CCM imeanza kuzaliwa upya na kutakaswa

CCM imeanza kuzaliwa upya na kutakaswa

Tatzo mmekosea target ya kujisafisha you are not in a right time.....
Muda haupo upande wa ccm
 
CCM ya Kinana ni kiboko ya mafisadi

Una uhakika?Ununuaji wa uongozi uko pale pale.Escrow account yote imeshinda.Nape kahonga pesa na khanga hajachukuliwa hatua yoyote.

Huko mtoto wa mlalahoi hawezi kuwa Mbunge hata akatambike uchi!:thinking::scared::scared:
 
Yani hakuna cha kuangalia sura ya mtu,rangi,jinsia,kipato wala cheo..mmesimamia kigezo cha maadili.wasiokua na maadili wamekatwa.safi sana..

Chenge,Muhongo,Tibaijuka & friends???????Escrow account
 
Annael wewe si ndio muumini mkubwa wa falsafa ya hakuna Mungu??

Wewe si ndio wajifanya hakuna Yesu...Mungu wala kiyama wala utakaso??

Kitu gani umeandika hapo?? unakumbuka kwenye nyuzi zako nimewahi kukwambia wewe ni mpuuzi tu kama wengine??

Ha ha yaani CCM ndo imefikia kuwatumia watu kama nyinyi wenye mafundisho ya kishetani kuwatetea?? ndio maana CCM inafanyia ukatili wakutisha raia zake coz inaongozwa na kutetewa na watu wenye mrengo wa shetani kama wewe....

Kama ni huo utakaso waambie CCM wafukuze watu hawa wafuatao....

1. Jakaya Mrisho Kikwete (ESCROW...RICHMOND)

2.Benjamin William Mkapa (EPA...NBC....TANGOLD...MEREMETA)

3.Abdulrahman Kinana (ujangili wa pembe za ndovu)

4.Benard Membe (mabilioni ya gaddafi)

5. Anna Tibaijuka (ESCROW)

6.Mhongo (ESCROW)

Wapo wengi sana ambao nyie vidampa mmezibwa macho kuwaona fukuzeni hao tuone utakaso ukikamilika Kima wewe....

lowassa RICHMOND UNAJIFANYA HUJUI
 
Last edited by a moderator:
Wasiokubaliana na utaratibu waondoke-Butiku.

Butiku hana lolote sijui anaongelea ccm ipi wakati ccmbtunayoijua sisi mwenyekiti wake ndo wale wanamtandao sasa ccm anayosema yake v ni ipi hiyo ambayo wanamtandao hawatakiwi! Wakati wanamtandao ndo wenye nguvu ndani ya ccm na ndiyo wanaokimilki chama utawafukuzaje? kama hawataki wanamtandao yeye ndo ahame! Akitoka kikwete utaingia mtandao mwingine wenye maslahi yake na kama Butiku hatakuwa mmoja wao bafo ataendelea kulalamika hivihivi!

Mitandao ndo namna. vinavyoendeshwa vyama vya siasa duniani hata chadema ulikuwepo mtandao unamuunga mwenyekit na ule uliokuwa kinyume na mwenyekiti yaani wa akina Zitto!

Wanolalamikia mambo ya mitandao kundi lao limezidiwa nguvu na makundi mengine! Vyama vichanga tu ndo huwa havina mitandao maana haiwezekani ukawa na watu wanao waza sawa ndani ya chama kikubwa! Hata cdm watakuja kukabiliwa na hiyo challenge siyo muda mrefu!
 
Kitendo cha CCM kumkata LOWASSA KIMEIIMARISHA kwani wale wote walioamini kutoka ndani na nje ya CCM kuwa hakuna ambaye angeweza kumkata sasa wameumbuka. CCM ni taasisi siyo mali ya mtu.

Kitendo cha LOWASSA kuhama CCM KIMEIIMARISHA ZAID CCM kwani kukatwa pekee kusingeweza kuiondoa CCM kwenye agenda ya wapinzani kuwa CCM ni chama cha Mafisadi, sasa kule alikohamia ndiko wanapaswa kuhubiri USAFI wa Lowassa kinyume na UCHAFU endapo angebaki CCM, Watakachokifanya UKAWA sasa ni kutapatapa tu.

Kitendo cha MAKADA WA CCM ambao waliaminiwa na UKAWA kuwa ni mwiba kwa chama chao kusimama hadharani na kusema NO kwa Lowassa KUMEKIPAISHA ZAIDI CCM.

Joseph Butiku, Joseph Sinde Waryoba, Humphrey POLEPOLE(pole yake kwa kuvamiwa na Majambazi wa uongo Nyumbani kwake Mbezi Beach) mmekipaisha chama chenu ila jiandaeni sasa kuwa maadui wa CHADEMA(Polepole ameshavamiwa tayari) ila Tanzania inawataka watu wanaojiamini kama nyie.

