CCM tunatia aibu

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
6,135
17,802
Mambo haya ni ya 47. Ya kizamani mno. Watu wanabadilika nasi tubadilike. Labda tukapige vijijini. Si Dar es Salaam. Yaani tunategemea nyimbo za TOT ya John Komba kukusanya watu Dar!? Very outdated.

Wananchi wanatudharau. Wanaona tunawaletea laana. Na kuiendeleza. Wanaapa kutuangusha. Wa wapi wale wanamuziki wa kizazi kipya tuwatumiao?

Nyimbo za zamani. Bendi ya zamani. Halafu tunakusanyia watu sasa tena mjini? Shame. Zi wapi bongo fleva na rusharoho? Tubadilike

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
Mambo haya ni ya 47. Ya kizamani mno. Watu wanabadilika nasi tubadilike. Labda tukapige vijijini. Si Dar es Salaam. Yaani tunategemea nyimbo za TOT ya John Komba kukusanya watu Dar!? Very outdated.

Wananchi wanatudharau. Wanaona tunawaletea laana. Na kuiendeleza. Wanaapa kutuangusha. Wa wapi wale wanamuziki wa kizazi kipya tuwatumiao?

Nyimbo za zamani. Bendi ya zamani. Halafu tunakusanyia watu sasa tena mjini? Shame. Zi wapi bongo fleva na rusharoho? Tubadilike

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam

Ndugu kwa sasa CCM hakuna msanii anayetaka kushiriki kwenye majukwaa yao kwani wamejifunza kupitia kwa Marlaw, TMK(Chege & Temba) na wengineo waliokuwa mstari wa mbele 2010 kwani wananchi wameamua kuwatosa jumla na hawana support tena kutoka katika jamii na muziki wao ndio umekufa sababu kubwa ni miCCM
 
Wamekwishachoka wanasubiri jasiri awafukuze ili walau waseme walifukuzwa sio walikimbia nchi
 
vuta nikuvute pamoja na nyimbo za zamani kama unavyodai lakini umeonaje umati wa watu waliohudhuria??? maana mimi nilikuwepo ni mmoja wa waliovutiwa na hizo unazoita nyimbo za kizamani
Mambo haya ni ya 47. Ya kizamani mno. Watu wanabadilika nasi tubadilike. Labda tukapige vijijini. Si Dar es Salaam. Yaani tunategemea nyimbo za TOT ya John Komba kukusanya watu Dar!? Very outdated.

Wananchi wanatudharau. Wanaona tunawaletea laana. Na kuiendeleza. Wanaapa kutuangusha. Wa wapi wale wanamuziki wa kizazi kipya tuwatumiao?

Nyimbo za zamani. Bendi ya zamani. Halafu tunakusanyia watu sasa tena mjini? Shame. Zi wapi bongo fleva na rusharoho? Tubadilike

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
 
Mambo haya ni ya 47. Ya kizamani mno. Watu wanabadilika nasi tubadilike. Labda tukapige vijijini. Si Dar es Salaam. Yaani tunategemea nyimbo za TOT ya John Komba kukusanya watu Dar!? Very outdated.

Wananchi wanatudharau. Wanaona tunawaletea laana. Na kuiendeleza. Wanaapa kutuangusha. Wa wapi wale wanamuziki wa kizazi kipya tuwatumiao?

Nyimbo za zamani. Bendi ya zamani. Halafu tunakusanyia watu sasa tena mjini? Shame. Zi wapi bongo fleva na rusharoho? Tubadilike

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
Yani hawa CCM wameishiwa kila kitu kuanzia sera zao hadi nyimbo.CCM ya mwaka 47 ya analojia haina ubavu wa kupambana na kizazi hiki cha digital. Kama wameishiwa nyimbo wangeimba angalao ule wimbo wao mpya wa ESCROW kwa kutumia wanamuziki wa bendi ya ESCROW kama akina Chenge, Werema, Tibaijuka, Muhongo na Maswi.
 
Mambo haya ni ya 47. Ya kizamani mno. Watu wanabadilika nasi tubadilike. Labda tukapige vijijini. Si Dar es Salaam. Yaani tunategemea nyimbo za TOT ya John Komba kukusanya watu Dar!? Very outdated.

Wananchi wanatudharau. Wanaona tunawaletea laana. Na kuiendeleza. Wanaapa kutuangusha. Wa wapi wale wanamuziki wa kizazi kipya tuwatumiao?

Nyimbo za zamani. Bendi ya zamani. Halafu tunakusanyia watu sasa tena mjini? Shame. Zi wapi bongo fleva na rusharoho? Tubadilike

Mzee Tupatupa wa Lumumba,Dar es Salaam
k
Imewaponza huku kwetu kisukuru juu ccm wametoka kapa viwanja vya bank nakuambia mzee tupatupa wa lumumba sio nyimbo za komba tu ila ccm imechokwa huku kisukuru juu hawana bao
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom