CCM mnawaua watumishi wenu kwa njaa

CCM mnawaua watumishi wenu kwa njaa

shalolizo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2013
Posts
336
Reaction score
204
Ni aibu sana kwa taasisi kubwa kama CCM ambayo inaongozwa na mchumi wa daraja la kwanza mh mwigulu mpaka leo hawajawalipa watumishi wao mishahara ya mwezi wa 12,,nimekutana na rafiki zangu wanaofanya kazi huko wanalalamika tu njaa,,inasemekana fedha za mishahara zote wamejilipa akina mwigulu na nape,,
 
Ccm ccm cc.....m ccccccccc....m
Safi sana tena kama vp wasilipwe kabisa
 
wanakusanya pesa za uchaguzi 2015, pia wako busy kupambana na CHADEMA.
 
hao wafanyakzai wa ccm Wabadili majukumu na waanze kupost kenye mitandao ya kijamii ili waanze pewa Book 7. Huku kumelipa vizuri sana vijana waliowengi wanochumia tumbo
 
Yaani mshahara kuchelewa siku kumi mtu mmeshakuja kupost JF, kama vipi acheni kazi...! Mbona vyama ni vingi tu, msitusumbue! Kwanza wengi wenu mna taalamu za kuungaunga, mnafikiri mkitoka hapo UHURU nani atawaajiri, siyo hata global publishers. Narudia tena, ambaye hajaridhika ahamie chadema, au hata chauma! Tumechoka sasa!
 
Kuna mtu anaejua ruzuku ya chama chake inatumika vipi? Wote mnatumika bila kujitambua,huu utumwa sijui mnaufanya kwa ujira gani.Asiye na chama anawaona kama wehu kutetea msichokijua.Hebu mmoja anijuze matumizi ya ruzuku ya chama chake walau kwa muhtasari.Vijana tutaendelea kuwa taifa la kesho mpaka tutakapojitambua
 
Yaani mshahara kuchelewa
siku kumi mtu mmeshakuja kupost JF, kama vipi acheni kazi...! Mbona
vyama ni vingi tu, msitusumbue! Kwanza wengi wenu mna taalamu za
kuungaunga, mnafikiri mkitoka hapo UHURU nani atawaajiri, siyo hata
global publishers. Narudia tena, ambaye hajaridhika ahamie chadema, au
hata chauma! Tumechoka sasa!
siku kumi unaona ndogo mwanandugu! kweli mwenye shibe amjui mwenye njaa
 
Lile dili la mashine za afd limegoma wakati ccm iliweka pesa nyingi ikijua zao zitarudi fasta kupitia mgngo wa tra
 
mbona watetezi wao hawaji kujibu tuhuma hizi

jana mchumi daraja la I alikuja fasta aliposikia jimbo lake litachukuliwa na binti 25 years

leo hapa haji ng'oo
 
Back
Top Bottom