CCM- Mnacho kifanya sio kitu kizuri!

CCM- Mnacho kifanya sio kitu kizuri!

Domenia

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Posts
462
Reaction score
23
Samaki wa magufuli mmewakamata..hadi leo hakuna faida yeyote!! Gharama za kuawatunza...Kuna faida gani hapo?

Gharama Tuna so pata sasa Kuzalisha umeme!! kwa siku inatosha ku nunua Solar pannel nyingi kila siku!!..

Hivi kweli mnajua mnayo yafanya?

sio!!

Nimechoka maisha yanazidi kua magumu!!
 
hata kama inafikirika sio gharama-lakini hizo gharama kwanini zisipelekwe kwenge miradi muhimu!! kuliko kila kitu kutumika kwenye zima moto!!
 
Samaki wa magufuli mmewakamata..hadi leo hakuna faida yeyote!! Gharama za kuawatunza...Kuna faida gani hapo?

Gharama Tuna so pata sasa Kuzalisha umeme!! kwa siku inatosha ku nunua Solar pannel nyingi kila siku!!..

Hivi kweli mnajua mnayo yafanya?

sio!!

Nimechoka maisha yanazidi kua magumu!!
nimecheka kwa uchungu mkubwa sana juu ya hili!
 
maeneo haya huwa napita nascrol scroll kimtindo then huyooooo nasepa!, hukawii kuambiwa THIBITISHA!!
 
Inajenga nchi ama inabomoa

imeshabomoa kila sehemu ...wanalazimisha kuziba ufa kitu ambacho hakiwezekani
 
Mimi kinachoniudhi ni kwamba kila siku tunalalamika juu ya hii serikali ya ccm,lakini zikitokea chaguzi tuu,wanarudi hao hao madarakani,hapa tunapaswa tumsake mchawi,nahisi humuhumu ktk wapinga ccm kuna wanafiki wanaotugeuka kipindi cha uchaguzi,haiwezekani robo tatu ya watanzania waone uovu unaofanywa na hawa watu alafu waendelee kututawala tuu,tuache unafiki,mapinduzi ya kweli ndio ngao yetu!!
 
Mimi kinachoniudhi ni kwamba kila siku tunalalamika juu ya hii serikali ya ccm,lakini zikitokea chaguzi tuu,wanarudi hao hao madarakani,hapa tunapaswa tumsake mchawi,nahisi humuhumu ktk wapinga ccm kuna wanafiki wanaotugeuka kipindi cha uchaguzi,haiwezekani robo tatu ya watanzania waone uovu unaofanywa na hawa watu alafu waendelee kututawala tuu,tuache unafiki,mapinduzi ya kweli ndio ngao yetu!!
Wana mbinu za kisasa za wizi wa kura
 
unaionea sisiemu bwana,wanaofanya ndivyo ni viongozi wachache tu wa chama sio wote,yaani mchungaji mmoja akiharibu basi ndio kanisa zima limeharibu?
 
Si ajabu mtu akakosa msosi nyumbani kwake kwa uvivu wake akaanza kutoa lawama kwa CCM
 
Kwanini waibe ilhali kuna nafasi tele za kujiajili? Wizi ni mojawapo ya dalili za uvivu wa kutofanya kazi.
Kwa hiyo wale wote wanaoongoza wizi wa kura ndani ya Chama chako ni wavivu wa kutofanya kazi?! basi nimeshajua kwa nini sisi m imejaa watu wengi wanaoiba kura na mipesa ya watanzania! RA, EL, Chenge and ........
 
ccm ni kama mwanga, mchana anajifanya bonge la mshkaji lkn usiku anakuwangia i hate this thing called ccm.
 
Back
Top Bottom