CCM mpo nyuma ya mchezo huu? Mwaitambua hatari iliyopo??

CCM mpo nyuma ya mchezo huu? Mwaitambua hatari iliyopo??

Mtoa mada umeenda mbali sana, kwa haraka haraka nataka kujua kama wewe timamu kidogo. Katika huo urojo ambao umetupia hapa juu, mpaka sasa ccm inamajimbo kama 300 na upuuzi na vyama vingine kama 100 na ushee.

Plan yenu kuchukua majimbo gani? Maana urais 2015 UTAKUWA CCM ila tuko bize tumpe nani kutokana na utajiri wa demokrasia na hazina ya wagombea. Huko kwako mathayo aka slaa anaona yeye kama mungu kathibitisha nafasi yake ya uraisi wakati alimkataaa.

Hilo tu
 
Yericko, CCM hawakujifunza kwa jini la udini walilitoa kwenye chupa ambalo leo linawasumbua limegoma kurudi kwenye chupa, kwa ujinga ule ule wanajaribu tena kulitoa jini lingine la ugaidi.

Niwaonye tu kuwa haya majini wanayoyatoa huwa hayachagui damu ya kunyonya yatakapoanza kunyonya damu za watoto wao wasije kimbilia kwa jirani kuomba msaada.

Yap nikweli kabisa haya usemayo mkuu, ccm ni laana ya kitaifa.
 
Mtoa mada umeenda mbali sana, kwa haraka haraka nataka kujua kama wewe timamu kidogo. Katika huo urojo ambao umetupia hapa juu, mpaka sasa ccm inamajimbo kama 300 na upuuzi na vyama vingine kama 100 na ushee.

Daah hoja zingine ni hatari, ni ngumu kwelikweli
 
Yericko wewe ni kiboko aiseeh! Umegonga kwenye moyo moja kwa moja. Ccm wanakuogopa sana.
 
navajo

Hiyo demokrasia ya kujipangia rais kabla ya uchaguzi ni ya wapi, ndio maana tuna wasiwasi na mbinu zenu.
 
Last edited by a moderator:
Hiyo demokrasia ya kujipangia rais kabla ya uchaguzi ni ya wapi, ndio maana tuna wasiwasi na mbinu zenu.

Tuna ngome za ubunge zaidi ya 250 sijaona mbugila yoyote wa kutia mguu. Achilia mbali majimbo ambayo yatayorudi nyumbani? Ndo maana tuko bize na wakumpitisha katika uraisi, kazi kwenu huko maana nakumbuka CUf mliwaita CCM B na nyinyi sasahivi mko kwenye plan muwageuze CHADEMA B. Masikini cuf
 
Tatizo la wanasiasa njaa kila kitu wanachukulia kisiasa.., kwani je vituo havijavamiwa? Polisi hawajauawa? Ni suala la kuwa makini na kuviachia vyombo vya usalama vifanye kazi yake.., yeriko na wafuasi wako ni bora muda huu mkae kimya sio kuanza kuaminisha watu kuwa hizi ni propaganda.Miongoni mwa taasisi zinazoaminiwa na umma ni jeshi letu nadhani watatusaidia kuwabaini hawa vibaraka wanaotaka kuliingiza taifa matatizoni.
 
Mchezo mnaoucheza ccm simzuli hilojini mnalolitoa kwenyechupa litawatafuna mpaka watotowenu.... Kamanyie wakubwa mtakimbia vibalaka wenu watatafunwa tu nahilojini jiu ndoo ukweli
 
Miongoni mwa taasisi zinazoaminiwa na umma ni jeshi letu nadhani watatusaidia kuwabaini hawa vibaraka wanaotaka kuliingiza taifa matatizoni.

Ccm walipiga hela pale tegeta escrow na polisi kimyaaa..
 
Tuna ngome za ubunge zaidi ya 250 sijaona mbugila yoyote wa kutia mguu. Achilia mbali majimbo ambayo yatayorudi nyumbani? Ndo maana tuko bize na wakumpitisha katika uraisi, kazi kwenu huko maana nakumbuka CUf mliwaita CCM B na nyinyi sasahivi mko kwenye plan muwageuze CHADEMA B. Masikini cuf

Usiondoke kwenye hoja,mbinu zenu za kutengeneza mambo ya ugaidi ili polisccm ipate kukamata watu na kuwatesa wananchi tumeishtukia.
 
sizani kwa sasa nchi yangu inaweza kukua kidemocrasia!!!! ni chuki, uuaji,uongo.
 
Usiondoke kwenye hoja,mbinu zenu za kutengeneza mambo ya ugaidi ili polisccm ipate kukamata watu na kuwatesa wananchi tumeishtukia.

Tuna mkanda wa mabomu ya soweto ila hatuutoi mpaka raisi haunde tume, kutokana na vyanzo vyangu vya taarifa uchaguzi wa mwaka 2010 nilishinda ila nilihujumiwa.
 
Usiondoke kwenye hoja,mbinu zenu za kutengeneza mambo ya ugaidi ili polisccm ipate kukamata watu na kuwatesa wananchi tumeishtukia.

hamna lolote hapo, na wewe hujapata jimbo. Maana mtoi kaona lushoto watamtoa. We vp?
 
Nimeiangalia video iliyosambaa kwenye mitandao ya kijamii inayosemekana ni kundi lililojitangaza kuwa ndilo lililotekeleza uvamizi wa vituo vya polisi na kupora silaha huku ukienda sambamba na mauaji ya polisi
Yericko,

Unaleta ujinga na siasa za kijinga kwenye swala zito kama hili! Hata siamini ninachokisoma, sasa kama huamini we tulia wakianza rasmi na kufika hadi makanisani ndio utarudi kuleta ujinga wako hapa! Ishu hii ni ya kitaifa zaidi, sio ccm wala chadema
 
Yericko Nyerere

This game changeover plan the state (CCM) is playing is governed by Hegelian principle as stated below:

1. Thesis
Create conflict

2. Antithesis
Create opposition to conflict; eg, fear, panic, hysteria.

3. Synthesis
Offer the solution to the problem created by step one. Change, which would have been impossible without the proper conditioning (steps one and two), is achieved.

Wenye akili tunajua mchezo wa kijinga unaochezwa na CCM.
 
Last edited by a moderator:
Una uhakika kuwa alifukuzwa?



Wajinga hupokewa taarifa kama ilivyo na kuiamini kisawasawa,ndipo inakuwa ni rahisi zaidi kwa aliyetangazwa kufukuzwa kazi kupata taarifa bila ya kutiliwa shaka na jamii inayomzunguka.

TISS hawafukuzwi kazi hata wastaafu bado wako kazini usiku na mchana.
 
This game changeover plan the state (CCM) is playing is governed by Hegelian principle as stated below:

1. Thesis
Create conflict

2. Antithesis
Create opposition to conflict; eg, fear, panic, hysteria.

3. Synthesis
Offer the solution to the problem created by step one. Change, which would have been impossible without the proper conditioning (steps one and two), is achieved.

Wenye akili tunajua mchezo wa kijinga unaochezwa na CCM.
Inawezekana wanafanya haya ili wapate sababu ya kuahirisha kura ya maoni?
 
Back
Top Bottom