CCM mpo nyuma ya mchezo huu? Mwaitambua hatari iliyopo??

CCM mpo nyuma ya mchezo huu? Mwaitambua hatari iliyopo??

Ngosha_(nyi) wasukuma/wanyamwezi mpo zaidi kidogo ya 10 million. Ni eneo la kimkakati kwa wasaka madaraka, mkiamua mtaibadilisha nchi kisiasa, kiuchumi, kijamii nk! Lakini kwasababu hivi ndivyo mnavyowaza basi mtabaki kutumika. Mtabaki kuwinda walemavu wa ngozi, mtabaki kuuwa vikongwe, mtaendelea kuwa eneo lenye watu duni kijamii ktk karne hii? Wachaga kutaka utawala wa nchi hawahitaji mazingaombwe bali wana sifa zote! Kuwa CCM au CDM hakuondoi uwezo wa mtu ku_ reason, ninyi mnaoshabikia vyama hivyo mnakera na kuudhi mnapotoa michango na mawazo yenu ktk jukwaa linalopaswa kuwa_ neutral.

The presenter of these S.H.I.T graffiti is not quite 'NEUTRAL'!
I USED TO ADMIRE HIM, PARTLY BECAUSE OF HIS GREAT SURNAME, BUT I'VE JUST DISCOVERED THAT I ADMIRED A NUT OUT OF A NUT HOUSE!
 
Fanyeni kila njama. Ukawa ni matokeo ya kujitambua wachaga hamkubaliki ndani ya jamii. Lipumba amezungukwa na chui waliovalia ngozi ya kondoo na wakishafanikiwa wanalitoa hilo joho,ndipo watz mtakapojuta. Kwa mchaga hili la ugaidi si kubwa kwao,wanalotaka ni kuipata nchi kwa njia yoyote. Tunawajua na hao vikaragosi wa propaganda humu Jf lakini kamwe hamtafanikiwa

ubaguzi wako kwa wachaga unathibitisha upeo wako wa kufikiri!
 
wana JF tutafakari kwa makini je ni sahihi kuwabgua wachaga! post ya ngoshani imeniskitisha sana,kuna uhusiano gani kwa tukio la amboni na wachaga? WACHAGA CHUKUENI TAHAHADHARI NA UBAGUZI UNAOJENGWA NA AKINA NGOSHANI !
 
Mada kama hizi ndio zimesababisha CCM waje na Option B ya kutuongezea gharama za vifurushi vya internet.
 
Tuna ngome za ubunge zaidi ya 250 sijaona mbugila yoyote wa kutia mguu. Achilia mbali majimbo ambayo yatayorudi nyumbani? Ndo maana tuko bize na wakumpitisha katika uraisi, kazi kwenu huko maana nakumbuka CUf mliwaita CCM B na nyinyi sasahivi mko kwenye plan muwageuze CHADEMA B. Masikini cuf

Tunza huu urojo wako mpaka post election 2015 uurejee tena
 
Back
Top Bottom