ccm kushinda uchaguzi 2015 ni ndoto za kichaa kujenga kujenga ghorofani angani !!

kill

JF-Expert Member
May 21, 2013
1,830
0
Kwa mtazamo ccm ni chama chakavu kimezeeka miaka 50 bado kinang'ang'ania madaraka namshukuru Mungu watanzania wameshaelimika wanajua maovu yanayafanywa na ccm likiwepo la kuwaangamiza viongozi wa vyama vya upinzani kama chadema leo Joshua Nassari pamoja na Lema wamepeleka ushahidi pamoja na muhusika aliyetendewa unyama na police wa ccm lakini makinda ametumia ubabe kuizimisha ile hoja tumepoteza ndugu zetu wengi na wahusika ni serikali ya ccm mtawambia nini watanzania 2015???
 

chief72

JF-Expert Member
Oct 6, 2011
616
500
watashinda tena vizuuuri,kwa ubua...ccm wanamtaji mkubwa sana ktk nchi hii, na wengi wa wapiga kura sio ma-reasonable
 

jnuswe

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
1,270
1,195
Waliwanyima elimu watanzania wengi hawajitambui, ila kwa hali inayoendelea sasa, naona vijijini wameamka, nafikiri ni kwa sababu ya kupigika wana hasira kweli na CCM
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom