CCM mpo nyuma ya mchezo huu? Mwaitambua hatari iliyopo??

CCM mpo nyuma ya mchezo huu? Mwaitambua hatari iliyopo??

Sarakasi za ccm zinaendelea! They try to fool tanzanians ili ionekane vyama vya upinzani vinaleta machafuko, but wananchi tumeistukia, sisi ni mbele kwa mbele
 
Wewe ndiyo umepotea kabisa, kuwa na tatizo kwenye mfumo wa kiuasalama kina uhusiano gani ni huyu mchonganishi Yeriko?
fumbua macho kuna kitu hakipo sawa siasa zinafanya wanaolinda usalama kuuhujumu usalama wenyewe.wakati utatueleza
 
Hii iliwahi kujadiriwa mwaka jana hapa JF wakati wa mkakati wa kumhusisha Rwakatare na mambo kuwa kulikuwa na strategies za kuimaliza chadema b4 2014. Ilisemekana kama mikakati ingeshindwa huu unaojitokeza sasa ndiyo karata ya mwisho ili kufanikisha kusogeza mbele utawala huu beyond 2015 sababu kuu ni kupambana na ugaidi
 
Ccm sasa hivi ni sawa na mfa maji haishi kutapatapa
 
Possibly kwa sababu hii video ukiiangalia imekaa kimtego, mtego; Na anapoongelea Uvamizi wa Vituo vya polisi kama ushirombo si kweli maana Slaa zote walizikamata na watuhumiwa kutiwa mbaroni.

Hivyo hii Video inaweza kweli ikawa na malengo yale yale ya Majambia ya IGP Mahita kipindi CUF ipo kwenye Chart.

Watanzania wa sasa siyo wale wa miaka ya 95
 
Pia inawezekana ni mkakati wa kuendelea kuwashikilia wale masheikh wa znz kina Msellem mpaka uchaguzi umalize.
Kwani uhakika hakuna kesi dhidi yao na uwezekano wa mahakama kuwaachia kabla ya uchaguzi ni mkubwa.
Hakika wale jamaa ni mwiba mkubwa sana kwa ccm znz. Shughuli yao na umahiri wao kuongea na kuimaliza ccm znz ni mkubwa na wana wafuasi wengi kutoka ccm kwenyewe.
Hivyo mkakati ni kuhakikisha inatafutwa kila sababu wasitoke.
Mtakumbuka kwanza walitiwa ndani kule znz kwa kuhamasisha maandamano yalio sababishwa na sheikh farid kutekwa.
Wakati wapo ndani kukatokea miripuko na vibomu feki feki na znz walipo watoa ndani ya wiki moja wakakamatwa kuletwa Tanganyika na kuhusishwa na mambo yalo tokea wakiwa kizu izini !!!!
Na kwa vile umma wa waislam znz umechukizwa sana na uonevu ule inabidi itafutwe sababu kuhalalisha kuwepo kwao ndani.
 
Watawala wa afrika wamehisahau sana.. Wapo tayari kufanya ujinga wowote ili mradi wabak madarakan
 
Ndio maana wengine tunaamini siasa sasa ziache kupiga chini ya mkanda kwa ustawi wetu sisi raia, wanasiasa wakae chini waongee ikikika hatua fulani ni swala la kitaifa na tuna msimamo wa pamoja despite tofauti zetu za sera.

Yaani wewe unaona askari waliouwawa kinyama wakipambana na wahalifu....bado unaamini ni mipango ya CCM
Unaona mabomu yaliyo rushwa arusha mara kadhaa na kujeruhi......bado una amini ni mipango ya CCM

Hata pale watu wanapojitokeza hadharani bado tunaaamini ni mipango ya CCM....kama sio upumbavu sijui ni nini.

Hivi what is CCM going to achieve at the end, CCM ishutumiwe kuimiliki NEC, CCM ishutumiwe kuwa na mbinu chafu za daftari la kura yaani kama kuna ukweli wa hayo tricks zote walizo nazo bado pia waje na mbinu za kigaidi?

Mtanzania anapata faida gani anapokata kuliona hili tatizo kama lilivyo, ifike wakati siasa zisikaribishe adui mkubwa kisa uchu wa kuiona ikulu.
 
Yote mmeandika lakini kwa hili la gaidi wa TANGA CCM inastahili lawama tangu asubuhi hadi jioni.Mtoa mada yuko sahihi kwa 100% hata kama magaidi wa kweli wapo mapangoni Tanga.Inawezekana wasiwasi wa mtoa mada ni pengine huu ikawa ni muendelezo wa uzushi wa akina Mwigulu wa kila mtu akimwagiwa vi maji vya betri wanasema ni ugaidi wa CHADEMA.Hivyo mtoa mada anayo haki ya kuhofu ujinga huu.Kila siku ukija na masihala unapiga kelele "nakufaaa" watu wakija unasema "nilikua natania tu" Sasa siku ukipata tatizola kweli ukapiga kelele "nakufa" watu hawatokuja watajua unatania tu.CCM wanawajibika kwa uzushi huu.
 
