CCM inapunguza watu wenye uwezo wa kufikiri

CCM inapunguza watu wenye uwezo wa kufikiri

Allen Kilewella

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2011
Posts
25,969
Reaction score
51,128
CCM inapambana kupunguza watu wanaofikiri kwa uhuru na kupalilia watu wenye uwezo finyu wa kufikiri.

CCM inapangilia kwa ustadi kuongeza watu wasio na uwezo wa kufikiri. Hii ni hasara kwa watanzania.
 
CCM inapambana kupunguza watu wanaofikiri kwa uhuru na kupalilia watu wenye uwezo finyu wa kufikiri.

CCM inapangilia kwa ustadi kuongeza watu wasio na uwezo wa kufikiri. Hii ni hasara kwa watanzania.
Wakati wenzetu wakiwawezesha wenye akili ccm inawapiga vita. Siku watakuja kuamka kujikuta hakuna anaetaka kuwaona
 

Attachments

  • IMG-20260415-WA0001.jpg
    IMG-20260415-WA0001.jpg
    53.5 KB · Views: 18
Back
Top Bottom