CCM imejiandaa kupora ushindi wa CHADEMA Igunga

Kalunguine

JF-Expert Member
Jul 27, 2010
2,546
1,250
Habari za uhakika nilizopata kwa jamaa aliyekariibu na mtandao wa CCM anasema CCM imejiandaa kupora ushindi wa Chadema huko Igunga. Njia watakazotumia kupora ushindi ni pamoja na kuingiza kura feki au kulazimisha kutangaza ushindi wa CCM.

Matayarisho ya uporaji uporaji huo wa ushindi wa Chadema unaenda sambamba na kupeleka makamamnda wa polisi huko Igunga pamoja na maafisa usalama wa taifa ambao anawaita ni makada wa CCM wala si usalama wa Taifa. Sijui ni kwa namna gani Chadema watazuia uporaji huo. Anasema kama Chadema hawatagangamaa kama watu wa Mwanza na Arusha kwa hakika ni lazima CCM itapora ushindi huo.

Ninahisi harufu mbaya huko igunga na Mungu awalinde Chadema na watu wa Igunga dhidi ya dhuluma zilizopangwa na CCM, kupora ushindi wa chadema.
 

Feedback

JF-Expert Member
Mar 14, 2011
7,994
1,500
Usiwe na wasiwasi Chadema imeshashinda Igunga inasubiri siku ya kutangazwa.
 

Topical

JF-Expert Member
Dec 3, 2010
5,174
0
Habari za uhakika nilizopata kwa jamaa aliyekariibu na mtandao wa CCM anasema CCM imejiandaa kupora ushindi wa Chadema huko Igunga. Njia watakazotumia kupora ushindi ni pamoja na kuingiza kura feki au kulazimisha kutangaza ushindi wa CCM.

Matayarisho ya uporaji uporaji huo wa ushindi wa Chadema unaenda sambamba na kupeleka makamamnda wa polisi huko Igunga pamoja na maafisa usalama wa taifa ambao anawaita ni makada wa CCM wala si usalama wa Taifa. Sijui ni kwa namna gani Chadema watazuia uporaji huo. Anasema kama Chadema hawatagangamaa kama watu wa Mwanza na Arusha kwa hakika ni lazima CCM itapora ushindi huo.

Ninahisi harufu mbaya huko igunga na Mungu awalinde Chadema na watu wa Igunga dhidi ya dhuluma zilizopangwa na CCM, kupora ushindi wa chadema.

Maji shingoni pwaaaaaaaaa!

Endeleeni mnafaa sana kuwa kwenye complain corner..bado wananchi wanajua wahuni hawawezi leta maendeleo...
 

Topical

JF-Expert Member
Dec 3, 2010
5,174
0
Usiwe na wasiwasi Chadema imeshashinda Igunga inasubiri siku ya kutangazwa.

Mtaambulia aibu na fedheha na baadhi ya wahuni waliompiga mkuu wa wilaya watakuwa na kesi ya kujibu kwa mujibu sheria halali za nchi.
 

Daffi

JF-Expert Member
Jun 25, 2011
3,827
2,000
Maji shingoni pwaaaaaaaaa!<br />
<br />
Endeleeni mnafaa sana kuwa kwenye complain corner..bado wananchi wanajua wahuni hawawezi leta maendeleo...
<br />
<br />
Cjakupata vizuri!wahuni unaowaongelea ni wepi!ccm au cdm
 

Ndumilakuwili

Member
Aug 6, 2011
14
0
Habari za uhakika nilizopata kwa jamaa aliyekariibu na mtandao wa CCM anasema CCM imejiandaa kupora ushindi wa Chadema huko Igunga. Njia watakazotumia kupora ushindi ni pamoja na kuingiza kura feki au kulazimisha kutangaza ushindi wa CCM.

Matayarisho ya uporaji uporaji huo wa ushindi wa Chadema unaenda sambamba na kupeleka makamamnda wa polisi huko Igunga pamoja na maafisa usalama wa taifa ambao anawaita ni makada wa CCM wala si usalama wa Taifa. Sijui ni kwa namna gani Chadema watazuia uporaji huo. Anasema kama Chadema hawatagangamaa kama watu wa Mwanza na Arusha kwa hakika ni lazima CCM itapora ushindi huo.

