CCM Kuchukua kiti cha Rais 2015 ni UHAKIKA 100%

CCM Kuchukua kiti cha Rais 2015 ni UHAKIKA 100%

Mleta uzi inaonyesha aisha piga kura nazisha hesabiwa.Unapoongelea jambo kama hili toa na vigezo kwanini vinginevyo ni utabiri tu kama aliyesema 2005 rais atakuwa mwanamke na haikuwa.

#GBBali tunasoma alama za nyakati
 
Ni vizuri Uje na hoja sio kutoa tu mapovu halafu hoja hutoi,,,hoja hujibiwa kwa hoja

Wewe mwenyewe hujaweka hoja zaidi ya mihemko kama nguruwe "on heat" halafu unatoka mapovu kudai hoja kwa wenzio!
 
Wewe mwenyewe hujaweka hoja zaidi ya mihemko kama nguruwe "on heat" halafu unatoka mapovu kudai hoja kwa wenzio!

Kwani we ni 'observer' wa huu uzi,leta hoja zako kwanza tuone wewe unaejua hoja bavicha mnatokwa mapovu humu ukweli unayapeleka mapigo yenu ya moyo mbio,Subirini tuendeleze wembe pale Oktoba,leta hoja sio unahemea juu kaa umekalia kisiki cha mpingo eboo😕
 
Kwani we ni 'observer' wa huu uzi,leta hoja zako kwanza tuone wewe unaejua hoja bavicha mnatokwa mapovu humu ukweli unayapeleka mapigo yenu ya moyo mbio,Subirini tuendeleze wembe pale Oktoba,leta hoja sio unahemea juu kaa umekalia kisiki cha mpingo eboo😕
Sio kosa lako, ni Elimu duni uliyopitia ndio inakufanya ushindwe kutambua nini unajadili!
 
Sio kosa lako, ni Elimu duni uliyopitia ndio inakufanya ushindwe kutambua nini unajadili!

Unaujua wasifu wangu wewe!! unababaika hata maana ya hoja hujui ndo hapo umejifafanua vizuri sana kwamba wewe ni BOGAS!
 
Orodhesha na mazuri yaliyofikiwa kwa kadiri tunavyohusika mtandao mpana wa barabara za lami maeneo mengi ya nchi,miradi mikubwa ya maji kanda ya ziwa,Mbeya to mention a few,uboreshaji usafiri wa umma refer trl,dart nk,utekelezaji kivitendo sera ya uwekezaji wenye manufaa refer gesi,cement factories etc,ukuaji wa uchumi zaidi ya 6.5%...nakadhalika opposition mna lipi zaidi ya kukamiana ninyi kwa ninyi mnaogopa vivuli vyenu wenyewe,ninyi mwajifanya malaika hamkosei,ufisadi wa fedha za ruzuku ndani ya vyama,monopolism ndani ya vyama,kuhamasisha vurugu na maandamano yasiyo na tija,organisation structure za uongozi ndani ya vyama zisizozingatia usawa na weledi,,,yaani ninyi mna shiida hakuna mtanzania anaejitambua sawasawa akapiga kura ya Rais wa JMT kuupa upinzani only walio desperate na miisho yao!

Utaje imetugharimu shilingi ngapi kubadili jina kutoka TRC kuwa TRL, ATC kuwa ATCL, Taja deni la taifa ni sh. Ngapi, halafu uandike wewe mwenyewe bei ya dollar ni sh. Ngapi vile!!!!

Unaweza kuandika % zozote tu hata 45 au 60 kabisaa lakini uhalisia ni kuwa uchumi huo umekua mifukoni mwa kina chenge, Lowasa, Tibaijuka, Sita, Makinda, Zitto n.k Ndio tunawasikia wakiwanunua "WATU"

Wananchi wa kawaida wanakula mlo mmoja kwa siku!!!!

Mmeishindwa sukita mtaiweza TANGANYIKA????
 
Unaujua wasifu wangu wewe!! unababaika hata maana ya hoja hujui ndo hapo umejifafanua vizuri sana kwamba wewe ni BOGAS!
Wasifu wako umeuanika mwenyewe kwa lugha yako hapa. Kila anayekusoma hapa hapati shida kujua wewe ni mtu gani. Pole sana kijana.
 
Kwa Tume hii ya Uchaguzi ambayo haijawahi kuendesha Uchaguzi uliokubaliwa kuwa huru na wa haki nakubaliana na mleta hoja 100%.
 
