CCM Kuchukua kiti cha Rais 2015 ni UHAKIKA 100%

CCM Kuchukua kiti cha Rais 2015 ni UHAKIKA 100%

N'yadikwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2014
Posts
8,263
Reaction score
12,666
ukweli ndo huo CCM itatwaa kiti cha Rais wa JMT tena kwa mwaka 2015-2020.
Japo wewe unaamini vinginevyo lakini Oktoba itakapowadia utayathibitisha haya,admin asipofuta hii nyuzi nitarudi hapa tena Oktoba ili kugongelea msumari.
 
Ni ndoto za mchana,hatakama UKAWA wataweka jiwe nitachagua jiwe.
 
Ni vizuri Uje na hoja sio kutoa tu mapovu halafu hoja hutoi,,,hoja hujibiwa kwa hoja
 
CCM haitashinda urais mwaka huu, unless ilazimishe ushindi lakini hili nalo ni gumu sana kwa sababu muungano wa Ukawa ni jumla ya watanzania Milioni 13 hadi 14.5. kumbuka kuna watu waliokuwa wanataka Muungano wa vyama nao ni kama Milioni 5 jumlisha wale wallotimiza umri na wamejiandikisha hao ni wengi zaidi, kumbuka kuwa mwaka huu watu tuna ari ya mabadiliko tupo wengi sana...sikushangai maana hata Nigeria walikuwepo watu kama ww ktk chama cha PDP lakini mpinzani wa Chama cha APC alishinda.
 
ukweli ndo huo CCM itatwaa kiti cha Rais wa JMT tena kwa mwaka 2015-2020.
Japo wewe unaamini vinginevyo lakini Oktoba itakapowadia utayathibitisha haya,admin asipofuta hii nyuzi nitarudi hapa tena Oktoba ili kugongelea msumari.
Akili yako haina tofauti na avatar yako.
 
Fanya kinyume chake then tumia neno "Ukawa"utapata jibu zuri zaidi
 
ukweli ndo huo CCM itatwaa kiti cha Rais wa JMT tena kwa mwaka 2015-2020.
Japo wewe unaamini vinginevyo lakini Oktoba itakapowadia utayathibitisha haya,admin asipofuta hii nyuzi nitarudi hapa tena Oktoba ili kugongelea msumari.
Labda urais wa netbal au basketball ila kwa nchi hii ya Tanzania hakurudia ukosa s
 
Sikuyataja hayo majina soma tena thread Njoo ujibu hoja,hizo ni dalili za kutapatapa

Jakaya ndie Rais wa mwisho kwa ccm mkuu,namimi ntakuja hapa hapa kugongelea msumari October Mungu akitujalia,angalia tu usije ukajinyonga kwa kukwepa aibu ya Duniani
 
yeyote atakae gombea ntampa kura yangu hata awe na skandal kias gan lakin siwez kumpa kura yangu mangi never.
 
Jakaya ndie Rais wa mwisho kwa ccm mkuu,namimi ntakuja hapa hapa kugongelea msumari October Mungu akitujalia,angalia tu usije ukajinyonga kwa kukwepa aibu ya Duniani

hivi unaongea kishabiki au uko serous?hivi kwel ukawa kuna mtu wa kumpa hili jahaz kwel?nan huyo
 
Jakaya ndie Rais wa mwisho kwa ccm mkuu,namimi ntakuja hapa hapa kugongelea msumari October Mungu akitujalia,angalia tu usije ukajinyonga kwa kukwepa aibu ya Duniani

yeyote atakae gombea ntampa kura yangu hata awe na skandal kias gan lakin siwez kumpa kura yangu mangi never.

Mhhh!!! Ukabila utakuua siku si zako!!!!
 
Back
Top Bottom