Ninahisi harufu mbaya huko igunga na Mungu awalinde Chadema na watu wa Igunga dhidi ya dhuluma zilizopangwa na CCM, kupora ushindi wa chadema.

Kwa hili, hatutasubiri sheria ifuate mkondo wake, tukishagundua kuibiwa panachimbika IGUNGA!!
 

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Nov 14, 2010
6,942
0
CHADEMA WAKIPORWA USHINDI IGUNGA, YA TUNISIA HUENDA YAKATANDA KOTE NCHINI

Baada ya Jakaya Kikwete kupora kura za CHADEMA hapo Oktoba 2010 na kulitia aibu ya mwaka taifa letu kote duniani, hivi sasa kukitokea wizi wowote wa kura CCM kitakua kimekililizia kiongozi wake huyo mkaa wa moto ndani na nje ya nchi kwa wakati mmoja.

Yale ya Tunisia yalianza na maonevu kwa muuza mchicha Kamanda wa vijana wote duniani, Ustaadh Mohammed Bouzizi, lakini kung'olewa kwa serikali ya Kikwete madarakani huenda ukarahisishwa zaidi kwa kuthubutu kwao kupora ushindi wa CHADEMA hapo Igunga.

Mbali na CCM kumhonga Prof Lipumba nafasi ya kazi ya kuunga unga kule UN ili CUF kiunge mkono CCM kule Igunga, ni wazi kwamba wapiga kura pale hawataki tena kitu harufu ya CCM baada ya kuwabakia mke wao wa ndoa.
 

Topical

JF-Expert Member
Dec 3, 2010
5,174
0
CHADEMA WAKIPORWA USHINDI IGUNGA, YA TUNISIA HUENDA YAKATANDA KOTE NCHINI

Baada ya Jakaya Kikwete kupora kura za CHADEMA hapo Oktoba 2010 na kulitia aibu ya mwaka taifa letu kote duniani, hivi sasa kukitokea wizi wowote wa kura CCM kitakua kimekililizia kiongozi wake huyo mkaa wa moto ndani na nje ya nchi kwa wakati mmoja.

Yale ya Tunisia yalianza na maonevu kwa muuza mchicha Kamanda wa vijana wote duniani, Ustaadh Mohammed Bouzizi, lakini kung'olewa kwa serikali ya Kikwete madarakani huenda ukarahisishwa zaidi kwa kuthubutu kwao kupora ushindi wa CHADEMA hapo Igunga.

Mbali na CCM kumhonga Prof Lipumba nafasi ya kazi ya kuunga unga kule UN ili CUF kiunge mkono CCM kule Igunga, ni wazi kwamba wapiga kura pale hawataki tena kitu harufu ya CCM baada ya kuwabakia mke wao wa ndoa.

Una story nzuri sana inafaa sana kwenye vikao vyenu vya kumfariji Slaa aliyeshindwa hadi leo anaweweseka..lol

wapiga kura wana akili hawataki wahuni wanaopiga wakuu wa wilaya tena wanawake

Mtaishia where you belong..complain corner..ok..
 

Lofefm

Senior Member
May 22, 2011
128
195
Mtaambulia aibu na fedheha na baadhi ya wahuni waliompiga mkuu wa wilaya watakuwa na kesi ya kujibu kwa mujibu sheria halali za nchi.
<br />
<br />
Nahisi kuna kuna baadhi ya watu wanahongwa kutetea upumbavu bila kujali maslahi ya taifa. Nina mashaka na wanachama wa JK mlioko JF. Sijui nini hasa kinacho wafanya kutetea wakandamizaji wa wanyonge.....
 

Yericko Nyerere

Verified Member
Dec 22, 2010
16,807
2,000
Ninathibisha rasmi madai haya!
Wale vijana maalu wa kijito nyama waliofanikisha mkuu wa kaya kurudi magogoni, wamepewa tena tenda ya kulinda jimbo la Igunga kwa ghalama yoyote!
Kikao cha mikakati hiyo baada ya kupewa
tenda hiyo na ccm kilifanyika ktk
kiunga DF12 cha pale kijitonyama juzi saa
tatu usiku chini ya Msekwa,DD5,DD14,Mkama,Wasira na January Makamba

Tatizo lililopo ni baadhi ya vijana kuonyesha dalili za kupinga dili hili chafu!

