CCM kabla hamjahoji ya Zitto, tuambieni nini kilimpata Kolimba


Status
Not open for further replies.
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,449
Likes
74,104
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,449 74,104 280
Habari wakuu,

Tangu naibu katibu mkuu wa CHADEMA,Zitto Kabwe na mjumbe wa kamati kuu ya chama hicho,ndugu Kitilla Mkumbo kuvuliwa nyadhifa zao ndani ya chama,wana -CCM wengi wameibuka wakipinga hatua hiyo na kufikia hatua ya kuhoji Demokrasia ndani ya chama.

Mbali na madai ya kuhoji Demokrasia,wamefikia hatua ya kusema eti mh.Zitto amevuliwa madaraka kwasababu pia amehoji kuhusu ukaguzi wa fedha za ruzuku za chama chake(CHADEMA).

Anyway,tuseme hio ni moja ya sababu ya Zitto kuvuliwa nyadhifa zake ndani ya chama.Kama wana-CCM wameona ilikuwa si kosa kwa Zitto kuhoji kuhusu ukaguzi huo wa fedha za ruzuku,je,wana -CCM hawa watuambie kauli ya marehemu Horace Kolimba kuwa CCM imepoteza dira ilihalalisha kilichompata mareheme Kolimba?

Adhabu atayoipata Zitto(kama itatolewa) na adhabu aliyopewa marehemu Kolimba ni ipi isiyo ya kidemokrasia na pengine ni ipi ya kikatili zaidi?

Naomba majibu kutoka kwa wana- CCM.

CCM mnatambuka kuwa charity begins at home?

Mods naomba msiondoe huu uzi.
 
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,867
Likes
1,976
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,867 1,976 280
​kolimba ndo nini.....
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
620
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 620 280
​kolimba ndo nini.....
Kilichoandikwa ni Kolimba we unaandika kolimba. Huoni tofauti?

Kama hujui ni nini, yaonekana hujapitia darasani'. Rudi shule ya msingi na Kati ya darasa la tatu na sita, utakuwa umefundishwa zaidi ya Hilo swali lako.
 
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
26,396
Likes
17,642
Points
280
Tetty

Tetty

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
26,396 17,642 280
Rafiki pole siku zote kuna ule msemo wa Kiswahili usemao ..."Nyani haoni....."ndiyo sababu kuu CCM kuwapigia kelele nyingi CDM.
 
F

Fenento

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
320
Likes
1
Points
35
F

Fenento

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
320 1 35
Habari wakuu,

Tangu naibu katibu mkuu wa CHADEMA,Zitto Kabwe na mjumbe wa kamati kuu ya chama hicho,ndugu Kitilla Mkumbo kuvuliwa nyadhifa zao ndani ya chama,wana -CCM wengi wameibuka wakipinga hatua hiyo na kufikia hatua ya kuhoji Demokrasia ndani ya chama.

Mbali na madai ya kuhoji Demokrasia,wamefikia hatua ya kusema eti mh.Zitto amevuliwa madaraka kwasababu pia amehoji kuhusu ukaguzi wa fedha za ruzuku za chama chake(CHADEMA).

Anyway,tuseme hio ni moja ya sababu ya Zitto kuvuliwa nyadhifa zake ndani ya chama.Kama wana-CCM wameona ilikuwa si kosa kwa Zitto kuhoji kuhusu ukaguzi huo wa fedha za ruzuku,je,wana -CCM hawa watuambie kauli ya marehemu Horace Kolimba kuwa CCM imepoteza dira ilihalalisha kilichompata mareheme Kolimba?

Adhabu atayoipata Zitto(kama itatolewa) na adhabu aliyopewa marehemu Kolimba ni ipi isiyo ya kidemokrasia na pengine ni ipi ya kikatili zaidi?

Naomba majibu kutoka kwa wana- CCM.

CCM mnatambuka kuwa charity begins at home?

Mods naomba msiondoe huu uzi.
Ukiwakumbusha suala la Kolimba wanaishia mitini! wanajua walichokifanya Maccm. Wengine wanajifanya hawamjue Kolimba eti wanauliza ndiyo nani? Sisi wa Manda bado tunamkumbuka na nipigo kwetu. Walipokuja kwenye mazishi walihaidi kujenga kipande fulani cha barabara kuwatuliza wamanda na baada ya kumaliza walitokomea na kumsahau kabisa Kiongozi huyu. RIP Kolimba!
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,449
Likes
74,104
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,449 74,104 280
Rafiki pole siku zote kuna ule msemo wa Kiswahili usemao ..."Nyani haoni....."ndiyo sababu kuu CCM kuwapigia kelele nyingi CDM.
Wanafikiri tumesahau ya marehemu Kolimba!

Hawa ni wanafiki tu!
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Likes
620
Points
280
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 620 280
​kolimba ndo nini.....
Kilichoandikwa ni Kolimba we unaandika kolimba. Huoni tofauti?

Kama hujui ni nini, yaonekana hujapitia darasani'. Rudi shule ya msingi na Kati ya darasa la tatu na sita, utakuwa umefundishwa zaidi ya Hilo swali lako.
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
409
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 409 180
Ccm ni magaidi na majangili.
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,811
Likes
462
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,811 462 180
Nani wapo nyuma ya mauaji ya Dr. Senkondo Mvungi? CCM tuambieni, hasa Mwigulu na Nchimbi!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,181
Likes
119
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,181 119 160
Katu hawawezi kukupa majibu ya maana zaidi ya propaganda.
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,278
Likes
367
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,278 367 180
inasemekana aliitwa Dodoma akaulizwa umesema nini wewe
chama hakina dira wala mwelekeo???
alie muuliza wapo wote huko walipo
ndio ukawa mwisho wake..
hao CCM sio wasafi wanadhani kila mtu mdhambi kama wao
walishavuana gamba? mbona Kinana hawamkamati na kumtimua kwa tuhuma za kumaliza tembo wetu?
mafisadi wanawalea.
Yule mama alietoka huko UN anaandamana na Kinana badala ya kufundisha chuo na kuwa mshauri wa masuala ya kimataifa amegeuka kipeperushi cha chama,nina wasiwasi kule UN alishindwa kuperform wakamnyima mkataba mwingine.
shame on her.
CCM muda umeisha maisha bora kwa kila mtanzania yako wapi??
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
huwezi kuzuia kifo cha machadema kwa kuisingizia ccm. Chadema ni wabaguzi, wahuni na miungu watu
Wewe mbona hujibu hoja?Kusema kwamba Kolimba mlimwua inakuwa shida sana kujibu?
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,793
Likes
100
Points
160
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,793 100 160
Watu tumekereka na Ukanda wenu,Waraka tumeuona,mumefukuza,na fastafasta mumetangaza Uchaguzi,Watu wa sasa hivi wanadadisi na wachambuzi.Wajanja wachache tulijuwa nyinyi ni Wabaguzi.
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,029