CCM; Ochele Obuto hafai kuwa mbunge wa Rorya


MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
659
Likes
435
Points
80
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
659 435 80
Taarifa za ndani kutoka katika mtandao wa mbunge Lameck Airo wa jimbo la Rorya zinasema kuwa mbunge huyo ameanza kumwandaa mwenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya Rorya Ochelle Obuto ili arithi mikoba ya ubunge 2015.

My take: Ochelle ni mbumbumbu wa kutupwa na pia elimu yake mbovu. Ni mtu mmoja ana kiburi na majivuno ya pesa. Anaiendesha halmashauri kama NGO yake. Kawabana madiwani hawapumui. Anatetea wakuu wa Idara mafisadi ambao anakuwa na manufaa nao katika zabuni mbalimbali, mfano ni mhandisi Julius Kahena ambaye serikali ilimhamisha na kumshusha cheo kwasababu ya ufisadi, mwenyekiti anadaiwa kumtetea tamisemi ili abaki Rorya. Hadi sasa Kahena hajahama!. CCM ikimsimamisha Ochelle 2015 jimbo limekwenda na maji kwani jamaa ni hovyo kabisa.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
32
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 32 0
Mkuu mbona CCM hatuwataki tena, haijarishi CCM watamsimamisha nani mbele mziki wa CHADEMA hakuna wa kufua dafu tena.

Waache hao mazezeta wa CCM wakamuane wenyewe
 
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
672
Likes
49
Points
45
M

MLERAI

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
672 49 45
Wala usipate shida hao wenye jeuri ya hela ndio tunawataka ili watueleze wamezipata wapi na kodi wanazilipiaje.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,709
Likes
49,493
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,709 49,493 280
wacha wafu wawazike wafu wao.

Hatari:
Weka Mbali na Tembo.
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,246
Likes
83
Points
145
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,246 83 145
Haya ni matusi kwa wapiga kura wa Jimbo la Rorya, na ni haibu kubwa kwa wasomi wetu wa Rorya!
kumweka huyo Jamaa bora Jimbo libaki bila mwakilishi kabisa! haiwezekani jimbo kuwakilishwa na
wezi! kwanza amewafilisi wavuvi wadogowadogo kwa kuwaibia na kuwanyonya kwa mikopo isiyolipika!
nani amewaambia Jimbo hilo ni la kuongozwa na wajinga??

Lakini pia hili liwe ni fundisho kwa wasomi wote ndani ya Rorya, walimpa uwakilishi msomi wao Advocate Mabere Marando Nyahucho, wakampa tena Professor Sarungi Ologi lakini wasomi hawa waliishia kufanya matumbo tu! ndo maana sasa hata
wasiojua kusoma na kuandika lakini wananguvu ya fedha wanaona wanastahili kuiwakilisha Jimbo!

Lakini pia ni aibu kubwa kwa chama kongwe kama cha KIJANI kuteua wawakilishi vihiyo, mpaka na Waganga wa Jadi-hii yote ni inasababishwa na imani za kishirikina na ufisadi uliojengeka ndani ya MAGAMBA! shame on them!

Taarifa za ndani kutoka katika mtandao wa mbunge Lameck Airo wa jimbo la Rorya zinasema kuwa mbunge huyo ameanza kumwandaa mwenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya Rorya Ochelle Obuto ili arithi mikoba ya ubunge 2015.

My take: Ochelle ni mbumbumbu wa kutupwa na pia elimu yake mbovu. Ni mtu mmoja ana kiburi na majivuno ya pesa. Anaiendesha halmashauri kama NGO yake. Kawabana madiwani hawapumui. Anatetea wakuu wa Idara mafisadi ambao anakuwa na manufaa nao katika zabuni mbalimbali, mfano ni mhandisi Julius Kahena ambaye serikali ilimhamisha na kumshusha cheo kwasababu ya ufisadi, mwenyekiti anadaiwa kumtetea tamisemi ili abaki Rorya. Hadi sasa Kahena hajahama!. CCM ikimsimamisha Ochelle 2015 jimbo limekwenda na maji kwani jamaa ni hovyo kabisa.
 
