CCM ni tasisi na kila tasisi ina mfumo wa ukuaji wa wafanyakazi wake kivyeo. Ila CCM kuna maeneo inafikirisha.
Nimefuatilia kwa muda teuzi za nafasi mbalimbali ndani ya CCM haswa ya Katibu Mkuu Kitaifa, kwa kawaida ya taasisi ungetegemea Katibu Mkuu Kitaifa apatikane miongoni mwa Makatibu bora wa Mkoa au Sekretariati za Makao Makuu.
Hivi tuseme kweli, katika Makatibu wote na Wakuu wa Idara za Makao Makuu hakuna mwenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi ya Katibu Mkuu?
Maana ukiangalia Makatibu Wakuu 3 wa mwisho nyadhifa zao kabla ya uteuzi unabaki na maswali sana, au Mwenyekiti za wasaidizi wake wanaweka hawa jamaa kwa maslahi fulani huku wakijua kuna uwezekano wa kupwaya?
Haya CCM nafasi nyingine tena, hebu tuone atakayechukua mikoba, wa ndani au nje?
Nimefuatilia kwa muda teuzi za nafasi mbalimbali ndani ya CCM haswa ya Katibu Mkuu Kitaifa, kwa kawaida ya taasisi ungetegemea Katibu Mkuu Kitaifa apatikane miongoni mwa Makatibu bora wa Mkoa au Sekretariati za Makao Makuu.
Hivi tuseme kweli, katika Makatibu wote na Wakuu wa Idara za Makao Makuu hakuna mwenye sifa na uwezo wa kujaza nafasi ya Katibu Mkuu?
Maana ukiangalia Makatibu Wakuu 3 wa mwisho nyadhifa zao kabla ya uteuzi unabaki na maswali sana, au Mwenyekiti za wasaidizi wake wanaweka hawa jamaa kwa maslahi fulani huku wakijua kuna uwezekano wa kupwaya?
Haya CCM nafasi nyingine tena, hebu tuone atakayechukua mikoba, wa ndani au nje?