Nilihudhuria kikao hicho kwa shingo upande lakini na wahakikishishia kuwa nitatumia uwezo wangu wote kuharibu mpango huu mchafu dhidi ya demokrasia!

Nitawajuza kila kinachoendelea juu ya Igunga!
 

2015

Senior Member
Aug 13, 2011
123
225
Chadema mm nawaamini kwa mbinu za kujihami na magamba ukizingatia wameshawajua mbinu zao
 

Topical

JF-Expert Member
Dec 3, 2010
5,174
0
<br />
<br />
Nahisi kuna kuna baadhi ya watu wanahongwa kutetea upumbavu bila kujali maslahi ya taifa. Nina mashaka na wanachama wa JK mlioko JF. Sijui nini hasa kinacho wafanya kutetea wakandamizaji wa wanyonge.....

Kwa mfano nani amekandamizwa? mmepewa uhuru kwa mujibu wa sheria..
 

Topical

JF-Expert Member
Dec 3, 2010
5,174
0
Ninathibisha rasmi madai haya!
Wale vijana maalu wa kijito nyama waliofanikisha mkuu wa kaya kurudi magogoni, wamepewa tena tenda ya kulinda jimbo la Igunga kwa ghalama yoyote!
Kikao cha mikakati hiyo baada ya kupewa
tenda hiyo na ccm kilifanyika ktk
kiunga DF12 cha pale kijitonyama juzi saa
tatu usiku chini ya Msekwa,DD5,DD14,Mkama,Wasira na January Makamba

Tatizo lililopo ni baadhi ya vijana kuonyesha dalili za kupinga dili hili chafu!

Nilihudhuria kikao hicho kwa shingo upande lakini na wahakikishishia kuwa nitatumia uwezo wangu wote kuharibu mpango huu mchafu dhidi ya demokrasia!

Nitawajuza kila kinachoendelea juu ya Igunga!

mnajifariji sana chademu poleni wajameni
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,307
2,000
Kwani lazima CCM watawale milele? kwani lazima watuue ili watawale? Last year kabla ya uchaguzi nilikua bariadi niliyoyaskia kuhusu CCM yalinitisha kama ambavyo tena nimeyaskia RADIO WAPO asubuhi kupitia Dr. Slaa kuwa CCM wana-vikundi vya mauaji! Nina uhakika CCM wataleta maafa Tanzania, OMBI langu kwao, waondoke tu kwa amani at least wanetu waione nchi hii kwa macho yao mawili! MUNGU ibariki Tanzania, sipo kwajili ya kubishana ujinga na wajinga!
 

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Nov 14, 2010
6,942
0
Taifa kwanza; na mtetezi wa maslahi ya umma kamwe hutokaa ushindwe kwa kuwa Mungu yuko upande wetu na dunia inafuatilia kwa karibu sana Uchaguzi wa Igunga na kutathmini zaidi ushiriki wa vyombo vya usalama kuchagulia wananchi viongozi.

Wala sitoshangaa viongozi kadhaa nchini wakipigwa STOP Ughaibuni na akaunti zao kugandishwa kwa kipindi kisichojulikana. Yote yatatokana na hulka yao ya kupindisha demokrasia. Mzee Msekwa upo na Makamba Junior mmpo?????????

Ninathibisha rasmi madai haya!
Wale vijana maalu wa kijito nyama waliofanikisha mkuu wa kaya kurudi magogoni, wamepewa tena tenda ya kulinda jimbo la Igunga kwa ghalama yoyote!
Kikao cha mikakati hiyo baada ya kupewa
tenda hiyo na ccm kilifanyika ktk
kiunga DF12 cha pale kijitonyama juzi saa
tatu usiku chini ya Msekwa,DD5,DD14,Mkama,Wasira na January Makamba

Tatizo lililopo ni baadhi ya vijana kuonyesha dalili za kupinga dili hili chafu!

Nilihudhuria kikao hicho kwa shingo upande lakini na wahakikishishia kuwa nitatumia uwezo wangu wote kuharibu mpango huu mchafu dhidi ya demokrasia!

Nitawajuza kila kinachoendelea juu ya Igunga!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom