CCM:kauli hizi zinatufundisha nini?


swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
3,985
Likes
336
Points
180
swagazetu

swagazetu

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
3,985 336 180
Baadhi ya viongozi wametoa kauli hizi,je,ni za kizalendo?

1.kuleni nyasi ndege ya rais lazima inunuliwr(MRAMBA)

2.foleni dar ni ishara ya maisha bora(JK)

3.acheni wivu wa kike(MSEKWA)

4.asiyeweza kulipa nauli apige mbizi(MAGUFULI)
5.baada ya kutumia helkopta ya jeshi kwenda nayo urambo!mlitaka nipande punda"(KAPUYA)

6.wabunge wa dar wsnafikiria kwa kutumia makalio(MA------)

7.ukitaka kula lazima uliwe kidogo'sina maana hiyo'!(JK)
8.mnaniuliza mvua kwani mimi qaziri wa mvua?(WASIRA)
9.kila mwananchi atabeba msalaba wake nwenyewe(MKULO)

10.wanafunzi wanaopata mimba ni viherehere vyao(JK)

11.wapigwe tu tumechoka(mh.PINDA)


kiongozi kama mfano wa kuigwa,hapa tunaiga nini?
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,914
Likes
1,173
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,914 1,173 280
In order to move from where we are now to next stage we need now to be told truth. Soft language or lies wont help us solve our current problems
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Kila kauli ilikuwa na sababunyake na maana yake. Badala ya kunukuu kauli, ulipaswa kueleza ilitolewa kwenye muktadha upi
 
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,668
Likes
878
Points
280
I

IKINGO

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,668 878 280
Kila kauli ilikuwa na sababunyake na maana yake. Badala ya kunukuu kauli, ulipaswa kueleza ilitolewa kwenye muktadha upi
Muktadha upi unaoruhusu kutoa kauli za kipu..mbavu kama hizo?????????.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,894
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,894 280
Muktadha upi unaoruhusu kutoa kauli za kipu..mbavu kama hizo?????????.
Mara ngapi nyie mnatukana sana humu JF. Kwani hao waliotoa hayo maneno si binadamu kama wewe ambaye kila kukicha unatoa ushuzi humu?
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,352
Likes
5,512
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,352 5,512 280
!
!
we mgeuzemgeuze tu nyoka utaiona miguu yake.
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
nchi haitatawalika hizi ni kauri sahihi?
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
Mara ngapi nyie mnatukana sana humu JF. Kwani hao waliotoa hayo maneno si binadamu kama wewe ambaye kila kukicha unatoa ushuzi humu?
kweli mkuu hawa jamaa kazi yao ni matusi tu na kenjeli kwa wengine.
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
Mara ngapi nyie mnatukana sana humu JF. Kwani hao waliotoa hayo maneno si binadamu kama wewe ambaye kila kukicha unatoa ushuzi humu?

Hivi nyie watu wa ccm mbona mnapenda sana mambo ya ushuzi? Wengine huwa tunanunua hiyo kitu...msije fanya taifa zima liwe la wapenda ushuzi. Kama na wewe unaushuzi mm nanunua.
 

Forum statistics

Threads 1,252,134
Members 482,015
Posts 29,797,628