CCM ya Polepole imepoteza ushawishi kwa vijana

CCM ya Polepole imepoteza ushawishi kwa vijana

lackg

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Posts
641
Reaction score
268
Takarbani mwaka mmoja umepita tangu mdogo wangu Polepole ateuliwe kuwa katibu wa itikadi na uenezi wa chama chake cha CCM, kinyume na matarajio ya wengu kuwa CCM ilikuwa imepata kijana mwenye uwezo wa kujibu hoja za upinzani kwa hoja tofauti na sasa (vihoja)chama kimekosa msemaji anayeweza kujibu hoja za upinzani na ikaeleweka kwa jamii, amekuwa ni mtu aliyejificha nyuma ya siasa za vichekesho na matukio. Ajifunze kwa mtangulizi wake Nape.

Huyu si yule Polepole watu waliomfahamu kupitia katiba mpya akipigania serikali 3 huyu wa sasa hivi bora hata na Haji Manara wa Simba.

Ni kama chama kimekosa kijana shupavu anayejiamini mwenye uwezo wa kueleza msimamo wa chama na kuwavutia vijana.
 
Takarbani mwaka mmoja umepita tangu mdogo wangu Polepole ateuliwe kuwa katibu wa itikadi na uenezi wa chama chake cha CCM, kinyume na matarajio ya wengu kuwa CCM ilikuwa imepata kijana mwenye uwezo wa kujibu hoja za upinzani kwa hoja tofauti na sasa (vihoja)chama kimekosa msemaji anayeweza kujibu hoja za upinzani na ikaeleweka kwa jamii, amekuwa ni mtu aliyejificha nyuma ya siasa za vichekesho na matukio...... ajifunze kwa mtangulizi wake Nape. Huyu si yule Polepole watu waliomfahamu kupitia katiba mpya akipigania serikali 3 huyu wa sasa hivi bora hata na Haji Manara wa Simba.Ni kama chama kimekosa kijana shupavu anayejiamini mwenye uwezo wa kueleza msimamo wa chama na kuwavutia vijana.
Kwani Polepole ni kijana?!!
 
Tatizo ni kumpatia , mr. Speedspeed nafasi ambazo alizipinga kwenye mikutano ya katiba ya Mzee Waryoba ila ghafula paaaap, Mr. Speedspeed yule yule akaja kuwa mkuu wa wilaya kisha ghafula Mwenezi wa chama.

Hapo, ndipo chama kilipofariki.
 
Takarbani mwaka mmoja umepita tangu mdogo wangu Polepole ateuliwe kuwa katibu wa itikadi na uenezi wa chama chake cha CCM, kinyume na matarajio ya wengu kuwa CCM ilikuwa imepata kijana mwenye uwezo wa kujibu hoja za upinzani kwa hoja tofauti na sasa (vihoja)chama kimekosa msemaji anayeweza kujibu hoja za upinzani na ikaeleweka kwa jamii, amekuwa ni mtu aliyejificha nyuma ya siasa za vichekesho na matukio...... ajifunze kwa mtangulizi wake Nape. Huyu si yule Polepole watu waliomfahamu kupitia katiba mpya akipigania serikali 3 huyu wa sasa hivi bora hata na Haji Manara wa Simba.Ni kama chama kimekosa kijana shupavu anayejiamini mwenye uwezo wa kueleza msimamo wa chama na kuwavutia vijana.


Hana uwezo huo hata, katika Katiba alikariri mambo manne tu (serikali 3, vyeo vya RC na DC, kuondolewa, kupunguza madaraka ya rais na kubana matumizi).
Nje ya hapo hakuwa na akili kabisa ni mvivu wa kufikiri na kujenga hoja hawezi.

Tena, ccm ishukuru sana Rais Dr Magufuli, anaokoa jahazi ila angekuwa rais ambaye hatendi angalau mambo ambayo jamii ilitamani kuona yanafanywa. Basi, ccm ingekuwa n tayari ni chama ambacho ni "hayati ccm"

Kupata zero shuleni hakujawahi kumwacha mtu salama hata kama itapita miaka 20 bado sifuri inaonekana.
 