Ndio maana wengine tunaamini siasa sasa ziache kupiga chini ya mkanda kwa ustawi wetu sisi raia, wanasiasa wakae chini waongee ikikika hatua fulani ni swala la kitaifa na tuna msimamo wa pamoja despite tofauti zetu za sera.

Yaani wewe unaona askari waliouwawa kinyama wakipambana na wahalifu....bado unaamini ni mipango ya CCM
Unaona mabomu yaliyo rushwa arusha mara kadhaa na kujeruhi......bado una amini ni mipango ya CCM

Hata pale watu wanapojitokeza hadharani bado tunaaamini ni mipango ya CCM....kama sio upumbavu sijui ni nini.

Hivi what is CCM going to achieve at the end, CCM ishutumiwe kuimiliki NEC, CCM ishutumiwe kuwa na mbinu chafu za daftari la kura yaani kama kuna ukweli wa hayo tricks zote walizo nazo bado pia waje na mbinu za kigaidi?

Mtanzania anapata faida gani anapokata kuliona hili tatizo kama lilivyo, ifike wakati siasa zisikaribishe adui mkubwa kisa uchu wa kuiona ikulu.

Unajua ugaidi wewe? Nenda kaone Al Shabaab. Boko Haram. ISIS. Wengine wanasema huanza kidogo kidogo. Huanza kidogo wapi? Watu wenyewe hata ukakamavu zero wanasema gaidi.
 
Happy;kwa nini una moyo mgumu kiasi hiki?
Ushahidi wa ugaidi wa Lwakatare wa CHADEMA si ulitangazwa majukwaani na viongozi wa ccm kama Nape na Mwigulu?
Ina maana wakati Mwigulu ana apa bungeni kwa jina la Mungu wake kuwa ana ushahidi umeshasahau au hukwepo?
Inaelekea hujui siasa za Tanzania zimefikia kiwango gani!
Au kwa mfano ule ugonjwa wa Dengue ulikuwa kweli au feki!
Nakushauri utafakari na umwombe msamaha mleta mada.
Ndio maana wengine tunaamini siasa sasa ziache kupiga chini ya mkanda kwa ustawi wetu sisi raia, wanasiasa wakae chini waongee ikikika hatua fulani ni swala la kitaifa na tuna msimamo wa pamoja despite tofauti zetu za sera.

Yaani wewe unaona askari waliouwawa kinyama wakipambana na wahalifu....bado unaamini ni mipango ya CCM
Unaona mabomu yaliyo rushwa arusha mara kadhaa na kujeruhi......bado una amini ni mipango ya CCM

Hata pale watu wanapojitokeza hadharani bado tunaaamini ni mipango ya CCM....kama sio upumbavu sijui ni nini.

Hivi what is CCM going to achieve at the end, CCM ishutumiwe kuimiliki NEC, CCM ishutumiwe kuwa na mbinu chafu za daftari la kura yaani kama kuna ukweli wa hayo tricks zote walizo nazo bado pia waje na mbinu za kigaidi?

Mtanzania anapata faida gani anapokata kuliona hili tatizo kama lilivyo, ifike wakati siasa zisikaribishe adui mkubwa kisa uchu wa kuiona ikulu.
 
Kifo cha mende miti yote huteleza ndivyo ilivyo kwa utawala wa ccm kuondoka madarakani wataanda mbinu zote chafu lakini hawatafanikiwa watanzania siyo wa mwaka 1961 tena watanzania wa sasa wameshaelimika na siyo wa kudanganywa tena ccm mjiandae kuondoka madarakani kwa amani kabisa.
 
Video hii inanikumbusha mwaka 2001 kule Pemba, walivyokua wanatie vinyesi visimani na mashuleni halafu wakasingizia wapinzani.Hivi inaingia akilini kweli kisima munacho chota maji mtaani ukakitie kinyesi, nyinyi watu wa mtaani maji mtachota wapi.Hii yote ilikua ni kuhalalisha mauaji, ubakaji,ulawiti na utesaji waliofanya wakati wa maandamo ya kupinga serikali ambayo kwa maoni yao haikuchaguliwa kihalali.
 
Mkuu hongera kwa imani na uzalendo.
Baada ya pongezi naomba nikukumbushe namna ugonjwa unaosambazwa na mbu uitwao Dengue.
Huu ugonjwa ulivamia nchi yetu mwaka jana na kuua watu kadhaa.
Lakini kwa juhudi za serikali yetu sikivu na aminifu,ugonjwa huu haupo tena! Haujadumu hata miaka miwili maana mazalia yote ya mbu yaliteketezwa! Tumebaki na mbu rafiki,mbu wa malaria,mbu wa busha na matende(elephantiasis).
Maana haya magojwa tumeyazoea na tunayamudu.Ya nini kupambana na mbu mwenezi kama wale wavamizi wa Dengue?
Asante sana kwa kunisoma mkuu.
Tatizo la wanasiasa njaa kila kitu wanachukulia kisiasa.., kwani je vituo havijavamiwa? Polisi hawajauawa? Ni suala la kuwa makini na kuviachia vyombo vya usalama vifanye kazi yake.., yeriko na wafuasi wako ni bora muda huu mkae kimya sio kuanza kuaminisha watu kuwa hizi ni propaganda.Miongoni mwa taasisi zinazoaminiwa na umma ni jeshi letu nadhani watatusaidia kuwabaini hawa vibaraka wanaotaka kuliingiza taifa matatizoni.
 
