Ccm na ahadi hewa..

cheeter

JF-Expert Member
Apr 19, 2011
479
250
Ivi nchi hii inaelekea wapi?mbona maisha kila kukicha yanapanda juu??i am really dissappointed by our president,and our top leaders..wote wala rushwa tu...nipo tayari,kushka silaha na naitafuta...
 

makwimoge

JF-Expert Member
Apr 14, 2011
298
195
silaha zipo zinauzwa pale Nyakanazi AK47,bei ni maelewano, sema unataka Brand new au Used.........?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom