CCM wavamia na kuvuruga uchaguzi wa DARUSO (UDSM)

CCM wavamia na kuvuruga uchaguzi wa DARUSO (UDSM)

ccm ni laana kwa wanafunzi wanalazimishwa tu hawakipendi
Tangu lini watu wakalazimishwa kupenda kitu so wewe kuipenda chadema umelezimishwa. Tukubaliane mkuu kuwa saizi kutokana na mambo yanayofanywa na rais watu wameamua kuipenda ccm na kutembea kifua mbele malalamiko yenu yote rais kayafanyia kazi
 
Nahisi hujasoma, ungekuwa umesoma usingeandika Hata! Siasa huanzia chuoni, Mwalimu alishawahi kusema ukikuta chuo hakina wanasiasa si chuo tena! Chuo ni tanuli la hoja mtambuka, mi nimesoma hapo lakini naona sasa kuna ujinga hapo!!!
SIASA sawa ila sio siasa za vurugu na matusi kama huyo dogo hapo anachokifanya
 
CCM imeleta utulivu sana UDSM zile kelele za migomo migomo saizi zimeisha watoto wanasoma na kumaliza kwa raha. Kuna kipindi hata waajiri wakawa wanaogopa kuajiri wanafunzi wa UDSM wakiamini wanaweza kuwa wanaleta migomo maofisini
Suo utulivu nadhani imeweka vibaraka wake ambao hawawezi kusimamia na kutetea matakwa ya wanafunzi husika

jiuilize hivi
Je migomo iliyokuwa inatokoa wanafunzi walikuwa wanadai stahiki zao ama walikuwa wamechanganyikiwa?
Pia jiulize je hadi sasa wanafunzi wanakabiliwa na shida au lah?
 
Tangu lini watu wakalazimishwa kupenda kitu so wewe kuipenda chadema umelezimishwa. Tukubaliane mkuu kuwa saizi kutokana na mambo yanayofanywa na rais watu wameamua kuipenda ccm na kutembea kifua mbele malalamiko yenu yote rais kayafanyia kazi
unajidanganya hakuna anacho kifanya raisi zaidi ya kujipendekeza tu,na hakuna anayekipenda ccm ni vile tu watu wametiwa hofu ili wakipende chama
 
Hii kauli vijana tunatumiwa/wanatumiwa haiko sawa. Hivi unadhani hao vijana wametoka wapi?
Jamii ni mfumo wa maisha. Kinachofanyika masebuleni ,maofisini,Majumba ya Ibada ndiyo uhalisia wa Watu kwa Rika zote.
 

Chama cha Mapinduzi kimetuma makada wake kwa kusaidiwa na dola kuhujumu uchaguzi wa Serikali ya wanafunzi wa Daruso chuo kikuu cha Dar es Salaam.

Katika hali isiyo ya kawaida baadhi ya wanafunzi wameonekana wakipinga hali hii ambayo Lengo lake ni kuhakikisha wanafunzi wenye itikadi za kiccm ndo wanashinda
Com inahusikaje na Uchaguzi wa Daruso?
 
dola ikaingilie uchaguzi wa DARUSO kweli?
mtafutege vitu vinavyo make sense ndo mlete kwenye majukwaa
 
Siku zote panapokuwa na pande mbili zinazotaka nafasi ya kiutawala pindi moja inaposhinda upande wa pili ni lazima tuu useme umebanwa kidemokrasia. #Demokrasia ni mfumo usio na usawa siku zote
 
CCM imeleta utulivu sana UDSM zile kelele za migomo migomo saizi zimeisha watoto wanasoma na kumaliza kwa raha. Kuna kipindi hata waajiri wakawa wanaogopa kuajiri wanafunzi wa UDSM wakiamini wanaweza kuwa wanaleta migomo maofisini
Sasa wewe unaonaje kunilazimisha nikupende CCM haina mvuto iliyokuwanao.
 
CCM imeleta utulivu sana UDSM zile kelele za migomo migomo saizi zimeisha watoto wanasoma na kumaliza kwa raha. Kuna kipindi hata waajiri wakawa wanaogopa kuajiri wanafunzi wa UDSM wakiamini wanaweza kuwa wanaleta migomo maofisini
Hivi wewe una akili kweli. Ngoja niishie hapa utafunzwa na wenzangu
 
Back
Top Bottom