CCM inaongoza uchaguzi wa majimbo mpaka sasa

CCM inaongoza uchaguzi wa majimbo mpaka sasa

11947435_913814295357226_6703108764338961631_n.jpg
 
Acha kupotosha watu... Hivi kuwanunua wagombea, kutumia hila za kuficha form za wagombea wa upinzani nao ni ushindi ambao Mbunge anaweza akasimama na kujitapa kwamba ni mwakilishi wa Jimbo husika kihalali??

Kwenye demokrasia pana.. hata kama unagombea peke yako.. utapigiwa kura ya ndiyo au hapana. Lengo ni sauti ya watu isikike..

Ukiona umeboreka KALE MALIMAO
 
Mkuu Musoma mjini Kuna kila dalili za CHADEMA kupoteza jimbo hilo. Kigoma pia ni territory ya ACT ya Zitto Kabwe.

Unajua maana ya kupita bila kupingwa??
YAANI VYAMA VINGINE HAVIJAWEKA WAGOMBEA!
 
Taarifa :Ikitokea Mgombea Ngazi ya Ubunge na Udiwani hana Mpinzani Mkurugenzi wa Halmashauri humtangaza Moja kwa moja kuwa Ni Mbunge /Diwani huwa hakuna utaratibu wa Kura za Ndio au Hapana. Rejea Majimbo 19 ya Ccm waliopita bila ya Kupingwa 2010

asante sana kwa kuliweka sawa hili mkuu
 
Mimi sijaongelea suala la wamefanikiwaje kusimama peke yako bila upinzani wa vyama vingine,,,nimeleta taarifa,,punguza hisia
Natambua kuwa kuna kupiga kura ya ndio au hapana siku ya uchaguzi,,ambazo ushindi ni obvious,,,nadhani unatambua hilo,,we both know that,,sioni unachobisha hapa,,kama unadhani watashindwa ni mawazo yako pia so sina tatizo nayo
Sheria haisemi ipigwe kura ya ndiyo au hapana...mnapotosha.
 
kwa hila za mapingamizi na kutumia mwanya wa tume mbovu (WAKURUGENZI wa halmashauri). Kwanini kura zisipigwe uoga wa nini ??!!

Kwahiyo hata sehemu ambazo nyie mmepita ni kwasababu ya hira za tume? ama ndo mipango hamna lakini visingizio kibao?
 
Unayajua ya ccmtu kumbe wewe mnaficki kwakafulila nahuko arumelu kwana ssali husemi acha

Heheh,,ndugu yangu mmakonde tuliza jazba kidogo,,ulimsikiliza anko nkapa jana?
Nimeweka wazi kuwa hayo ndo majimbo ambayo nimeyasikia mimi,,mikasema wazi kuwa kama kuna mengine yakiwemo ya ukawa ambayo wamepita bila kupingwa unaweza kuleta update au taarifa kwa comment apa ili mradi uwe na uhakika na mods kina invinsible wakithibitisha wataupdate na kuunganisha comment yako kama taarifa,wewe badala ya kuleta taarifa unakuja kuanza kuniponda na kunishambulia kuwa me mnafiki na napendelea ccm badala ya kutoa taarifa
Hilo ndio tatizo la wapinzani tanzania,,mnaishia kuyataja matatizo ya waliopo ambayo wengi tunayajua badala ya kwenda mbele zaidi kuonyesha suluhisho lake,,u must change
 
Wananchi wa majimbo yote ambayo CCM imefanya hila kuwaengua wagombea ili wapate ushindi wa bwerere nawasihi saaana siku ya kupiga kura basi mpige kura nyingi za hapana, narudia NYINGI ZA HAPANA ili wakija bungeni tuwazodoe kwa kupenda bwerere. Lakini pia inatubidi wapinzani tutafakari hali hii kwani huu ni mchezo mchafu mno wa kisiasa ambao haujapata kutoea popote zaidi ya hapa tanzania. njia nyingine bora zaidi ni kuwatuma wabunge waliotoka jasho kuwa wakifika bungeni watoe hoja binafsi ya kuondoa upuuzi huu wa mgombea kupita bila kupingwa. Ina maana kweli sisi wapumbavu kama alivyosema Mkapa maana haiwezekani jimboni asitokee hata kijana mmoja akaonyesha upinzani kidogo tu. Yaliyotokea Lindi kwenye jimbo alilopata Chikota ndio hayohayo yanatokea kwingineko.
 