Usihofu mkuu.
Ugaidi utatokomezwa haraka kuliko ugonjwa wa Dengue ulivyotokomezwa.
Cha msingi tushirikiane na kuaminiana.
Si unakumbuka tulivyomshughulikia mbu wa Dengue mpaka yule wa malaria akashangaa?
Yericko,

Unaleta ujinga na siasa za kijinga kwenye swala zito kama hili! Hata siamini ninachokisoma, sasa kama huamini we tulia wakianza rasmi na kufika hadi makanisani ndio utarudi kuleta ujinga wako hapa! Ishu hii ni ya kitaifa zaidi, sio ccm wala chadema
 
Unajua ugaidi wewe? Nenda kaone Al Shabaab. Boko Haram. ISIS. Wengine wanasema huanza kidogo kidogo. Huanza kidogo wapi? Watu wenyewe hata ukakamavu zero wanasema gaidi.
Unajuaje kuna nani nyuma yao, unajuaje labda huyo sponsor anasubiri aone kweli kuna nguvu ngazi ndio hawaingizie vitu vya kazi na yeye.

Hivi mtu mwenye akili timamu anaweza toa video ya kusema anataka ku-recruit ndani ya Tanzania kwa sababu ya kupora silaha za polisi na kuleta havoc japo tanga tu.

What is their source of future income again mtu yeyote mwenye akili timamu anaweza ona kama walivyo hawana athari hao jamaa. Lakini lazima ujiulize why are they ambitious na nini kipo nyuma ya hii jitihada maana wale wenyewe kupambana na serikari ya Tanzania ni hadithi na wao wanajua but what is their mission, na kwanini Tanga kuna communication na Al Shabab maana Mombasa kama nyumbani kwao?

Sasa sijui kama huwa ni mtu wa kujiuliza maswali na kusumbua kichwa hili uweze pima ukubwa wa tatizo na akili za hawa jamaa kwa sasa, as they are ni wehu tu. Lakini huu wehu unatoka wapi? ni wakaiwa wa confused young men or their is influence, where is it internal or external; siasa tu au udini wa ndani, kama ni nje ni nani?
 
Hii hoja ukipiga hesabu sijui kama inakuja
ugaidi wa Lwakatare= - or +?
ugaidi wa kileo wa chadema= - or +?
ugaidi wa cuf ya majambia = - or +?
babu wa loliondo = - or +?
ugonjwa wa dengue= - or +?
Ugaidi wa amboni = + or -?
Hapa + imaanishe ;ni halisia bila kutengenezwa kwa hila.
Pia - imaanishe halisia/feki iliyotengenezwa kwa hila.
Mimi hesabu yangu imepata + kwa 100%
Wewe je?
 
Happy;kwa nini una moyo mgumu kiasi hiki?
Ushahidi wa ugaidi wa Lwakatare wa CHADEMA si ulitangazwa majukwaani na viongozi wa ccm kama Nape na Mwigulu?
Ina maana wakati Mwigulu ana apa bungeni kwa jina la Mungu wake kuwa ana ushahidi umeshasahau au hukwepo?
Inaelekea hujui siasa za Tanzania zimefikia kiwango gani!
Au kwa mfano ule ugonjwa wa Dengue ulikuwa kweli au feki!
Nakushauri utafakari na umwombe msamaha mleta mada.
Tofautisha matukio unayoyazungumzia na hili

Anatakiwa anapoandika thread kama hizi awe na uthibitisho without reasonable doubt maana kuna sensitivity ya mambo na si kuyageuza ya siasa.

Serikari aikusema kama watuhumiwa ni CDM au CUF au taasisi yoyote ya siasa wala dini. Kwanini watu wanataka kulifanya ni swala la siasa, wakati watu wanaendelea na uchunguzi wa tatizo lenyewe, kuna madhara gani kuwapa hisia za namna hii watanzania kwa kitu usicho kijua kwa kina ikiwa CCM aihusiki tunabaki na risk zipi kama raia kwa kuaminishwa uongo?

Vitu vingine avitaki siasa.
 
Unajua ugaidi wewe? Nenda kaone Al Shabaab. Boko Haram. ISIS. Wengine wanasema huanza kidogo kidogo. Huanza kidogo wapi? Watu wenyewe hata ukakamavu zero wanasema gaidi.

Yani sisi tuko soo hopeless mpaka magaidi wetu ni substandard. Gaidi wamevaa yeboyebo zilizokatika? Wanaongea huku wanadunda kisera nondo kama wavuta bangi. Eti wale ndio wakuwapelekea jeshi la nchi na askari kuruka kutoka kwenye helikopta kabisa. Seriously? Na kuna watu wanafamilia kabisa na akili timamu wanaamini upuuzi wa kijinga kabisa ule.
 
Back
Top Bottom