CCM Taifa badilikeni

CCM Taifa badilikeni

Tunga ngonjera, andika mashairi, imba mapambio lakini haibadili hali halisi kwamba CCM tuliyonayo leo kimekuwa chama chakavu baada ya kuvamiwa na watu wenye tamaa ya vyeo na utajiri wa wizi. Ni chama kilichojaa watu wenye hila, majungu, majivuno, makatili, fitina, majungu, mafisadi walafi wasiotosheka na hakipo tena kwa mnufaa ya ustawi wa taifa na wananchi wake. Kwasasa chama kina viongozi walio wengi na watendaji wenye giriba, waongo, wavivu, wababaishaji, wanafiki, wasanii nk. Niambie bunge ni CCM watupu, kuna la maana la kujivunia?
Tuliahidi, tumetekeleza, tunasonga mbele kwa madaha na mkikogo kama yote....

CCM inajivunia kuwa na watu wa aina zote ikiwa ni pamoja wema sanaaaa, na wengine wenye tabia ulizoelea kwa umahiri mkubwa sana.
Kwasabu ndicho unachoweza kukifanya na kuipromote CCM kwa kila comment yako.......

Bunge lililopo linatawaliwa na CCM na bunge lijalo baada ya uchaguzi wa 2025 litatawaliwa na CCM, na vilevile bunge la Katiba lijalo kwa asilimia zaid ya 90 litatawaliwa na CCM na , kwenye kura za maoni Katiba mpya upande wa CCM ndio utakao shinda kwa kishindo....

Serikali ya CCM ndio itakayoanza kutumia Katiba mpya na ndio itakua inabadili madhaifu ya Katiba hiyo ikiwa inafaa.....

Kidumu chama Cha mapinduzi.
 
Tuliahidi, tumetekeleza, tunasonga mbele kwa madaha na mkikogo kama yote....

CCM inajivunia kuwa na watu wa aina zote ikiwa ni pamoja wema sanaaaa, na wengine wenye tabia ulizoelea kwa umahiri mkubwa sana.
Kwasabu ndicho unachoweza kukifanya na kuipromote CCM kwa kila comment yako.......

Bunge lililopo linatawaliwa na CCM na bunge lijalo baada ya uchaguzi wa 2025 litatawaliwa na CCM, na vilevile bunge la Katiba lijalo kwa asilimia zaid ya 90 litatawaliwa na CCM na , kwenye kura za maoni Katiba mpya upande wa CCM ndio utakao shinda kwa kishindo....

Serikali ya CCM ndio itakayoanza kutumia Katiba mpya na ndio itakua inabadili madhaifu ya Katiba hiyo ikiwa inafaa.....

Kidumu chama Cha mapinduzi.
Kwa comment yako hii, inaonyesha uozo wa viongozi wa CCM na kutokuaminiana. Tume ya kukusanya maoni ya katiba mpya iliongozwa na Warioba (CCM) na iliundwa na Rais Kikwete (CCM), Samia (CCM) akawa makamu m/kiti wa bunge la katiba lililojadili maoni na mapendekezo ya tume ya Warioba. Wabunge waliokuwa wengi ni CCM.

Ni kichekesho ukiundwa tume nyingine kwa jambo hilohilo. Hata mjinga hawezi kufanya kitu kama hicho.
 
Tuliahidi, tumetekeleza, tunasonga mbele kwa madaha na mkikogo kama yote....

CCM inajivunia kuwa na watu wa aina zote ikiwa ni pamoja wema sanaaaa, na wengine wenye tabia ulizoelea kwa umahiri mkubwa sana.
Kwasabu ndicho unachoweza kukifanya na kuipromote CCM kwa kila comment yako.......

Bunge lililopo linatawaliwa na CCM na bunge lijalo baada ya uchaguzi wa 2025 litatawaliwa na CCM, na vilevile bunge la Katiba lijalo kwa asilimia zaid ya 90 litatawaliwa na CCM na , kwenye kura za maoni Katiba mpya upande wa CCM ndio utakao shinda kwa kishindo....

Serikali ya CCM ndio itakayoanza kutumia Katiba mpya na ndio itakua inabadili madhaifu ya Katiba hiyo ikiwa inafaa.....

Kidumu chama Cha mapinduzi.
Alafu wewe tlaatlaah, tatizo katiba ya nchi mnadhani ni kijitabu cha kisiasa, mnafikiri ni kama ilani ya chama na mnaichukulia kishabiki. Mkikuwa mtaelewa nyie chezeni na wanasiasa.
 
Alafu wewe tlaatlaah, tatizo katiba ya nchi mnadhani ni kijitabu cha kisiasa, mnafikiri ni kama ilani ya chama na mnaichukulia kishabiki. Mkikuwa mtaelewa nyie chezeni na wanasiasa.
😅kwahiyo Katiba sio kitabu cha kisiasa? na vile vingine sio vitabu vya dini, right?

Kwa CCM ilani ndio kila kitu aise.

CCM haina mzaha kwenye mambo muhimu yanayohusu wananchi hata kidogo.

ushabiki wafanye wasio na dira wala mpango wa kushughulika na vyama vyao wala hawana haja na maslahi ya wananchi, kutwa kubwekabweka kwajili ya matumbo yao na familia za na wafadhili wao wa ndani na nje ya nchi.

CCM inalo jukumu la kuwatumikia wananchi na kuwahudumia waTanzania wote.
Muda wa ushabiki hakuna...

Dr SSH na viongozi wa chama na serikali wapo kazini muda wote.
 
Kwa comment yako hii, inaonyesha uozo wa viongozi wa CCM na kutokuaminiana. Tume ya kukusanya maoni ya katiba mpya iliongozwa na Warioba (CCM) na iliundwa na Rais Kikwete (CCM), Samia (CCM) akawa makamu m/kiti wa bunge la katiba lililojadili maoni na mapendekezo ya tume ya Warioba. Wabunge waliokuwa wengi ni CCM.

Ni kichekesho ukiundwa tume nyingine kwa jambo hilohilo. Hata mjinga hawezi kufanya kitu kama hicho.
2015-2025 kutakua na kundi kubwa mno limeingia na linaingia lenye sifa, haki na wajibu wa kutoa maoni. Na waliotoa maoni wakati huo wengine hawapo kabisa na waliopo wamebadili mawazo na mitazamo walioitoa 2015...

Tutakusanya upya yote kwa pamoja kwa uhuru, haki uwaxzi na usawa.
Kuwa huru hata kama hujabadili mawazo yako yataskizwa na kupokelewa.

Kumbuka ni mapema 2026 na si vinginevyo....
 
kwa kawaida ya taasisi ungetegemea Katibu Mkuu Kitaifa apatikane miongoni mwa Makatibu bora wa Mkoa au Sekretariati za Makao Makuu.
Vipi kuhusu mwenyekiti wa chama? Ulitaka kufuatia hierarchy ktk teuzi basi pia badilisheni katiba na kanuni ya chama chenu ili mgombea urais kupitia ccm ni lazima awe mwenyekiti wa ccm taifa.

Hapa maana yake ni kwamba mtu akigombea uenyekiti wa ccm TAIFA akiupata automatically anakuwa rais. Siyo kama ilivyo hivi Sasa ambapo ni kinyume chake.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom