CCM inaongoza uchaguzi wa majimbo mpaka sasa

CCM inaongoza uchaguzi wa majimbo mpaka sasa

Ni jambo la kusikitisha karne ya 21 ccm wamepita bila kupingwaaaaa Hii ni aibu kubwa sana kwa tathmin mwaka 2010 walipita bila kupingwa majimbo 20 mwaka huu majimbo nane.Mtwara mjini ni mojawapo ya majimbo hayo.

Chanzo:Azam tv
 
So painful kwa wapenda mabadiliko..... More over upuuz huuu unadumaza demokrasia..... Shiiiit yani
 
No Ludewa me Nanyumbu tu pingamizi zingine zimetupiliwa mbali
 
Acha kupotosha watu... Hivi kuwanunua wagombea, kutumia hila za kuficha form za wagombea wa upinzani nao ni ushindi ambao Mbunge anaweza akasimama na kujitapa kwamba ni mwakilishi wa Jimbo husika kihalali??

Kwenye demokrasia pana.. hata kama unagombea peke yako.. utapigiwa kura ya ndiyo au hapana. Lengo ni sauti ya watu isikike..

Mimi sijaongelea suala la wamefanikiwaje kusimama peke yako bila upinzani wa vyama vingine,,,nimeleta taarifa,,punguza hisia
Natambua kuwa kuna kupiga kura ya ndio au hapana siku ya uchaguzi,,ambazo ushindi ni obvious,,,nadhani unatambua hilo,,we both know that,,sioni unachobisha hapa,,kama unadhani watashindwa ni mawazo yako pia so sina tatizo nayo
mossad usisahau mkapa alipowaambia kuwa watu wengine ni wapumbavu ukafikiri alikosea. huyo inaonekana ni mmojawapo. yaelekea hata mada hajaielewa amekimbilia ku-comment tu. ilimuradi kaandika na kupost.
 
Chadema
  • musoma mjini
  • bukoba
  • mwanza
  • ushirombo
  • ikungi
  • kigoma mjini
  • kibondo


Kaka kibondo CCM inashinda kwa sababu yule Dogo kaona wale ni maboya

Harafu hakuna jumbo linaloitwa ushirombo sema BUKOMBE hapo prof Kahigi wa CDM kachokwa na Nd DOTTO wa CCM atashinda kupitia udhaifu wa prof kahigi
 
Akipita bila kupingwa ndio nini? Kwamba amepata ulaji ama ndo mwenye kushinda? Sisi watu wa kina mkapa ni malofa inawezekana, utakuta mgombea anatafuta sababu ndogo kwenye fomu za mwenzake ili tu ampige chini awe mbunge. Basi kuna ulaji?
 
ukawa wanaleta upumbavu sasa.. huu ni ujinga... mtu mzima unakosea kujaza fomu serious kama ya ubunge
 
inashangaza sana jinsi watu wanavyopanik, yaan mtu kafikisha tu taarifa kuhusu majimbo ambayo ccm wameshinda lakini mnaanza kuropoka hata visivyohusika......si mnasema kuwa wana mbinu zao basi waambie hao waliohamia kwenu ukawa wawafundishe na nyie ili tuone kama mtaweza kushinda #hapakazitu
 
Yule wa Kasulu Mjini aliekosea tarehe ya kuzaliwa vipi? Ukawa hawajapita bila kupingwa huko?
 
Ukawa wepesi sana mwaka huu atakula kichapo cha ajabu sana hawataamini.
 
Back
Top Bottom