CCM Kumbe ilikuwa ni nguvu ya Soda

CCM Kumbe ilikuwa ni nguvu ya Soda

Ccm wanatafuta zile kura zinazoonekana kwa maana ya kura halisi,,, tatizo la ukawa akili yao ipo pale kwenye kura za kufikirika aka kura za mashetani, mwisho wa siku mnabaki oooh tumeibiwa kura,, siasa ni science rahisi sana nä si mabavu...

nawe ndo wale wale.
 
tumewaachia team lowassa kampeni za mitandaoni baada ya kuona hazina madhara kwa mgombea wetu sababu watanzania wanaotuungga mkono na wapiga kura watiifu wa ccm hawatumii au hawana access ya mitandao,kura za watumiaji mitandao ni chache!

4.jpg


Akabidhiwa fimbo aliyokua akiitumia mwalimu nyerere,fimbo maalumu ya kuwashugghulikia mafisadi kupitia mahakama maalum kwa ajili ya mafisadi

DSC_0977.jpg


wapiga kura ndio hawa,hawamo mitandaoni wako huko site ambako lowassa hawezi kufika kwa sababu za kiafya

DSC_0715.jpg


kampeni kwa njia ya barabara...ukawa hawafiki huku,wako angani

2.jpg


pipos.....


Dah - Mkuu hapa umetisha. Hebu tulete uzi mwingine - UKAWA hawawezi kufika maeneo kama haya na ile Helicopter yao Mbovu ya Mwaka 1947. Tena ile Helicopter inafanana na ile ya Ndesamburo aliyoanguka nayo huyu Nasari.
 
Magufuri itakuja kufika sehemu awakurupukie + dharau walio muweka madarakani na badala yake watamwachia nchi atajuta san
 
Magufuri jembe lile ndo maana mafisadi wameanza kukimbia maana wanaujua mziki wake akiingia madarakani
 
Dah - Mkuu hapa umetisha. Hebu tulete uzi mwingine - UKAWA hawawezi kufika maeneo kama haya na ile Helicopter yao Mbovu ya Mwaka 1947. Tena ile Helicopter inafanana na ile ya Ndesamburo aliyoanguka nayo huyu Nasari.

kweli mzigo bado tunao, kwani nyi mlichanjiwa uccm mwilini?
 
Sio hivyo tu. Jamaa kashawaambia wenzake atapambana nao. Kila kiongozi CCm ni mchafu. Sasa atapambana na nani kama sio wote ? Heri Lowasa kasema ataanzisha kamati ya maridhiano. Hakuna kulipa kisasi. Magufuli anasema atawaliza. Kazi kweli kweli. Mwenye masikio haambiwi tazama. Watu wengine ni vichaa ila hawaonekani. Shauri yenu.


Maridhiano??!!!
Haihusiani na wahujumu uchumi. . . . . .
 
Ushindwe na ulegee, fahamu kuwa dua ya kuku haimpati mwewe, we endelea kupoteza muda wako lakini oktoba 25 haiko mbali, utapumuiamashine mara baada ya kupatwa na BP baada ya ushindi wa Tsunami wa Magufuli.
 
Mbona siku ile Papa wenu Lowassa alichanganya frequencies badala ya kusema peoples akajikuta anasema CCM OYEEEEEEE, Ndo ujue huyo ni Virus aloingia kuwaangamiza, hajui mambo ya chama chenu nyie mmemwamini gafla, ngoja awaingize mjini.
 
Magufuri jembe lile ndo maana mafisadi wameanza kukimbia maana wanaujua mziki wake akiingia madarakani

liyewekwa na mafisadi ayashitaki
mafisadi ma boss yake?magufuli
ni. muongo.

ccm ina mafisadi 10+
ukawa haina hata mmoja
 
hii sheria ya tarehe 1/9 /2015 hipo au haipo??????????????

Binadamu ni mkubwa kuliko sheria,na sio sheria kwa ajili ya binadamu. Kwanza "utu" yote baadae. Usituletee ya mafarisayo hapa ya kutukuza Jumamosi badala ya kusaidia mtu. Achana na mifisadi mzee. Chadema kimeisha uzwa.
 
Back
Top Bottom