CCM mbona kimya kingi kuhusu kifo cha Mabina?

CCM mbona kimya kingi kuhusu kifo cha Mabina?

Sasa watatoa tamko gani kuhusu kifo cha mabina,wanaelewa before alikuwa jambazi sugu.akataka akumbushie kazi yake ya awali kwa wapiga kura wake
 
Kwakweli picha inatisha. Binafsi sijapata stori nzima ilivyokuwa lakini tukio hili linamfanya yeyote mwenye akili iliyotulia
kutafakari upya kuhusu maisha yake na mahusiano yake na Mungu na watu wengine. Tuige uongozi na moyo wa Tata Omukulu Nyerere naTata Omukulu Madiba.
 
Sasa watatoa tamko gani kuhusu kifo cha mabina,wanaelewa before alikuwa jambazi sugu.akataka akumbushie kazi yake ya awali kwa wapiga kura wake
CC: Godbless Lema
BC: Abdalla Zombe
 
Wanajamvi heshima kwenu,

Katika hali isiyo ya kawaida chama tawala kimekuwa kimya sana tangu kifo cha kada wake, diwani wa Kisesa, Clement Mabina. Wanajamvi kuna yeyote ameshatoa tamko rasmi (msemaji wa chama) kuhusiana na hili? Tumezoea sana kupata taarifa rasmi kupitia kwa Katibu Mwenezi kwenye vyombo vya habari, kupitia kwenye mitandao na blog mbalimbali hususan ya Michuzi kila mara kunapokuwa na jambo linalohusu viongozi wa chama tawala. Mmepata kigugumizi gani? Ama mnafikiri kwa kukaa kimya tutasahau?
Ni jambo la kiungwana kwa CCM kujitenga na suala la Mabina.
CCM haikumtuma kufanya uhalifu na ubabe uliomletea umauti!!
 
Duu,

Mkuu nimekuwa bwana mdogo?
Ninafikiri kiumri ni mmoja wa wanajamvi wenye umri mkubwa humu JF.
Shahada yangu ya kwanza niliipata mwaka 1981 UDSM, sina haja ya kueleza nina shahada ngapi mpaka sasa wala wasifu wangu hauna haja ya kuanikwa humu jamvini. Mahali panapohusika na kwa wanaonifahamu wanajua hayo.
Nimekusamehe bure mkuu...

Samahani ndg yangu, mi sikuwa na maana ya kukudharau au kukushusha ila nilichukulia tu umbo lako. Cha maana nilitaka tu kukufungua macho kuhusu sakata hilo kuwa hawa maccm wamejua wazi kuwa Mabina aliua kwanza ndipo yeye kahukumiwa na wapiga kura wake.
Endapo watajiingiza kichwa kichwa, tayari ufisadi wao utarushwa hewani. Hilo tu mkuu
 
Back
Top Bottom