Nimeyasema haya baada ya kujionea na kusikia yanyoendelea baada ya kipenga cha Kampeni kupulizwa hapo gosti 22, 2015.

Nilifanikiwa kuhudhuria Uzinduzi wa Maghufuli na pale ulipofikia wakati wa yeye kuhutubia na hasa pale alipogusia KULALA POLE POLE NA MAFISADI, aisee CCM imeimrika. Sitaki kuongelea Umati uliofurika.

Kwenye Daladala, unaweza kukuta mjadala wa wagombea umetawaliwa na ABIRIA 2 tu wakimsifia Lowassa huku wengine wakiwa kimyaaa, Kumbe wote walio kimya CCM, utasikia mwisho wanahitimisha "MWIZI NI MWIZI TU HATA AKIJISLIMISHA POLISI NI MWIZI TU.

Hili la LOWASSA kujitembeza kwenye mikusanyiko ya watu kwa madai ya kujua shida zao nalo ni shiiida. Haya ndiyo maswali wanayojiuliza walio wengi; ni miaka mingapi amekuwa kwenye utumishi wa Umma hakuwahi kufanya hivyo hata siku moja au nalo lilikuwa agizo la wakubwa kuwa asifanye hivyo? Kwanini hivyo baada ya uzinduzi wa CCM, ametishwa na nini?

Hana uhakika kma atahimili mikikimikiki ya Kampeni hivyo anaamua kufanya kampeni za polepole? Kwanini anakwenda maeneo ambayo watu hawapati muda wa kutafakari ujio wake kama unamaanisha kweli au ni kutaka kuchota akili za watu ili wafungwe bao la kisigino kwa muda wa miaka 5?

Amewapa majibu waendesha bodaboda, Mamantilie, abiria wa daladala jinsi gani atashughulikia na ufisadi, Wauza Unga, Wala rushwa na je Marafiki zake anaodai kumpa Pesa wameoa Dada yake? Kama hawajaoa dada yake ataziredheshaje?

Lowassa kukatwa CCM imeimarika, Lowassa kuhama CCM imeimarika zaidi, Makada wa CCM wameipaisha zaidi.
 
Unachokisema ni sawa,hilo tutaliamini sana baada ya october 26
 
uimara huo uko wapi mbona mnaishia ku-lobby na wakurugenzi pamoja na polisi kuhujumu kila move ya upinzani??
kama CCM mko imara kwanini hamtaki fair play??
 
Ni ukweli kwamba ccm imejichuja, makapi yameondoshwa na yanaendelea kuondoka, ccm itabakiwa na cream wakati chadema watakuwa na msiba. Nyumbu hawapendi kusikia haya, lakini ukweli wataufahamu baada ya uchaguzi.
 
Ccm ni sawa mgonjwa yupo ICU muda wowote anaweza kufa endeleeni kujipa moyo.
POMBE MWISHO NI KAUNTA MTAANI NA IKULU LOWASA ANATOSHA
 
CCM mwaka huu mtajinyeee,Jk ndio muhusika wa richmond mbona ikulu haijibu mko kimya na fisadi lenu vasco dagama na riz
 
Hatudanganyiki na usanii na madalali tunajua mnakotupeleka watanzania wa leo siyo wa jana dr.chaguo tosha hatubabaiki
 
Unachokisema ni sawa,hilo tutaliamini sana baada ya october 26
 
Ni kweli kabisa Annael na naamini mwaka 2020 hadi kufikia 2035 wanaweza kurejesha heshima yao ya asili!
 
Emma kumbe mnawajua wagonjwa na unajua kabisa kuna ICU ya wagonjwa mahututi,Mpelekeni Lowasa ICU kwanini mnadhani Ikulu yaweza kuwa ICU.CHADEMA ndo iko ICU na mtaelewa mkianza Kampeni pale mtakapohitaji pesa Mkakosa maana EL amegawa mpaka ameishiwa hadi hela ya Mafuta ameanza kutembea kwa mguu na kugawa mwenyewe hicho kidogo alichonacho maana anajua anaibiwa c unajua wale wenzetu wa upande ule kwa hela ,akiwapa 10,7 mfukoni wanagawa 3 hahaaa mtaisoma namba Mwaka huu na wafadhili ndo hao walimpenda akiwa CCM ili atetee maslahi yao akiwa Ikulu sasa imegoma wana mdai hela zao.
 
Anael, mbona unaweweseka wakati dawa bado haijakuingia vizuri...
Tulia tafadhali dozi iishe.
 
Back
Top Bottom