CCM na kauli za VIONGOZI


swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
hivi kauli hizi za viongozi zinatufundisha nini:
1.kuleni nyasi,ndege ya rais lazima inunuliwe(MRAMBA)
2.foleni dar ni ishara maisha bora(dr Jk)

3.acheni wivu wa kike(MSEKWA)
4.asiyeweza kulipa nauli apige mbizi(MAGUFULI)
5.baada ya kutumia helkopta ya jeshi kwenda nayo urambo"mlitaka nipande punda"?(KAPUYA)

6.wabunge wa dar wanafikiria kwa kutumia makalio(MA------)
7.ukitaka kula lazima uliwe kidogo(JK)

8.mnaniuliza mvua kwani mimi waziri wa mvua(WASIRA)
9.kila mwananchi atabeba mzigo wake(MKULO)

10.wapigwe ti tumechoka(PINDA)
11.wanafunzi wanaopaya mimba ni viherehere vyao.

kwa kauli hizi ccm na viongozi wetu hamuoni ni wakati wa kujirekebisha?
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,119
Likes
279
Points
180
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,119 279 180
mbona hii post ilishawahi kuwekwa hapa then watu wengine wakaanza kufowadiana kwenye simu. It seems na wewe ndio umefowadiwa.
karibu Jf
 

Forum statistics

Threads 1,250,679
Members 481,436
Posts 29,741,508