CCM Mnalijua hili?


KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,228
Likes
4,625
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,228 4,625 280
Hata kama CDM ikishindwa chaguzi za madiwani itatokana na wengi kutokua na vitambulisho, kwasababu watakaopiga kura ni waliojiandikisha 2010?
Ikumbukwe kuna waliouza kadi zao, na wanajilaumu sasa, mfano Nakaya.
Kuna wale ambao kipindi icho umri wao haukuwaruhusu, lakini sasa wana hasira na nyie, lakini hawatapiga kura.
Kuna wale ambao kipindi kile hawakupiga kura, kwasababu 2010, walikua nje ya vituo vyao kikazi, na kimasomo.
Kuna wale ambao sasa wamepata elimu ya uraia na wamajua chama la kweli.

Je 2015, mtatoka?
 
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,792
Likes
166
Points
160
Alfred Daud Pigangoma

Alfred Daud Pigangoma

Verified Member
Joined Mar 30, 2009
1,792 166 160
Na kuna waliopiga kura 2012 lakini sasa wamekufa....
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
mie nimepoteza kadi na uchaguz cwez shiriki
 
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
1,307
Likes
126
Points
160
ugolo wa bibi

ugolo wa bibi

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
1,307 126 160
we umelonga...
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
CCM chama kubwa, walala hoi ndio wametupa matumaini yao na ndio wako wengi, CHADEMA endeleeni kushabikiwa na wenye pesa.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,648
Likes
132,548
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,648 132,548 280
Cjaelewa
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,730
Likes
3,427
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,730 3,427 280
CCM chama kubwa, walala hoi ndio wametupa matumaini yao na ndio wako wengi, CHADEMA endeleeni kushabikiwa na wenye pesa.
Bila kutaja CDM utalala njaa
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,243
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,243 280
mie nimepoteza kadi na uchaguz cwez shiriki
Unatia haibu great thinker mzima hujuhi utaratibu, Haya sikiliza, Nenda kwa MKURUGENZI wa Halmashahuri kwani yeye ndiye mwakilishi wa tume hapoa wilayani kwenu na atakupatia Kitambulisho Kipya. Hata kwa wale walio uza shshada nenda pia kwa mkurugenzi wa Halmashahuri mkachukue kadi mpya.
 

Forum statistics

Threads 1,274,985
Members 490,865
Posts 30,529,616