Mithali.18:18/Hagai. 2:21-22


mithali.....Kura hukomesha mashindano; Hukata maneno ya wakuu....

hagai...sema na zerubabeli, liwali wa yuda, ukisema, nitazitikisa mbingu mna dunia......nami nitakipindua kiti cha enzi cha falme, nami nitaziharibu nguvu za falme za mataifa; nami nitayapindua magari, na hao wapandao ndani yake; farasi na hao wawapandao wataanguka chini; kila mtu kwa upanga wa ndugu yake.[TABLE="class: table-verset table-hover"]
[TR]
[TD][/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="class: tabNumVst"][/TD]
[TD][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
 
Chadema
  • musoma mjini
  • bukoba
  • mwanza
  • ushirombo
  • ikungi
  • kigoma mjini
  • kibondo

Wacha utani Mjomba??? unaijuwa Mwanza ? Jimbo la Mwanza halipo......
Tuna Nyamagana CCM ----- Mabula Mwanaume
Na Ilemela CCM Mabula Mwanamke..... WANANZENGO hatutaki ujinga Mwaka huu LIBERATION kwa KISUKUMA
 
Mlalo, nanyamba, bumbuli, sengerema, peramiho, na ludewa wabunge wa CCM wamepita bila kupingwa.

Miaka 23 ya vyama vingi bado upinzani unashindwa kusimamisha mgombea wa ubunge?

Source kutoka CCM.

Azam Tv wamesema majimbo nane CCM imepita bila kupingwa.
 
wamepita kwa mapingamizi ..na wagombea wamekata rufaa nec .....subirini na wote wanarudi haoooo
 
kumbuka hata masha alipita bila kupingwa ila mgombea wa chadema alirudishwa na kushinda ....sasa mgombea anaporudishwa na nec impact ya kushinda ni kubwa ....kuna uhuni mkubwa umefanywa na wakurugenzi kama ludewa na bumbuli hao wagombea 100% wanarudi baada ya wiki tuuu
 
Kuna taarifa kuwa CCM Mpaka sasa wamepita majimbo 6 bila kupingwa,kupitia ukura wa Twitter wa CCM wameyataja majimbo hayo kuwa ni:-
1.Bumbuli
2.Ludewa
3.Sengerema
4.
 

Attachments

  • 1440433892491.jpg
    1440433892491.jpg
    42.5 KB · Views: 397
Duuu ndo tatizo la wapinzani,wamekomaa na mijini tu,Vijijini ndipo nguvu ya ccm ilipo..
 
Mlalo, nanyamba, bumbuli, sengerema, peramiho, na ludewa wabunge wa CCM wamepita bila kupingwa.

Miaka 23 ya vyama vingi bado upinzani unashindwa kusimamisha mgombea wa ubunge?

Source kutoka CCM.
andika taarifa iliyokamilika. kwa nini wamepita bila kupingwa?
 
Mlalo, nanyamba, bumbuli, sengerema, peramiho, na ludewa wabunge wa CCM wamepita bila kupingwa.

Miaka 23 ya vyama vingi bado upinzani unashindwa kusimamisha mgombea wa ubunge?

Source kutoka CCM.

Hivi mbona unashindwa kuhangaisha ubongo wako kufikiria? Kwenye uhakika ni nanyamba huko kwingine kote rufaa zipo nec
 
Back
Top Bottom