Takarbani mwaka mmoja umepita tangu mdogo wangu Polepole ateuliwe kuwa katibu wa itikadi na uenezi wa chama chake cha CCM, kinyume na matarajio ya wengu kuwa CCM ilikuwa imepata kijana mwenye uwezo wa kujibu hoja za upinzani kwa hoja tofauti na sasa (vihoja)chama kimekosa msemaji anayeweza kujibu hoja za upinzani na ikaeleweka kwa jamii, amekuwa ni mtu aliyejificha nyuma ya siasa za vichekesho na matukio...... ajifunze kwa mtangulizi wake Nape. Huyu si yule Polepole watu waliomfahamu kupitia katiba mpya akipigania serikali 3 huyu wa sasa hivi bora hata na Haji Manara wa Simba.Ni kama chama kimekosa kijana shupavu anayejiamini mwenye uwezo wa kueleza msimamo wa chama na kuwavutia vijana.

Ni kwel kabs ila usimfananishe manara na polepole simba iko well organized bana labda tafuta kijana yanga wa kufanana nae bana
 
Polepole alijipambanua pale alipokuwa anasimamia kwenye ukweli. Ilipoonekana anasimamia kwenye ukweli ccm ya maigizo ikabidi impe madaraka ya kuhakikisha inavutia vijana. Sasa ameingia kwenye utekelezaji amekuta yale aliyokuwa anaongea ni nidharia tu. Sio yeye hata mkulu alitarajia mambo ni marahisi ndio maana akaingia na lugha za nchi hii ni tajiri sana na kauli za maskini jeuri. Sasa hivi ngoma ndio wanaicheza, mambo hayaendi kama matarajio yao, kilichobakia ni kuingiza siasa zisizo na tija mpaka kwenye shughuli za kijeshi. Jana nilikuwa namuona anacheka eti wanaibomoa cdm, sikutegemea kama anaweza kucheza siasa nyepesi kiasi kile. Hivi kweli na kutokwa kote mishipa wakati ule wakati wa katiba mpya, hajui kwamba katiba ya sasa imetenganisha siasa na jeshi?
 
Hana uwezo huo hata, katika Katiba alikariri mambo manne tu (serikali 3, vyeo vya RC na DC, kuondolewa, kupunguza madaraka ya rais na kubana matumizi)

Kupata zero shuleni hakujawahi kumwacha mtu salama hata kama itapita miaka 20 bado sifuri inaonekana.
Una utani na Bashite????
 
ule mzigo wenu wa katibu mkuu mmeshautua??

Mashinji kweli ni kimeo wala sioni tija yake ndani ya cdm, lakini tofauti yao na Polepole. mmoja ana sura ya kijana wa wakati na mwingine ni kijana zaidi lakini ana sura ya kizee.
 
Usicho kijua ni kuwa kwa mara ya kwanza Vijana lukuki wamejitokeza kugombea nafasi mbalimbali za Uongozi wa Jumuiya ya Vijana haijapata kutokea! Cha kufurahisha zaidi kundi kubwa la Vijana Wasomi wamejitokeza kugombea nafasi hizi kuanzia ngazi za mwanzo za muundo wa uongozi hadi zile za Taifa haijapata kutokea! Kama unaishia humu JF! Hebu popote ulipo Tanzania ulizia Kundi kubwa laVijana waliojitokeza kugombea na Status zao.tumewashika#Magufuli2020
 
Polepole ni mpiga tarumbeta tu, hawezi kuwa kiongozi. Alivyokua RC sijawai kusikia jambo lolote aliloongelea, sasa hivi anachofanya ni kuandaa press release feki tu.
 
Sema CCM ya dhalimu aliye Ikulu. Pole pole ni boya tu.

Takarbani mwaka mmoja umepita tangu mdogo wangu Polepole ateuliwe kuwa katibu wa itikadi na uenezi wa chama chake cha CCM, kinyume na matarajio ya wengu kuwa CCM ilikuwa imepata kijana mwenye uwezo wa kujibu hoja za upinzani kwa hoja tofauti na sasa (vihoja)chama kimekosa msemaji anayeweza kujibu hoja za upinzani na ikaeleweka kwa jamii, amekuwa ni mtu aliyejificha nyuma ya siasa za vichekesho na matukio...... ajifunze kwa mtangulizi wake Nape. Huyu si yule Polepole watu waliomfahamu kupitia katiba mpya akipigania serikali 3 huyu wa sasa hivi bora hata na Haji Manara wa Simba.Ni kama chama kimekosa kijana shupavu anayejiamini mwenye uwezo wa kueleza msimamo wa chama na kuwavutia vijana.
 
Back
Top Bottom