CCM kuwakaanga wabunge ‘watoro’ wa BMK

CCM kuwakaanga wabunge ‘watoro’ wa BMK

Msimamo ni ule ule, msiende Bungeni na ubavu wa kuwafukuza HAWANA.
 
Kuwafukuza wabunge ambao misimamo yao inatofautiana na chama hata kama msimamo wa chama siyo sahihi kwako wewe unaona huo ndio UJANJA! Nadhani CCM itakuwa imeonesha ukomavu wa kisiasa na demokrasia ndani ya chama tofauti na vyama vinavyohubiri demokrasia kwa maneno huku nyuma wameficha mapanga.

Demokrasia gani ambayo mbunge/mwanachama akienda tofauti na msimamo wa chama hata kama anaona hauko sahihi anaitwa msaliti na kufukuzwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
acha kupotosha...nani kakwambia hao watoro wanaunga mkono ukawa? hao wana mambo yao binafsi ikiwa ni shughuli binafsi au hekaheka majimboni mwao kama alivyo taarifu mbunge kibajaj livingstome.
 
acha kupotosha...nani kakwambia hao watoro wanaunga mkono ukawa? hao wana mambo yao binafsi ikiwa ni shughuli binafsi au hekaheka majimboni mwao kama alivyo taarifu mbunge kibabaj livingstome.

Kule bungeni hakuna cha kujadili Zaidi ya copy and paste hivyo kukaa mule ni waste of time, wakati posho inaingia, Wacha walale na wake zao.
 
......wangefurahi kujua wangapi hawako nao pamoja kuliko walioko bungeni ili hali kwenye kura hawatakua pamoja
 
Wakuu

Salaam kwenu

Leo CCM wametangaza kupitia vyombo mbalimbali vya habari kuwa wamewaandikia barua wabunge 25 wa CCM waliogoma kuhudhuria vikao vya bunge (waliojiunga na UKAWA)
kujieleza ni kwanini hawaudhurii vikao vya bunge hilo la katiba na ikithibitika hawana sababu za msingi watawatimua.

My take; CCM iache kuwanyanyasa wazalendo wa kweli wa taifa hili.
=====================================================



Chanzo:Mwananchi


- Kumbe chanzo ni lile lile gazeti liliwahi kufungiwa na Serikali kwa kuittukana CCM leo wameanza tena na zile zile tabia zao sawa sawa!!

Le Mutuz
 
- Kumbe chanzo ni lile lile gazeti liliwahi kufungiwa na Serikali kwa kuittukana CCM leo wameanza tena na zile zile tabia zao sawa sawa!!

Le Mutuz

Wewe mbona mpambe wa Chikago hata akikufukuza umo tu, na kilaptop chako na meza moja mmejazana kwa ajili ya kuandika upuuzi. Kama mwaweza funza tuone, je vua gamba ni nani alovua?
 
- Kumbe chanzo ni lile lile gazeti liliwahi kufungiwa na Serikali kwa kuittukana CCM leo wameanza tena na zile zile tabia zao sawa sawa!!

Le Mutuz

Wewe mburula acha kutuletea vituko vyako vya kigogo hapa; watu wanajadili mambo ya maana wewe babu mzima unaleta mabo ya kitoto, shame on you!!!
 
- Kumbe chanzo ni lile lile gazeti liliwahi kufungiwa na Serikali kwa kuittukana CCM leo wameanza tena na zile zile tabia zao sawa sawa!!

Le Mutuz

Umemaliza lakini kufua chupi za Anna Kilango? au hiyo habari imekuchanganya kwa kuwa na yeye ni miongoni watakaolimwa hiyo barua?!
 
CCM hoi,lazima itasambaratika
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom