CCM ipo kwenye hatua za mwisho kuanguka

CCM ipo kwenye hatua za mwisho kuanguka

Kila ikifika Miaka mitano huibuka Watabiri Uchwara na kusema ndio Mwisho wa CCM

Kuna waliosema 2010 ndio Mwisho wa CCM
Baadae wakasema 2015 na wakaapa kabisa

Sasa hivi Watabiri wa Kichina China wanasema tusubiri 2020
Ikifika 2020 baada ya Uchaguzi wanakwambia 2025
Mabadiliko hayana muda maalum

Muda huo Ni siku moja tu
 
Sio utabili we ndio hujitambui Kati ya vyama vya upinzani na ccm kipi kinachokufa???? Umeshawahi kujiuliza toka mwaka 1995 CCM ilikuwa na wabunge wangapi 2000,2005,2010,15, waliokuwa wanapungua no.ni wa ccm au upinzani? Tafakari na ujiulize kufikia 2025 au 30 watapungua wangapi tena?
Let's keep waiting for the better days to come
 
Pesa ya kuwanunua Wapinzani ni pesa za walipa kodi na pesa za kurudia uchaguzi ni pesa za walipa kodi na pesa inayotumika kuchakachua na kuwa polisiccm wawanyanyase Wapinzani, Dili la kuwanunua Wapinzani linaongozwa na Maliyamungu Bashite na Lipumba wakishirikiana na Le mutuz na Jerry muro, kila mpinzani anayenunuliwa wanakula 10% ni Mladi Haramu kupata kutokea nchini ni Ufisadi wa kisayansi uliobuniwa na Madalali wa siasa huko CCM.
Mwisho utafika
 
Huyu mchina na Smartphone za bei rahisi ndo atakuwa kifo cha CCM huenda ntakuwa mzee au marehemu but tunza maneno yangu
Yes hatujui Ni kesho au Ni baada ya miaka mingapi

But the wind of change is coming
 
ccm itaangushwa na kizazi makini karne ijayo siyo hii ya
Wivu
Fitina
Majungu
Ukabila
Umimi
Ubashite
Majigambo

Bado afrika hatujasettle vya kutosha na CCM haitatolewa madarakani Kwa kura ila Kwa nguvu ya UMMA

Nguvu ya UMMA Tanzania ipo misibani in small scale region not national wide

Bakiza maneno ya kuongea nchi bado inaendeshwa na wahisani
Mkuu Asante mabadiliko yanakuja kwa kasi Tanzania haitajalisha kupitia sanduku la kura au kwwnda barabaran
 
Akili za CCM ni kuzuia watanzania wasijue haki zao kwa sasa, Uchaguzi hauna maana kwani CCM wanajisimika ushindi kwa kuwatumia polisiccm uchakachuaji wa sasa ni hatari zaidi mawakala wanakamatwa wanabambikiwa kesi wapiga kura hawaruhusiwi kulinda sanduku la kura, yaani CCM mnatamani hata mitandao ya simu ife kusiwepo Whatsapp, JF na mitandao yote Nchi irejee kwenye Analogia kabsa, CCM wanataka mfumo wa chama kimoja urejee pesa inayotumika kuwanunua Wapinzani kurudia uchaguzi ingeweza kuleta maendeleo na wananchi wangewapigia kura CCM pasipo kutumia nguvu kudhoofisha upinzani, pesa za walipa kodi pesa za Umma inapigwa na Maliyamungu Bashite na Lipumba kwa njia haramu kazi ya kuwanunua Wapinzani kuwakomoa kuwadhalilisha kuwabambikia kesi, kuwapiga Risasi kuzuia maombi ya kuwaombea Wapinzani ni Aibu kubwa watanzania wameamka wanajua kila kitu huko CCM msidhani wamelala wanajipanga kuja na njia bora za kuwatia Adabu CCM.
Ipo siku wajinga watageuka kuwa simba
Hawatakuwa na chembe ya huruma
 
Marehemu Slobodan Milosovitch aliyekuwa raisi wa Yugoslavia ni mfano mzuri kwa utawala wa kidikteta kuanguka pale polisi na wanajeshi waliposalim amri na kuungana na waandamanaji kumtoa dikteta huyo Ikulu, Mwisho wa siku dikteta huyo alijinyonga akiwa mahabusu huko The Hague, kwenye mahakama ya uhalifu ya Kimataifa.
History ni mwalimu Mzur tutasubiri
Tunaisubiri kwa shauku kubwa siku ya kupata uhuru wa kweli
 
Too much blah blah Mkuu..!

You have highlighted the way to changes and yet your still behind the bars..!

Why that dedicated and patriotic man not be you..?

If not you, who are you trying to trap..?

If you were that much dedicated and patriotic you wouldn't take trouble to write this shit. This is totally wastage of time.
I think this post is much for you just walk to that relevant to you
 
Back
Top Bottom