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
659
Likes
435
Points
80
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
659 435 80
Haya ni matusi kwa wapiga kura wa Jimbo la Rorya, na ni haibu kubwa kwa wasomi wetu wa Rorya!
kumweka huyo Jamaa bora Jimbo libaki bila mwakilishi kabisa! haiwezekani jimbo kuwakilishwa na
wezi! kwanza amewafilisi wavuvi wadogowadogo kwa kuwaibia na kuwanyonya kwa mikopo isiyolipika!
nani amewaambia Jimbo hilo ni la kuongozwa na wajinga??

Lakini pia hili liwe ni fundisho kwa wasomi wote ndani ya Rorya, walimpa uwakilishi msomi wao Advocate Mabere Marando Nyahucho, wakampa tena Professor Sarungi Ologi lakini wasomi hawa waliishia kufanya matumbo tu! ndo maana sasa hata
wasiojua kusoma na kuandika lakini wananguvu ya fedha wanaona wanastahili kuiwakilisha Jimbo!

Lakini pia ni aibu kubwa kwa chama kongwe kama cha KIJANI kuteua wawakilishi vihiyo, mpaka na Waganga wa Jadi-hii yote ni inasababishwa na imani za kishirikina na ufisadi uliojengeka ndani ya MAGAMBA! shame on them!
Kweli kamanda ndugu zangu wajaluo kazi kukata viuno na kupiga domo tu. Ukiwanunua kwa Osogo Winyo baaasi.
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,246
Likes
83
Points
145
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,246 83 145
hahaaaaaaaaaaah! umenichekesha sana..mambo ya "KANUNGO..."
Kweli kamanda ndugu zangu wajaluo kazi kukata viuno na kupiga domo tu. Ukiwanunua kwa Osogo Winyo baaasi.
 
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2009
Messages
6,818
Likes
1,678
Points
280
Eric Cartman

Eric Cartman

JF-Expert Member
Joined May 21, 2009
6,818 1,678 280
Taarifa za ndani kutoka katika mtandao wa mbunge Lameck Airo wa jimbo la Rorya zinasema kuwa mbunge huyo ameanza kumwandaa mwenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya Rorya Ochelle Obuto ili arithi mikoba ya ubunge 2015.

My take: Ochelle ni mbumbumbu wa kutupwa na pia elimu yake mbovu. Ni mtu mmoja ana kiburi na majivuno ya pesa. Anaiendesha halmashauri kama NGO yake. Kawabana madiwani hawapumui. Anatetea wakuu wa Idara mafisadi ambao anakuwa na manufaa nao katika zabuni mbalimbali, mfano ni mhandisi Julius Kahena ambaye serikali ilimhamisha na kumshusha cheo kwasababu ya ufisadi, mwenyekiti anadaiwa kumtetea tamisemi ili abaki Rorya. Hadi sasa Kahena hajahama!. CCM ikimsimamisha Ochelle 2015 jimbo limekwenda na maji kwani jamaa ni hovyo kabisa.
Haiwezekani kabisa hili jimbo linastahili mtu mwenye elimu ya juu na chuo cha heshima kama 'OXFORD', kwani yule jamaa Mawina Owino vipi mbona si msikii huko Rorya.
 
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
659
Likes
435
Points
80
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
659 435 80
Siasa za rorya ni za hovyo kabisa, mamafia rorya ndo wanasiasa wanautumia fedha chafu kujiimarisha. Ni hovyo hovyo tu.
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Dawa yao ni M4C tu. Itawazika na ufisadi wao 2015
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,241
Likes
23,800
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,241 23,800 280
Hivi bado watu wa RORYA mnakumbatia magamba???
 
Marekebisho

Marekebisho

Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
15
Likes
0
Points
0
Marekebisho

Marekebisho

Member
Joined Sep 21, 2012
15 0 0
Habari za wajaluo zinasema Tatizo ni hawa wafanyabiashara na hata kambi ya iliyokuwa ya Profesa Sarungi, wakisikia tu jina la huyo Maina Owino wote wanaungana na vikao vinakua ni kila siku ili jamaa asichukue UBUNGE sababu inasemekana yeye aliweka wazi ufujaji wa pesa ya umma ''STOP'', ma omera wanasema alidraft mkakati wa utekelezaji wa maendeleo ikaoneka itawazuia ULAJI. Hivyo uchaguzi wa 2000 na 2005 ilimwagwa pesa ya kufa mtu na sila nje nje kwa wapiga kura ili wasimchague Maina owino. Fununu zikawa usalama matatani akakimbilia London.....nasikia anajipanga upya sasa 2015 kupitia njia yoyote. na wajaluo wanamkubali. Moto tutauona.
 
