Ponjoro wa Kinondoni
JF-Expert Member
- Jan 5, 2024
- 3,774
- 10,320
Je umewahi kusikia kuhusu mashetani weusi? Najua watu wengi wamezoea kusikia mashetani wekundu aka Manchester United, sasa kuna mashetani wengine ni weusi hao wanabalaa zito.
Mashetani weusi wanajulikana pia kwa jina la CCM, ombea kukutana na mashetani yote unayoyajua wewe kuliko haya mashetani meusi.
Yanaweza kukuteka, kukuua na yakaendelea kuchekelea tu kama hakuna kilicho tokea, yenyewe yanapenda madaraka kuliko kitu kingine chochote na yapo tayari kubaki madarakani kwa kuua hata raia wote ikibidi.
Mashetani weusi wanajulikana pia kwa jina la CCM, ombea kukutana na mashetani yote unayoyajua wewe kuliko haya mashetani meusi.
Yanaweza kukuteka, kukuua na yakaendelea kuchekelea tu kama hakuna kilicho tokea, yenyewe yanapenda madaraka kuliko kitu kingine chochote na yapo tayari kubaki madarakani kwa kuua hata raia wote ikibidi.