CCM na ngoma za mashetani


C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Makamanda wazidishe mapambano tu, hata enzi za Idd Amin wakati wa vita ya Kagera Idd Amin aliendelea kutangaza kwamba majeshi ya Tanzania yanapigwa vibaya sana, na kwamba wote walioingia katika ardhi ya Uganda hawatarudi kwao salama watakuwa chakula cha mamba kwenye mto Nile.

Sasa mnataka Kinana, Nepi Mnawaye, na makada wengine waseme nini? Si unaona wanamfungia Murji ndani kwa sababu eti anachochea wananchi.

Ikimbukwe kwamba hata enzi za kutafuta uhuru wa Afrika ya Kusini Mandela aliitwa Mchochezi hapa Tanzania Nyerere, Karume, kule Kenya Kenyatta wote waliitwa wachochezi SASA MNASHANGAA NINI CCM kuwaita watetea haki na raslimali kuitwa wachochezi.

ALUTA CONTINUA
Tafakari!!!!!!!!!!!
 
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
982
Likes
1,163
Points
180
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
982 1,163 180
Hii nchi tunatakiwa kuipigania upya kutoka kwa wakoloni weusi wanaofakamia rasilimali zake bila huruma. Wao wanasherehekea wananchi wanakufa kwa kukosa huduma.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,251
Likes
40,834
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,251 40,834 280
CCM ni adui namba moja wa Mtanzania
 
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
646
Likes
2
Points
0
Marumia

Marumia

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
646 2 0
Mh wanakoelekea wanataka kusasambua!
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,902
Likes
4,081
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,902 4,081 280
Akina Shigela
 
P

pembe

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
2,057
Likes
78
Points
145
P

pembe

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
2,057 78 145
Pamoja na wao kuponda raha sisi tunateseka vibaya, ada, nauli, pesa ya kujikimu hakuna, elimu, afya vinadidimia. Ee Mungu tuepushe na hali hii uakafumbue viongozi wetu macho waamke usingizini waTZ tusalimike ktk hili janga la umaskini.
 
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
371
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 371 180
Hayo ndiyo maisha bora kwa kila mtanzania
 
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
5,975
Likes
2,526
Points
280
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
5,975 2,526 280
Mauno kunoga. CCM bila zinaa na uchawi haiwezekani
 
Mabuzuki

Mabuzuki

Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
47
Likes
0
Points
13
Mabuzuki

Mabuzuki

Member
Joined Jun 10, 2011
47 0 13
Hapa jamaa walikuwa wanafurahia nini? Cheki mama aliyekaa chini anavyosubiria kwa kicheko...... but their dayz are numbered, namba ya Wadanganyika inapungua kwa kasi ya kimondo
 
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2011
Messages
5,975
Likes
2,526
Points
280
Nazjaz

Nazjaz

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2011
5,975 2,526 280
Nguvu za giza na uzinzi juu
 

Forum statistics

Threads 1,275,227
Members 490,947
Posts 30,536,187