo noma .
Bali hiyo, ni history aliyoiweka yeye mwenyewe kwa mikono yake na ubongo wake na nguvu zake zote.

Ujue kupata zero inahitaji jitihada sana siyo jambo rahisi kabisa.

Mkuu, siwezi kutaja mwaka aliyohitimu, maana niko hapa ofisini, ghafula "imepita Nissan ya Kijani" na V8 , zote zina Vibendera vya fifiemu, imebidi nitoke ndukiiiiii.

Kila la Heri Mkuu, hebu ulizia walio jirani yako hapo.
 
Usicho kijua ni kuwa kwa mara ya kwanza Vijana lukuki wamejitokeza kugombea nafasi mbalimbali za Uongozi wa Jumuiya ya Vijana haijapata kutokea! Cha kufurahisha zaidi kundi kubwa la Vijana Wasomi wamejitokeza kugombea nafasi hizi kuanzia ngazi za mwanzo za muundo wa uongozi hadi zile za Taifa haijapata kutokea! Kama unaishia humu JF! Hebu popote ulipo Tanzania ulizia Kundi kubwa laVijana waliojitokeza kugombea na Status zao.tumewashika#Magufuli2020
UVCCM imejaza vijeba watupu, Mwenyekiti wenu ana wake 4 watoto na vijukuu kule makunduchi na mkiendelea kukumbatia wazanzibar mtageuka kuwa jumuiya ya vibabu!
 
Mkuu, pana jina umelitaja ndiyo nikakwambia huyo mtu uliyenitajia Mimi simfahamu.


Pia, wewe sikufahamu nami sikujui kabisa.
Endelea kupambana na hali yako mkuu.
 
Back
Top Bottom