CCM wakosa umma Singida | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CCM wakosa umma Singida

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhosni, May 14, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    May 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Itv habari leo asubuhi

    Wa windsurf Nape na Chiligati wakiutubia umati mdogo wa wananchi ambao idadi kubwa Yao walikuwa wamevaa sare za ccm. Idadi hiyo ni ndogo sana ukilinganisha na umma unaohudhuria mikutano ya Chadema. Hata hotuba zao hazikusisimua
     
  2. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    ndiyo mwanzo wa kushuka chini... na kupotea kwenye ramani ya nchi hii..
     
  3. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #3
    May 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 919
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Hiyo inatuambia kuwa wale alokuwa wanahuzuria mikutano ya kampeni walikuwa ni wa kununua tu.
     
  4. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #4
    May 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,570
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hata waliokua wamevaa tshit zao walikua na sura za majonzi na simanzi.
     
  5. M

    MPG JF-Expert Member

    #5
    May 14, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nape na wenzake wakoloni weusi ndiyo mwisho wao,ccm imeshakufa muda.
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    May 14, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Nape anaiharibu CCM. Inabidi wamwangalie kwa makini anachokiongea asije akakiingiza chama matatani
     
  7. k

    kakini Senior Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona hujmalizia wengi wao ajuza wasioelewa wamefata nini na watu ambao hawana kazi zakufanya
     
  8. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #8
    May 14, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,621
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    magamba hayana sera
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    May 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    This makes my day bright coz walikuwa wanafikiri wananchi tunakokotwa na chadema sa watajua wananchi tunafikiri wenyewe na kuamua wenyewe na tumewachoka kinachofata wasipoelewa ni mawe kila wanapoonekana,
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,002
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama walifika200...Ohoooooo! the dying poor ccm!!
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kwani singida hakuna malori?
     
  12. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #12
    May 14, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,082
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Nafikiri simanzi yao kubwa ilikuwa kumkumbuka Nyerere na si brabra zao
     
  13. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #13
    May 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wananchi waliogopa kuja kwa sababu mara nyingi walikuwa wakipewa posho za mahudhurio (1000/- or 2000/- pengine hata mia 5) lakini safari hii magamba yenye fedha yana mgogoro yako katika utata! Kumbe mahudhurio yao kwenye mikutano hiyo haikuwa ya dhati ila a facade for money quest kupooza machungu ya maisha. Ukweli unajulikana kwamba washajua kwamba kwa hao kina nepi hakuna suluhisho la matatizo yao.
     
  14. MANI

    MANI Platinum Member

    #14
    May 14, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,122
    Likes Received: 1,371
    Trophy Points: 280
    Na hilo haswa !
     
  15. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #15
    May 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maroli yapo watu wamenawa uso
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    May 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,634
    Likes Received: 11,562
    Trophy Points: 280
    sera zao za kutugawanya watu wameshazishtukia !! tumeamkaa
     
  17. l

    lyimoc Senior Member

    #17
    May 14, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba wanapumulia mashine 2015 sijui kama watafika
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    May 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,150
    Likes Received: 7,140
    Trophy Points: 280
  19. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #19
    May 14, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,753
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Zile zama za kumshangilia 'mtoto' na kumsikiliza eti kwakua 'baba' kamtuma imepita. Wanasiasa wanaokubalika ni wale walio na ushawishi kutokana na bongo zao na wanaosimama kwa miguu yao. Mambo ya kutumwa eti kahamasishe chama wakati wanaokuangalia hawaamini nia ya aliyekutuma utamvuta nani katika tanzania ya leo. Wajinga wa kufuata t-shirt na kuangalia misafara ya magari wanazidi kuisha na ndio maana kwenye mikutano ya ccm wamebaki na vikongwe visivyojua mbele ni wapi kwani vimepoteza matumaini na vijana waliohamasishwa kwa MSHIKO.
     
  20. V

    Vonix JF-Expert Member

    #20
    May 14, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,697
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    Hakuna lenye mwanzo likakosa mwisho,ccm ni mwaka wao kulia machozi ya damu.imekwisha.
     
Loading...