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2008
Messages
2,716
Likes
498
Points
180
C

ChiefmTz

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2008
2,716 498 180
Mkuu mbona CCM hatuwataki tena, haijarishi CCM watamsimamisha nani mbele mziki wa CHADEMA hakuna wa kufua dafu tena.

Waache hao mazezeta wa CCM wakamuane wenyewe
Dah! Watu hamuishi kujifariji. Haya, it is a matter of time.
 
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
607
Likes
277
Points
80
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
607 277 80
Wasomi wa Rorya hawana kawaida ya kurudi nyumbani hawajulikani kwa wapiga kura wao,hivyo huwapa fursa hawa wafanya biashara MAFISADI kujizolea 'cheap popularity'. Inauma sana jimbo la Rorya awamu hii 2010-halina muwakilishi bungeni.
 
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2012
Messages
659
Likes
435
Points
80
MJENGA

MJENGA

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2012
659 435 80
Kweli kabisa kwasasa jimbo la rorya ni kama mbungeless. Wakuu mwenye picha ya Maina Owino tafadhali tuanze kumgongea debe.
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,246
Likes
83
Points
145
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,246 83 145
huyu jamaa kwanza ni tapeli, alafu amekuwa fugitive! hatutaki walowezi!
hajui matatizo ya wanaRorya usogelea jiko akiona kwon imekaribia!
kimsingi wanarorya wapenda maendeleo, wanapaswa kumwogopa huyu bwana!
inasemekana alinunuliwa na Sarungi akamwachia mamlaka baada ya kulamba mamilioni
ya shilingi toka kwa akina Igogo, Lakairo na wengine!
Maina Owino lazima aogopwe kama virusi vya ukimwi pale Jimboni! bora wanarorya waendelee kuwaachia wajinga hawa wageuze Bunge rest House yao kuliko kumpeleka huyo tapeli!

Habari za wajaluo zinasema Tatizo ni hawa wafanyabiashara na hata kambi ya iliyokuwa ya Profesa Sarungi, wakisikia tu jina la huyo Maina Owino wote wanaungana na vikao vinakua ni kila siku ili jamaa asichukue UBUNGE sababu inasemekana yeye aliweka wazi ufujaji wa pesa ya umma ''STOP'', ma omera wanasema alidraft mkakati wa utekelezaji wa maendeleo ikaoneka itawazuia ULAJI. Hivyo uchaguzi wa 2000 na 2005 ilimwagwa pesa ya kufa mtu na sila nje nje kwa wapiga kura ili wasimchague Maina owino. Fununu zikawa usalama matatani akakimbilia London.....nasikia anajipanga upya sasa 2015 kupitia njia yoyote. na wajaluo wanamkubali. Moto tutauona.
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,246
Likes
83
Points
145
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,246 83 145
Hayo ni Madhara ya USHIRIKINA na Uchawi uliokithiri, na hamasa ya kuangamiza wasomi!
Inasemekana huko kwenu Rorya wenye mijicho miekundu inakaribia kufikia ile ya usukumani! teeeeeeeeeh!

Wasomi wa Rorya hawana kawaida ya kurudi nyumbani hawajulikani kwa wapiga kura wao,hivyo huwapa fursa hawa wafanya biashara MAFISADI kujizolea 'cheap popularity'. Inauma sana jimbo la Rorya awamu hii 2010-halina muwakilishi bungeni.
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,591
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,591 280
Mpaka ifike 2015 mtakuwa mko hoi
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,246
Likes
83
Points
145
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,246 83 145
kha!! Mjenga, tutakuroga wewe!

Kweli kabisa kwasasa jimbo la rorya ni kama mbungeless. Wakuu mwenye picha ya Maina Owino tafadhali tuanze kumgongea debe.
 

Forum statistics

Threads 1,251,863
Members 481,917
Posts 29,788,114