Utaje imetugharimu shilingi ngapi kubadili jina kutoka TRC kuwa TRL, ATC kuwa ATCL, Taja deni la taifa ni sh. Ngapi, halafu uandike wewe mwenyewe bei ya dollar ni sh. Ngapi vile!!!!

Unaweza kuandika % zozote tu hata 45 au 60 kabisaa lakini uhalisia ni kuwa uchumi huo umekua mifukoni mwa kina chenge, Lowasa, Tibaijuka, Sita, Makinda, Zitto n.k Ndio tunawasikia wakiwanunua "WATU"

Wananchi wa kawaida wanakula mlo mmoja kwa siku!!!!

Mmeishindwa sukita mtaiweza TANGANYIKA????
Mkuu Jogi, unapoteza muda kumuelewesha huyo pimbi, anauwezo mdogo sana wa kuelewa mambo makubwa kama haya! Anachokijua ni kusoma na kuandika tu!
 
Mkuu Jogi, unapoteza muda kumuelewesha huyo pimbi, anauwezo mdogo sana wa kuelewa mambo makubwa kama haya! Anachokijua ni kusoma na kuandika tu!

Mtachonga sana 'the truth remains undisputed' hakuna upinzani wa kuishinda CCM Tanzania labda m-reform upinzani.We gwalihenzi hata kuongea hujui sembuse kutoa hoja!
 
Mtachonga sana 'the truth remains undisputed' hakuna upinzani wa kuishinda CCM Tanzania labda m-reform upinzani.We gwalihenzi hata kuongea hujui sembuse kutoa hoja!
Ulivyo pimbi unadhani kuchanganya lugha ndio kutakufanya uonekane msomi!
 
ukweli ndo huo CCM itatwaa kiti cha Rais wa JMT tena kwa mwaka 2015-2020.
Japo wewe unaamini vinginevyo lakini Oktoba itakapowadia utayathibitisha haya,admin asipofuta hii nyuzi nitarudi hapa tena Oktoba ili kugongelea msumari.

ilo halina ubishi,Katika Urais wapinzani wanatusindikiza tu...ndio mana Slaa alipoambiwa gombea Urais,aliwaambia kina Mbowe wamlipe mshahara wa ubunge maana Urais hatapata...
 
ilo halina ubishi,Katika Urais wapinzani wanatusindikiza tu...ndio mana Slaa alipoambiwa gombea Urais,aliwaambia kina Mbowe wamlipe mshahara wa ubunge maana Urais hatapata...

Tatizo hawa bavicha hawataki kuujua huu ukweli
 
CCM IPI? Maana sisi huku ukerewe tumeshasahau kirusi anaeitwa CCM. Huku mazungumzo ni UKAWA tu.
 
Hivi wewe na ujinga wako unafikiri watanzania watavumilia tena ule utumbo we nu mliofanya 2010? Kwamba matokeo yanatangazwa jimboni ni tofauti na yanayotangazwa na mwenyeliti WA NEC. Jaribuni utumbo wenu muone moto utakavyowaka. Mukitaka musitake Slaa ndie raisi wa tano wa Tanzania. Mukitaka musitake.
 
CCM IPI? Maana sisi huku ukerewe tumeshasahau kirusi anaeitwa CCM. Huku mazungumzo ni UKAWA tu.

ukawa ni chama gani cha siasa,maana siku ya kupiga kura wapiga kura watatafuta sehemu iliyoandikwa UKAWA hawataiona kamwe
 
weka hoja usijifanye hujaelewa!
wewe hujatoa "hoja" yoyote lakini unataka kujibiwa kwa kwa hoja.ulichotoa ww ni maneno "matupu".hoja inatakiwa iwe na mantiki ndani yake na iwe na mtiririko mzuri wa maneno.ila wewe hapa ni kama umepiga "ramli"tu.
 
wewe hujatoa "hoja" yoyote lakini unataka kujibiwa kwa kwa hoja.ulichotoa ww ni maneno "matupu".hoja inatakiwa iwe na mantiki ndani yake na iwe na mtiririko mzuri wa maneno.ila wewe hapa ni kama umepiga "ramli"tu.

Haya basi sawa wakati utasema maana naona humu mnataka hoja,hoja ndo hiyo mezani ila hamuitaki,upinzani bwana wao kila kitu wanapinga,mkatubu mpate Rehema za safari vinginevyo hamfiki
 
Back
Top Bottom