CCM Kumbe ilikuwa ni nguvu ya Soda

CCM Kumbe ilikuwa ni nguvu ya Soda

Huku mtwara Lowasa ndo habari kuu wafanyabiashara wote wamepanga kufunga biashara zao siku moja kabla ya ujio wake ili kumpokea chaguo lao

Kama hao wafanya biashara wanafunga biashara zao kuepusha vurugu!
 
Wanatamani nyerere angekuwepo aokoe jahaz
 
Tushaamua Lowasa ndo Rais wetu
 
Huyo ndo kajificha kabisa uvunguni ebu ngoja tumchokonoe Lizaboni!!!!!! njoo huku

Na mimi nasisitizia kwa mkazo Lizaboni eti wadau wanauliza,ule utabiri wako wa UKAWA kusambaratika week ya kwanza ya Sept bado upo? Au baada ya B52 ya CCM Slaa kuhitibwrong target,Gwajima akawaonyesha ana "a little Boy" imebidi mnywee!😂😂
 
Last edited by a moderator:
Mbona siku ile Papa wenu Lowassa alichanganya frequencies badala ya kusema peoples akajikuta anasema CCM OYEEEEEEE, Ndo ujue huyo ni Virus aloingia kuwaangamiza, hajui mambo ya chama chenu nyie mmemwamini gafla, ngoja awaingize mjini.

kwani Magufuli hakuwahi kusema PEOPLES?
 
Jay Milionea mbona unalalamika?????

Kwani nyie mmejipangaje?????


lowasa for presidency 2015!
 
Last edited by a moderator:
Na mimi nasisitizia kwa mkazo Lizaboni eti wadau wanauliza,ule utabiri wako wa UKAWA kusambaratika week ya kwanza ya Sept bado upo? Au baada ya B52 ya CCM Slaa kuhitibwrong target,Gwajima akawaonyesha ana "a little Boy" imebidi mnywee!

hapo unapigia mbuzi gitaa hata akija hapa hawezi kucomment

Mkuu Lizaboni uko wapi?
 
Last edited by a moderator:
Tuwe wawazi jamani, wakati kampeni zinaanza kulikuwa na vijana kibao humu ndani ambao walikuwa wanaitetea ccm, hasa humu Jamii Forums,

Lakini kwa sasa siwaoni tena, zaidi ninachokiona ni habari za Ukawa wakizidi kufanya mabadiliko.


#hapamabadilikotu , kazi kwa muhindi.

Mkoa wa Dar naona ccm ndo imezima kabisaa, sijui labda mikoa mingine.
ukawa kulamba 80% ya majimbo ya Dar es
salaam.
 
Tuwe wawazi jamani, wakati kampeni zinaanza kulikuwa na vijana kibao humu ndani ambao walikuwa wanaitetea ccm, hasa humu Jamii Forums,

Lakini kwa sasa siwaoni tena, zaidi ninachokiona ni habari za Ukawa wakizidi kufanya mabadiliko.


#hapamabadilikotu , kazi kwa muhindi.

Mkoa wa Dar naona ccm ndo imezima kabisaa, sijui labda mikoa mingine.

Wamebaki Jingalao na Mr Chin wanapost habari hiyo hiyo mara 20
 
Hamna nmna nyingine maharamia ccm wajiandae kisaikolojia kutiachia nchi yetu
 
Vijana wa ccm wameelimishwa nn maana ya mabadiliko wameelewa.wameungana na bus la mabadikiko.pia wengi walikuwa ccm njaa.
 
tumewaachia team lowassa kampeni za mitandaoni baada ya kuona hazina madhara kwa mgombea wetu sababu watanzania wanaotuungga mkono na wapiga kura watiifu wa ccm hawatumii au hawana access ya mitandao,kura za watumiaji mitandao ni chache!

4.jpg


Akabidhiwa fimbo aliyokua akiitumia mwalimu nyerere,fimbo maalumu ya kuwashugghulikia mafisadi kupitia mahakama maalum kwa ajili ya mafisadi

DSC_0977.jpg


wapiga kura ndio hawa,hawamo mitandaoni wako huko site ambako lowassa hawezi kufika kwa sababu za kiafya

DSC_0715.jpg


kampeni kwa njia ya barabara...ukawa hawafiki huku,wako angani

2.jpg


pipos.....

Mtaji wa CCM ni watu ambao wamenyimwa elimu na wenye maisha duni wa huko vijijini, na ndiyo mtaji pekee kwao! Hivyo Ignorancy ni mtaji mzuri kwa CCM, hii siyo fair kutumia uelewa mdogo wa wanavijiji kuwahadaa ili kupata ushindi,maana nyingi ya ahadi na maneno ya kampeni ni hadaa tupu!
 
Ccm wamefanya majaribio ya kuongoz nchi kwa miaka 50 lkn wameshindwa kupata uzoefu wa namna ya kuleta maendeleo badala yake wamepata uzoefu wa namna ya kuliibia taifa, uzoefu wa namna ya kutukana watz, uzoefu wa kuiba kura kwa kutumia goli la mkono.
WATZ WANATAKA MABADIRIKO
 
Vijana wa ccm wameelimishwa nn maana ya mabadiliko wameelewa.wameungana na bus la mabadikiko.pia wengi walikuwa ccm njaa.

yaah, hiyo ni kweli hata leo nimeona comment kibao za vijana wa ccm wakiungana na lowassa
 
Vijana wa ccm wameelimishwa nn maana ya mabadiliko wameelewa.wameungana na bus la mabadikiko.pia wengi walikuwa ccm njaa.

yaah, hiyo ni kweli hata leo nimeona comment za vijana wa ccm wakimsupport lowassa.
 
Back
Top Bottom